Thổ bắn rơi máy bay Nga.. Liệu War 3 có nổ ra?!

Status
Not open for further replies.

King

Legendary
Verified
Reactions
4,342
MR
20.294
$1,075.00
Service Details
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-wmz-23-15-sell-paypal-vn-22-6-_-vcb-tcb.416830/|0||0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Hôm nay đọc tin Thổ bắn rơi máy bay Nga các bác ạ. Em đang lo sợ nếu máy bay Nga không xâm phạm lãnh thổ của Thổ thì Nga nó có tẩn Thổ không? Nếu Nga tẩn Thổ thì lại bọn Nato hùa vào...... và mọi thứ kết thúc..
:(

yên tâm nha, theo thông tin tình báo thì việc bắn hạ máy bay của Nga là do thằng Thổ nó thử tên lửa thôi, hàng bọn Nga quảng cáo quá,nó mua về mà ko kiểm tra đc chất lượng, nhân dịp máy bay Nga ghé xã giao, nó test tên lửa lun.

Nga củng k phải dạng vừa đâuuuuu :D:D:D
học lịch sử mà đọc bên mỹ có nato
bên nga có đội gì đấy
2 bên đối đầu trở thành ctranh lạnh đọc mà sởn cả gai ốc đúng 2 ông trùm quân sự :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

NATO lâu nay vẫn đang bất đồng quan điểm, chứ không đoàn kết như mọi người nghĩ.
Ngoài ra, Mẽo phải gật đầu thì Nga mới tẩn được. Mà Mẽo thì chỉ làm những việc mà nó thấy có lợi.
Nên tóm lại là hóng tiếp thôi.
-----
Nguồn tin từ chợ Cồn, Đà Nẵng.

Chủ quyền lãnh thổ là thiêng liêng và bát diệt, cho dì hi sinh tất cả cũng phải bảo vệ điều đó, Việt Nam nên học tập TNK

NATO lâu nay vẫn đang bất đồng quan điểm, chứ không đoàn kết như mọi người nghĩ.
Ngoài ra, Mẽo phải gật đầu thì Nga mới tẩn được. Mà Mẽo thì chỉ làm những việc mà nó thấy có lợi.
Nên tóm lại là hóng tiếp thôi.
-----
Nguồn tin từ chợ Cồn, Đà Nẵng.

Bác đọc điều 5 LHQ chưa? Có quyền tự vệ quốc gia bạn nhé, nếu 1 nước gây chiến trước thì đánh luôn không cần xin phép ai. Ngay cả thằng Mẽo nó cũng phải dẫn điều 5 LHQ để đánh Afga đó bác@@

Nó đã test tên lửa, ai ngờ nó lead luôn quả đó.
Ko biết IP Thổ có đạt chất lượng không nữa. Nó lead đúng con Non Incen.

Bác đọc điều 5 LHQ chưa? Có quyền tự vệ quốc gia bạn nhé, nếu 1 nước gây chiến trước thì đánh luôn không cần xin phép ai. Ngay cả thằng Mẽo nó cũng phải dẫn điều 5 LHQ để đánh Afga đó bác@@
Thông tin chợ búa trên không nói về luật bác à.
Chắc mai phải ra chợ hóng thêm :D

war3 mình vẫn thường chơi mà :))

bọn tn kỳ này hung tợn bố láo thật, máy bay mà bay vào thời điểm đó có thể là ai ngoài nga pháp mỹ để đánh IS , để 2 thằng phi công nhay du` bị bọn phiến quân dưới đất bắn chết, ra oai tưởng ghê lắm chứ phiến quân ngay dưới đất đek bắn bắn máy bay trên trời ngu gì ngu như bò

Nó đã test tên lửa, ai ngờ nó lead luôn quả đó.
Ko biết IP Thổ có đạt chất lượng không nữa. Nó lead đúng con Non Incen.
thánh off ăn gì em cúng :D

Chắc đi mua Vàng trử chứ ngoại tệ nội tệ nó thành đồng $ zimb thì khổ :D:D:D

Né nước nga ra dùm, có thằng quiz yêu quý của con! cầu chúa phù hộ cho nó >.<

Yên tâm chúng ta sẽ bình yên, VN sẽ không tham chiến nhé, chúng ta chỉ bày tỏ quan ngại sâu sắc thôi là đủ rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week