Suggest thời gian rút $ pp về bank?????

lalala

Hero
Reactions
262
MR
0.004
Lúc 1h chiều ngày 22/12 mình có rút 1 ít $ trong acc pp của mình khi đã qua thời gian bị limit 180 ngày. mình ngu quá lại rút ngay vào ngày CN, vậy thì k0 biết bao giờ $ mới về bank VN nhỉ? vào kiểm tra thì nó vẫn đang xử lý cơ chứ. :(

khoảng 4 ngày sau khi complete

thường thì đúng 24h sau nó com và nếu h chừ thì ~12h20

từ từ rồi sẽ về, đợt mình with vào chủ nhật tới tận thứ 4 mới completed, sang tới thứ 3 tuần sau mới có tiền trong thẻ

đúng 24 giờ sau khi rút tiền thì có thêm cái email nữa và complete. Sau đó bạn chờ ít nhất 3 ngày là có tiền.

Mình đã thử hết các loại thời gian rút tiền về VCB.

Ví dụ nếu bạn rút đêm thứ 7 ---> đêm chủ nhật complete ----> thứ 4 có tiền trong bank VCB. (3 ngày - 2,3,4)

Còn trường hợp bạn rút đêm chủ nhật thì lại khác ---> đêm thứ 2 complete ----> thứ 6 mới có tiền :"> (4 ngày - 3,4,5,6)

(Chỉ áp dụng cho VCB)

mình cũng rút hum 19 complete rồi mà ko biết bao h nó mới về acb , hóng mãi, chắc trúng gần thứ 7 chủ nhật nên hơi lâu đây

Lúc 1h chiều ngày 22/12 mình có rút 1 ít $ trong acc pp của mình khi đã qua thời gian bị limit 180 ngày. mình ngu quá lại rút ngay vào ngày CN, vậy thì k0 biết bao giờ $ mới về bank VN nhỉ? vào kiểm tra thì nó vẫn đang xử lý cơ chứ. :(
Sao không rút hết thế bác mà chỉ rút 1 ít

thứ 4 là xiền về thôi bác, xài dịch vụ SMS của bank luôn đi, lúc nào về là biết ngay, mình toàn rút về bank của vietcombank

tham gia mmo lâu rồi mà lần đầu rút paypal? :D
ừ. hì
mình toàn sell nhưng dạo này thấy scam lộng hành với nguồn mình là pp us bán đồ nên sợ các bác mua chê. with cho lành.
có phải có mail báo complete thì tiền chắc chắn về ngân hàng phải không cậu

ừ. hì
mình toàn sell nhưng dạo này thấy scam lộng hành với nguồn mình là pp us bán đồ nên sợ các bác mua chê. with cho lành.
có phải có mail báo complete thì tiền chắc chắn về ngân hàng phải không cậu

uhm trừ khi bank info sai hoặc tên xếp lộn xộn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,534
173,710
Latest member
thunderstorm

Most discussed of week

Most discussed of week