Thời Gian Xử Lý Captcha

Serializable

Banned
Reactions
42
MR
0.000
Các bác cho mình hỏi trong các host chơi captcha thì host nào có thời gian xử lý captcha lâu nhất ak?
15s, 20s or 30s?
Em là newbie nên gõ hơi chậm, nên chọn host nào để chơi vậy?
Host nào gõ chậm mà gõ sai nhiều nó mới block account vậy?
Thấy có host sai vài ba code đã block luôn account của người ta.
Hỏi ngu chút các bác biết thì giúp chứ đừng ném đá nhá.

Hihi bạn làm kolo đi, dự án đó là dễ nhất đó rồi hãy làm những dự án cao hơn như mega với pix

Thực ra thì mình làm mega với pix và ql nên k0 rõ về kolo. Chỉ nghe nói newbiz thì làm dự án đó là dễ nhất bạn à. Gõ sai cũng tính $, nó reast bất ngờ phải ai thì người đó bị baned thôi. Nói chung cứ làm cẩn thận thì dự án nào cũng được bạn à, dần dần rồi speed sẽ tăng nhanh thôi

Bác hâm nặng rồi, bạn nên làm 1 dự án nào thật tốt đi còn speed thì kệ nó tự khắc tăng lên thôi. như mình nè đi làm các dự án, giờ làm pix tốc độ giảm xuống vì k0 quen gõ phân biệt. nên hãy xác định từ đầu là nên theo dự án nào bạn à, speed chậm thì gõ ít id thôi dần dần vài tháng bạn à.

Bác hâm nặng rồi, bạn nên làm 1 dự án nào thật tốt đi còn speed thì kệ nó tự khắc tăng lên thôi. như mình nè đi làm các dự án, giờ làm pix tốc độ giảm xuống vì k0 quen gõ phân biệt. nên hãy xác định từ đầu là nên theo dự án nào bạn à, speed chậm thì gõ ít id thôi dần dần vài tháng bạn à.
Mình đang cần host nó cho phép thời gian xử lí chậm nhất đấy. Khoảng trên 20s, ko phân biệt hoa thường, ko kí tự đặc biệt. Bác biết host nào ko?

bác này hay thế, vậy thì chiều bác có dự án Captchatyper (20s) và Pix(30s) nhưng mà phân biệt hoa thường nhé

Captcha đa phần dự án nào cũng 20s+ mà ta gõ chậm thì load ít ID lại có gì đâu nhỉ
còn vấn đề ko phân biệt ko hoa thường thì chịu vì chỉ gõ pix :)
new thì new nên chịu khó tập dàn cho quen haizzz đoài làm dễ ko thế bác

- - - Updated - - -

các bác đã chấp nhận làm captcha thì chịu khó tí đi cứ đoài dễ. vãi kiếm tiền chứ phải chơi đâu mà cứ yêu cầu cao :(mình ko đáp ứng công việc đc thì thôi, cứ đoài Công việc phải đáp ứng ngược lại mình haizzz

Captcha đa phần dự án nào cũng 20s+ mà ta gõ chậm thì load ít ID lại có gì đâu nhỉ
còn vấn đề ko phân biệt ko hoa thường thì chịu vì chỉ gõ pix :)
new thì new nên chịu khó tập dàn cho quen haizzz đoài làm dễ ko thế bác
em thấy qlink nó cho có 15s để gõ đó thôi. Vài lần sau 15s ko gõ được chắc account cũng đi

vâng, em cũng chỉ muốn gõ 1 ID thôi, vậy log 1 ID thì gõ captcha sau 15s đếm ngược vẫn được tính hả?

chẳng hiếu ý bác, đơn giản thế này nhé, dự án yêu cầu code đó phải xử lý trong vòng 15s thì trong 15s đó phải gõ xong nếu qua 15s đó mà chưa gõ đc thì tính sai....tùy dự án là sẽ dính rule của nó :D
từ đó chưa chưa thấy ai gõ chậm đến thế 15s mà ko xử lý nổi đc 1 code nữa thì khuyên cậu bỏ captcha đi

chẳng hiếu ý bác, đơn giản thế này nhé, dự án yêu cầu code đó phải xử lý trong vòng 15s thì trong 15s đó phải gõ xong nếu qua 15s đó mà chưa gõ đc thì tính sai....tùy dự án là sẽ dính rule của nó :D
từ đó chưa chưa thấy ai gõ chậm đến thế 15s mà ko xử lý nổi đc 1 code nữa thì khuyên cậu bỏ captcha đi
em toàn xử lí trên 15s mới đểu, ai biết host nào 20-30s ko?

Giải đáp thắc mắc của bạn :

Mega=> thời gian 15s ko phân biệt hoa thường,nhưng thực tế chỉ có 10s để gõ,code tương đối khó,nếu gõ chậm và mới bắt tuyệt đối ko gõ thằng này nếu ko muốn tốn công gõ free cho tụi nó.

Qlink : 15s,tương tự mega về code,còn rule ko rõ do chưa gõ thằng này.

Typethat,tyeit: đây là cái bạn muốn tìm nè,thời gian từ 30 đến 45 giây,ko phân biệt hoa thường,code rất dễ,cực khó bị ban nick kể cả newbie,có cách tính trạng thái làm tốt hay ko tốt,rate tương đối,$60 đến 65 cho 1000 code.

Pix: thời gian cố định 30 giây,phân biệt hoa thường,tính tienf theo pri chứ rule dễ chịu hơn rất nhiều so với mega.

Mega=> thời gian 15s ko phân biệt hoa thường,nhưng thực tế chỉ có 10s để gõ,code tương đối khó,nếu gõ chậm và mới bắt tuyệt đối ko gõ thằng này nếu ko muốn tốn công gõ free cho tụi nó.

Typethat,tyeit: đây là cái bạn muốn tìm nè,thời gian từ 30 đến 45 giây,ko phân biệt hoa thường,code rất dễ,cực khó bị ban nick kể cả newbie,có cách tính trạng thái làm tốt hay ko tốt,rate tương đối,$60 đến 65 cho 1000 code.

Pix: thời gian cố định 30 giây,phân biệt hoa thường,tính tienf theo pri chứ rule dễ chịu hơn rất nhiều so với mega.
Hay quá, cám ơn cậu, đúng cái mình đang cần :D

tađiều kiện kinh tế khó khăn ( dcom hack băng thông...amngj chập chờn ko đánh được qpix,mega va qlink) :binhsua72:
giờ chỉ kolo và goget là ổn..haizzz:binhsua80: .tiện thế ai dùng key vinapcaptcha pro ko..mới kich hoạt 1/6

Mà đã quyết định chọn Pix :D

- - - Updated - - -

Cho hỏi chút, thấy bảo PIX đang gõ xuất hiện ảnh xác thực, nếu chọn sai sẽ bị khóa ID ngay lập tức là sao?

Typethat,tyeit: là host nào vậy? cho mình webpage được ko? nó có cho đăng kí ko?

Announcements

Forum statistics

Threads
421,557
173,743
Latest member
Lienhipoads

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom