Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
Các bác trên 200 gói nên tắt ngay cái auto đi nhé, hoặc để auto mua gói cao hơn

Có trường hợp admin send mail yêu cầu tắt và làm tài khoản ngừng hoạt động 1 thời gian rồi đó. :D
mình chỉ có 64 gói đang hoạt động thôi mà :D
khi nào ad send thì tắt ngay

Đã thấy lãi về mà hình như vẫn auto mua pack. Các bác cho e hỏi giờ muốn dừng mua pack để thu hồi vốn thì làm thế nào ạ?

Đã thấy lãi về mà hình như vẫn auto mua pack. Các bác cho e hỏi giờ muốn dừng mua pack để thu hồi vốn thì làm thế nào ạ?

vào auto chọn nó chỉ mua từ repurchase balance thôi :D. Đửng để nó rút tiền từ cash + repurchase nữa thì số cash sẽ rút được :D

Bác được pay rồi à? Hay đọc ở đâu admin nói pay vậy ạ :D
Bác nhìn trên trang chủ phần last payout đó, từ lúc admin báo hold là đang 17$, giờ nó fix thì thấy 8$, chứng tỏ nó pay, và thằng đc pay 8$ cũng post lên group rồi kìa

Không thấy nói gì đến vụ đền bù cho mem mấy ngày ko đc chia lãi nhỉ?

Hê hê, admin fix chuẩn lại là món quà giá trị nhất rồi bác :rolleyes:

Có lẽ những người bị chính là những người dùng chức năng auto-repurchase để mua quá số Adpacks mà site quy định cho các levels

Có lẽ những người bị chính là những người dùng chức năng auto-repurchase để mua quá số Adpacks mà site quy định cho các levels
Bác hỏi Admin Lonie Denis xem :D với hỏi ad làm s để sửa giờ :eek: mấy bữa toàn vô bấm ad xong out ra ngoài k đê ý giờ nó lên 210 pack và e ngưng auto luôn r ạ :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week