Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
Mình rút 5 ngày rùi chớ có phải rút bình thường mô :(

Có thể vì 1 lý do gì đó mà phía Admin ko nhận được request. :). bác thử cancel và rút lại vào ngay bây giờ tức là sau 1h chiều.
Hoặc nếu ko muốn cancel thì gửi support ticket cho Admin đi. :D

Mới vừa with sau 1h chiều vn, nó táng cho cái câu:
Member withdrawal requests limit per day is over today. Please visit tomorrow.

câu đó có nghĩa là 1 ngày bạn chỉ dc rút 1 lần thôi
bạn vào history xem có phải 1 lệnh rút đang pending ko

nếu đã điền số tiền và nhấn submit thì đợi tiền về nhé, thường thì rút xong nó sẽ ra câu đó, vô phần history xem tình trạng.

Thằng này cũng có vẻ bắt đầu mất cân đối về in out . Lệnh pending trên 36h vào cuối tuần trc, mem mới 3k mà payout cỡ 90-100k rồi. Mình cũng có ít nhiều hơn 1k ở đây nên cũng thấy k thơm lắm ;))

Thằng này cũng có vẻ bắt đầu mất cân đối về in out . Lệnh pending trên 36h vào cuối tuần trc, mem mới 3k mà payout cỡ 90-100k rồi. Mình cũng có ít nhiều hơn 1k ở đây nên cũng thấy k thơm lắm ;))

Cũng 1 phần do cái lỗi mua được trên 200 pack 2$. Khi nó fix lại thì mọi thứ chắc sẽ lại ổn định :D

Tiền về....

tiền lập lệnh 1h chiều hôm qua hầu như đã về hết cách đây 1h. keke mình đập trai như ai

Hiện tại tiền về sau 24h đặt lệnh hả mấy bác? Trong mấy trang revshare hiện tại thấy thằng HQ rút $ rất sướng với PM instant :) , Sắp tới mấy cổng kia cũng vậy (trừ PP)

Hiện tại tiền về sau 24h đặt lệnh hả mấy bác? Trong mấy trang revshare hiện tại thấy thằng HQ rút $ rất sướng với PM instant :) , Sắp tới mấy cổng kia cũng vậy (trừ PP)

PP mà instant nó cho limit ngay ấy chứ :D.
Dù sao cứ trong vòng 24 đến 48h tiền về PP là ngon rồi :p

có thể có 2 lênh rút tiền dc ko mn? vd: hnay mình rút pending, mai rút lần nữa dc ko?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member
Khoabui

Most viewed of week

Most discussed of week