Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
cái này addfund tiền vào có phải mua 1 gói nào đó rồi mới mua ads không hay là mua luôn cũng được vậy các pro?

Mua luôn ads bạn ạ :)

TAP Family:

We have run into a problem with the script the payments that you guys are making should be instantly and they are not. I have already contacted the programmers hours ago to fix the problem. For 5 hours I have manually been trying to double check all the payments that is the reason for the delay in your funds being add.

I really really do apologize for the late notice I've been going crazy for 5hrs. I hadn't notice it had been that long. We need to wait on the programmers before anymore funds can be added I will keep you informed as I hear from the programmers that the problem is fixed.

MÌnh có mấy câu hỏi nhờ mọi người giải thích hộ:
1/ Mình đã add fun bằng cổng PP giờ mình add fun tiếp bằng PE thì có rút về tất cả bằng PP được ko ?
2/ Bạn nào cho mình xin phí và tỷ gia add fun trực tiếp từ vísa vào site của 2 ngân hàng VCB và ACB được ko? Hôm qua add fund thử 10$ nó trừ ác quá các bác à.

1/ Mình đã add fun bằng cổng PP giờ mình add fun tiếp bằng PE thì có rút về tất cả bằng PP được ko ?
2/ Bạn nào cho mình xin phí và tỷ gia add fun trực tiếp từ vísa vào site của 2 ngân hàng VCB và ACB được ko? Hôm qua add fund thử 10$ nó trừ ác quá các bác à.
1. chắc rút về bằng PP được đó bạn, lúc mua mình nhớ nó có hỏi muốn rút tiền về bằng cổng tt nào mà.

em chuẩn bị dep 50$ thì mua gói nào vậy các bác. lần đầu chơi dạng này :D

Hiện tại đang cho phép chuyển tiền giữa các tài khoản PE, PZ, PP với nhau.

2 bank đó nó không chênh nhau là mấy đâu bạn.

em chuẩn bị dep 50$ thì mua gói nào vậy các bác. lần đầu chơi dạng này :D

Mua 25 gói level 1 nhé bạn !

Đây nhé bác. Nh vcb vừa mua cái app hôm trước

site này dc rcb bao nhiu thế anh, để hóng mấy ngày nữa rùi chơi :D

site này dc rcb bao nhiu thế anh, để hóng mấy ngày nữa rùi chơi :D
Site này 6% x tiền Add fund em nhé !
Thằng này thấy nó có cả chức năng chuyển tiền giữa các tài khoản nữa thì phải
Thằng này có chức năng chuyển tiền qua lại giữa PP > PZ > PE > STP nhé !
Anh 6 đã đầu tư time làm ngay 1 cái hướng dẫn. Chứng tỏ site ngon chẳng kém gì chek
Anh cũng rất hy vọng như thế để anh em có thể cổng đầu tư kiếm tiền.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week