Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.

vhungcc

Junior
Reactions
55
MR
0.010
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Last edited:

pulpcorn

Junior
Reactions
56
MR
0.001
Xem bảng thống kê của mình nhé. Nếu tái đầu tư liên tục trong vòng 30 ngày và từ ngày thứ 31 sẽ rút vốn về.

https://docs.google.com/spreadsheets/d/1mHjyJQRoICiGD104XskaaAe36TCo8veCMZPhErss7ko/edit?usp=sharing

Dòng màu đỏ là kết thúc quá trình nha
em dep vô 1.5k $, mua max gói 2$, 4$ và đc thêm 62 gói 8$
bác cho em hỏi nếu tái đầu tư liên tục vào gói 8$ và khi đạt max gói (200) sẽ lên gói 16$, vậy sau 1 tháng tái đầu tư thì em sẽ nhận về là bao nhiêu? :-D

bác cho em hỏi nếu tái đầu tư liên tục vào gói 8$ và khi đạt max gói (200) sẽ lên gói 16$, vậy sau 1 tháng tái đầu tư thì em sẽ nhận về là bao nhiêu? :-D
ý bạn là sẽ tái đầu tư 100% trong vòng 1 tháng. Sau đó sẽ rút tiền về à. Hix. Cái này là tổng hợp của ít nhất là 4 bảng tính. Sẽ rất lằng nhằng vì CR ở các mức khác nhau là khác nhau và ROI ở các mức khác nhau cũng khác nhau nữa.

Hơn nữa mình cũng chưa biết site sẽ như thế nào. Giả sử như nếu sau 20 ngày bạn sẽ nhận đủ 120% của gói 2$. Như thế site có bắt bạn phải mua tiếp 200 gói 2$ rồi mới cho mua tiếp gói cao hơn hay không nữa.

Hix. Mất hơn 1 tiếng để tính lãi cho bạn. Khó khăn thật chớ. Bạn xem chi tiết số ngày hoàn thành và số tiền bạn rút được về ở TAB 16$ nha

https://docs.google.com/spreadsheets/d/1mHjyJQRoICiGD104XskaaAe36TCo8veCMZPhErss7ko/edit?usp=sharing

từ hôm qua tới giờ vẫn bị lỗi khi DEP từ paypal :
We're sorry, but we can't send your payment right now

Return to merchant and try a different payment method
We are not able to process your payment using your PayPal account at this time. Please return to the merchant's website and try using a different payment method (if available)."
Có bạn nào bị lỗi tương tự không ?

We are not able to process your payment using your PayPal account at this time. Please return to the merchant's website and try using a different payment method (if available)."
cái này do lỗi acc pp cậu ko send dc tiền thôi, tối qua mình vẫn dep bt.

bunlope

Senior
Verified
Reactions
479
MR
0.226
$888.00
Services
Chat with me via Yahoo Messenger
Đã nhận được refback từ bác @SealTemSix :D Tks bác nhiều!

Số tiền 190,000 VND
Số tiền bằng chữ Một trăm chín mươi ngàn đồng
Tài khoản người hưởng *****
Tên người hưởng ******
Tên ngân hàng hưởng NHTMCP A Chau CN Ha Noi

Last edited:

Van DEP binh thuong ma cau Screenshot_1.jpg

Ultimate

Legendary
Verified
Trusted 3
Reactions
1,162
MR
20.546
$1,115.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype

Do acc pp nhé. Do $ trong acc chưa clear hoặc do cookies trinh duyệt do đổi ip...

sinbad88

Junior
Reactions
63
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
thank bác đã tính hộ em, thú thật em tính mấy ngày rồi cũng ra đc con số giống bác, nhưng chi tiết như bác thì em vẫn chưa làm đc :p

ngon, cũng tiệm cận con số anh em mình tính trước đó :D

ổn :D có nhiêu chơi nhiêu thôi bác, không nên bỏ tất cả trứng vào cùng một rổ :)
Mình thì đang làm visa chưa biết nên đập vào bao nhiêu vì qua 400 $ là mua được gói hơn 2$ rồi đúng không bạn ? Nếu mình dep 300 $ mua gói 2$ tái đầu tư liên tục trong 1 tháng thì lãi được bao nhiêu bạn nhỉ ? :D
Cảm ơn nhé :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,980
176,455
Latest member
Thuongkbn

Most viewed of week