Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
Cho mình hỏi là hiện mình đang ở level 4, nhưng số adpack level 1 của mình hết hạn thì có mua lại được không , sao mình không thấy chổ mua mọi người

Gan vậy mình tới ngày 22/9 mới dám quất, giờ chỉ còn em này là ngon mà ít vốn, bị giam mấy site khác hết rồi.
Mới đầu mình Dep cũng mấy chục $ trước coi Plan nó thế nào. Về sau thấy đúng theo lời đề ra nên cũng Dep dần vào. Giờ chơi đến hết vòng 2 rồi Stop :D

H chơi có kịp ko c

Thời điểm này chính là thích hợp nhất, PP đã approve ngon lành, mem đang tăng mạnh trong 3 ngày nay, dự qua tuần sẽ còn tăng mạnh nữa, trên mmg hình như cũng chưa thấy vote xấu nào hả @SealTemSix, 1 số site chưa chạy mà đã ăn vote xấu rồi.

Thời điểm này chính là thích hợp nhất, PP đã approve ngon lành, mem đang tăng mạnh trong 3 ngày nay, dự qua tuần sẽ còn tăng mạnh nữa, trên mmg hình như cũng chưa thấy vote xấu nào hả @SealTemSix, 1 số site chưa chạy mà đã ăn vote xấu rồi.
Hiện tại chưa có vote nào xấu nhé, chỉ là lúc đầu chê TAP plan không tốt nhưng Admin đã chỉnh lại cho phù hợp.

TAP sẽ vươn lên mạnh mẽ trong vài tuần tới.

Lợi thế của TAP chính là có 4 cổng rất tốt PP, PZ, STP, PE + BTC nữa. Đặc biệt PP, PZ, STP.

Hiện tại chưa có vote nào xấu nhé, chỉ là lúc đầu chê TAP plan không tốt nhưng Admin đã chỉnh lại cho phù hợp.

TAP sẽ vươn lên mạnh mẽ trong vài tuần tới.

Lợi thế của TAP chính là có 4 cổng rất tốt PP, PZ, STP, PE + BTC nữa. Đặc biệt PP, PZ, STP.

Một số revshare khác có chơi thì CAP hiện nay đã giảm nhiều chỉ tầm 3.5-4%, chỉ còn TAP là Admin vẫn cố gắng duy trì CAP đúng như đã hứa ban đầu cho từng plan, 1 điểm cộng cho nỗ lực này.

@SealTemSix cái nâng cấp thành viên có tác dụng gì vậy cậu. Mơ hồ về nó quá

@SealTemSix cái nâng cấp thành viên có tác dụng gì vậy cậu. Mơ hồ về nó quá
Thì khi bạn đạt đủ AdPacks theo yêu cầu để tiếp tục mua được AdPacks cao hơn ở Level kế bạn phải Upgrade Member nữa.

Thì khi bạn đạt đủ AdPacks theo yêu cầu để tiếp tục mua được AdPacks cao hơn ở Level kế bạn phải Upgrade Member nữa.
cảm ơn cậu. Mình đã hiểu

gói 2$ hết hạn rồi mà mình không thể mua được nữa
chắc là không cần duy trì gói thấp để mua gói cao nhỉ

gói 2$ hết hạn rồi mà mình không thể mua được nữa
chắc là không cần duy trì gói thấp để mua gói cao nhỉ
Dùng chức năng tự động để mua bạn nhé!

Admin đang fix lỗi này nhé!

em đanh định chơi tận 40 ngày :3

Cương vị là người giới thiệu và người tuyển ref anh chỉ giám kiến nghị tầm 1 tháng trở xuống vì anh đặt vấn đề an toàn cho anh em lên hàng đầu. nên anh mới kiến nghị như thế!

TAP hiện vẫn đang ngon, lãi cố định như admin đã hứa, nhưng dự là đến tháng thứ 2 sẽ giảm lãi để site tồn tại.

Cương vị là người giới thiệu và người tuyển ref anh chỉ giám kiến nghị tầm 1 tháng trở xuống vì anh đặt vấn đề an toàn cho anh em lên hàng đầu. nên anh mới kiến nghị như thế!
vâng chắc em 1 vòng rồi rút dần vậy :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week