Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
Em vừa làm xong bảng tính lãi TAP dựa trên bảng tính Chek. Ở đây em tính ROI là 120% luôn cho chẵn, nên lãi có hơi nhiều hơn thực tế một tí. Bác nào muốn biết chính xác lãi thì bấm vào ô M3 sửa giá trị 6 thành 5.9 là được ạ, nhưng dù chính xác mấy thì cũng mang tính tương đối vì lãi hằng ngày không cố định :D

https://docs.google.com/spreadsheets/d/1Qip-3Jru-xPukXAHSoBiNQYLdtqbGOuDohl_aim3iGE/edit?usp=sharing

Last edited:
Em vừa làm xong bảng tính lãi TAP dựa trên bảng tính Chek. Mấy bác vào xem giúp em có sai sót gì không nhỉ, sao dep 24$, tái đầu tư 48 ngày sau đó rút hoàn toàn lãi ra mà lãi tới 130$ :D

https://docs.google.com/spreadsheets/d/1nGK_AN9Pl9s51VOUOPOVEt0s7QKG80G5wTlV3tf8Sy4/edit?usp=sharing
Cảm ơn tinh thần chia sẻ của em nhé !

Cái Enter Coupon Code là gì nhĩ mấy bạn.

Cái này chưa có tác dụng em nhé!

Em vừa làm xong bảng tính lãi TAP dựa trên bảng tính Chek. Ở đây em tính ROI là 120% luôn cho chẵn, nên lãi có hơi nhiều hơn thực tế một tí. Bác nào muốn biết chính xác lãi thì bấm vào ô M3 sửa giá trị 6 thành 5.9 là được ạ, nhưng dù chính xác mấy thì cũng mang tính tương đối vì lãi hằng ngày không cố định :D

https://docs.google.com/spreadsheets/d/1Qip-3Jru-xPukXAHSoBiNQYLdtqbGOuDohl_aim3iGE/edit?usp=sharing
sao em sửa không được vậy bác

Thằng này có chức năng tự tái, cũng khá hay.
Đặt lịch tự tái đầu tư mua Adpacks :D Rất hay ấy chứ :D

e nó đang phát triển ngon, đúng là version 2 của Cheklisting :D

Surf Free Units là dành cho những ai lười click thôi nó không bắt buộc mua, chứ bình thường thì cứ dành vài phút/ ngày vào click 10 ads,
Mình thấy site này có cái auto purchase shares nhưng chưa biết nó hoạt động thế nào, ngay khi mình đủ tiền mua share hay theo một mốc thời gian, mới set Auto On nên chưa kiểm tra được

Có thể tái đầu tư trên số tiền kiếm được luôn nha

Đặt lịch tự tái đầu tư mua Adpacks :D Rất hay ấy chứ :D

View attachment 61589 View attachment 61590

Em thử cái auto này được 2 hôm thì thấy nó luôn cố định mua vào lúc 18:00h server chứ không phải cứ đủ tiền là mua. :p
Anh 6 xem thế nào có thể bảo admin chỉnh cho nó cứ đủ 2$ là mua thì tốc độ tái đầu tư sẽ nhanh hơn.:rolleyes: Giờ vẫn đang mua manual :D

Em thử cái auto này được 2 hôm thì thấy nó luôn cố định mua vào lúc 18:00h server chứ không phải cứ đủ tiền là mua. :p
Anh 6 xem thế nào có thể bảo admin chỉnh cho nó cứ đủ 2$ là mua thì tốc độ tái đầu tư sẽ nhanh hơn.:rolleyes: Giờ vẫn đang mua manual :D

Script cùi quá nhỉ, hèn gì mình thấy lúc nó mua 1 pack, lúc lại 2 packs. Phải chi chỉnh lại mua ngay thời điểm nhận lãi thì ngon.

Đúng là Auto không tự động mua khi đạt 2$ nếu như tự động khi đủ quá ngon :D Đỡ phải canh me vào mua

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week