Got Paid Think-profits - Think-profits.com

Song rồi các bạn à, mình vừa vào rút tiền, thanh toán Pending rồi, không phải lag, rút nhiều lần nó vẫn như vậy!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :binhsua46:

Thua keo này ta bày keo khác, hix, hơi đau nhưng cũng là ván bài thắng thua thôi, ván sau ta gỡ lại, muốn thành công phải trả học phí...

Tớ đã nói cảnh báo ở đầu topic rồi, HYIP vui chơi có thưởng nhưng đừng có tham, mình thấy cậu site nào cũng tham quá. Cái gì cũng phải từ từ thôi

scam mất hả các bác, có ai đủ vòng vốn chưa, 3 ngày rùi mà, chắc cũng đủ vốn chứ, mình xài dcom nên k login được, chỉ ref thui mà k chơi nên k mất

thế nay thì nghỉ hyp site nao cung cam

Bạn đổi tên nick đi chắc chơi sẽ tốt hơn và may mắn hơn, hyip phụ thuộc nhiều vào Lucky mà

- - - Updated - - -

scam mất hả các bác, có ai đủ vòng vốn chưa, 3 ngày rùi mà, chắc cũng đủ vốn chứ, mình xài dcom nên k login được, chỉ ref thui mà k chơi nên k mất

Em nó ra đi rồi, chỉ tội những người đầu tư muộn

Bạn đổi tên nick đi chắc chơi sẽ tốt hơn và may mắn hơn, hyip phụ thuộc nhiều vào Lucky mà

- - - Updated - - -

Em nó ra đi rồi, chỉ tội những người đầu tư muộn

may mắc là dcom mình vào k dc. sao ông này đi sớm thế nhỉ, thế nào sống tiền kiếm dc sẽ nhiều hơn nhỉ, chả hiểu, mới có 2 ngày thôi đã die, sáng nay hết vòng 1 resaver.biz. depost là chiến tiếp 50$. k biết có kiếm được vòng nữa k bác xetang. hi vọng e nó sống vài vòng nữa cho a e nhờ

may mắc là dcom mình vào k dc. sao ông này đi sớm thế nhỉ, thế nào sống tiền kiếm dc sẽ nhiều hơn nhỉ, chả hiểu, mới có 2 ngày thôi đã die, sáng nay hết vòng 1 resaver.biz. depost là chiến tiếp 50$. k biết có kiếm được vòng nữa k bác xetang. hi vọng e nó sống vài vòng nữa cho a e nhờ

Thằng đó mình cũng dừng rồi, có lẽ cũng lên dừng thôi bạn, mình thấy bắt đầu nó sử dụng đến poster rồi, không an toàn để chơi lâu đâu, toàn người lạ hoắc từ nước ngoài và mấy ông quen thuộc nhà mình thôi

Thằng đó mình cũng dừng rồi, có lẽ cũng lên dừng thôi bạn, mình thấy bắt đầu nó sử dụng đến poster rồi, không an toàn để chơi lâu đâu, toàn người lạ hoắc từ nước ngoài và mấy ông quen thuộc nhà mình thôi

lỡ dep sáng nay rồi bác ak, with lại cũng dc 10$ rồi, cầu cho qua vòng này rồi nghỉ theo bác vậy, :binhsua129:

Nhờ mod đánh dấu SCAM site này, để các thím các bác không đầu tư...

pending 1 ngày rồi. Mod vào chuyển sang scam đi. Đen quá :binhsua85:

Announcements

Forum statistics

Threads
422,680
174,960
Latest member
bens0007

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week