Ask Thời Gian lead của những con offer

Nhờ người khác thì cũng phải nói sao cho nó lịch sự. Nói giống như ra lệnh vậy ai mà giúp. Nhờ người khác còn bảo ngta pm cho cậu nữa thì thôi thua!
tớ làm gì có bảo ai pm tớ. ai giúp có dồng ý thì mình mới pm hỏi họ chứ

thường thì 0h đến 1h chiều . Còn ko đc nữa thì 1h hơn tí đến hết 11h tối . T cam đoan là vậy vì t lead cũng đc 3 lần rồi

ANH KHANH NÓI HAY LẮM...IN BOX SÁNG GIỜ *** THÈM TRẢ LỜI... TOÀN GIẤU NGHỀ.
vừa ghost lại win cậu ạ -_-
P/s : Mà cậu định làm PPD thì học Seo trk đi, nếu cậu học Seo ngon thì ppd sẽ ko bh bị baned nhé, mình gợi ý đk thế thôi, vì ai hỏi mình mà mình cũng bảo cách làm tường tận thì mấy hnua CF n banned hết mất :)) thông cảm nhé.

trial mod mà củng như vậy. thế thôi vậy, khó khăn mà 4rum ko giúp thì thôi vậy
ko phải ko ai giúp nhưng cách nhờ vả của bạn éo khác gì ra lệnh cho ng ta, nhờ vả mà nc giọng đó tó nó giúp cho bạn :)

thấy cậu ấy nói chuyện bình thường mà! newbie khó khăn không ai giúp toàn chém!
chắc bạn nc cũng khá giống thread nên xem là bình thường đọc 2 câu của thread thấy nc khá bá :)

vừa ghost lại win cậu ạ -_-
P/s : Mà cậu định làm PPD thì học Seo trk đi, nếu cậu học Seo ngon thì ppd sẽ ko bh bị baned nhé, mình gợi ý đk thế thôi, vì ai hỏi mình mà mình cũng bảo cách làm tường tận thì mấy hnua CF n banned hết mất :)) thông cảm nhé.

thank anh ! e chiến Seo thì ok lắm kakaka

cho hỏi bác thớt là mem hay là admin. nếu là admin thì pm người bán code cho bác bảo người ta dạy cho chiến cách nào srpoint nó pay nha. còn nếu làm mem tốt nhất đi tìm group và tự học đi. trên này những câu hỏi kiểu này ko ai trả lời giùm bạn đâu. super rewards nó có cả đống off, bạn muốn làm con nào thì bạn nói rõ ra chưa chắc ngta đã giúp, bạn hỏi mập mờ + thêm thái độ thế này có thánh mới giúp đc bạn... còn về srpoint thì, chúc bạn may mắn đc nó pay :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week