Thời Gian Xử Lý Captcha

1 code mà xử lý 15 giây ko xong . thì mình khuyên bạn đổi nghề đi . ko luyện captcha dc nửa .
Làm captcha là 1 code chậm nhất 3 giây .
làm thì ko làm cứ hỏi mãi thì chẳng đi về đâu dc

Last edited by a moderator:
Typethat,tyeit: là host nào vậy? cho mình webpage được ko? nó có cho đăng kí ko?

Theo mình cậu nên đánh typeit trước,2 thằng đó gõ trên web cũng nhanh ko kém trên soft nếu mở 2 khung.Còn quyết định chọn pix lúc này theo mình nghĩ là chưa nên,vì thứ nhất,tốc độc loafd của pix ko phải lúc nào cũng nhanh,nếu gõ chậm 1ID sẽ mất nhiều thời gian để chờ,gõ nhiều acc dễ tăng pri và bị ban,mình toàn gõ 5ID 1 lần.Thứ 2 là cậu gõ chậm,vừa phải xử lý cả chữ hoa thường nên chắc ko thích hợp vì pix đa số tuyển người đã có kinh nghiệm

- - - Updated - - -

1 code mà xử lý 15 giây ko xong . thì mình khuyên bạn đổi nghề đi . ko luyện captcha dc nửa .
Làm captcha là 1 code chậm nhất 3 giây

Chém kinh thế,ở đâu ra cái speed chậm nhất 3 giây vậy :binhsua75:

mình cũng đang cần một panel typeit.typeit gõ load lúc nhanh lúc chậm nhưng dc cái là dễ gõ.mà chẳng biết đăng ký panel đâu.gửi mail admin ko hồi âm.haizzz..........

Gõ captcha = xử lí nhanh trong khoảng 5 giây trở về trước thôi :|
Gõ chậm quá nên chuyển nghề đi, trước tiên mình nghĩ bạn phải kiếm code của các dự án để nhìn cho rõ từng kiểu một đã
Khó nhất với newbie vẫn là kiểu chữ bóng đấy

Giải đáp thắc mắc của bạn :

Mega=> thời gian 15s ko phân biệt hoa thường,nhưng thực tế chỉ có 10s để gõ,code tương đối khó,nếu gõ chậm và mới bắt tuyệt đối ko gõ thằng này nếu ko muốn tốn công gõ free cho tụi nó.

Qlink : 15s,tương tự mega về code,còn rule ko rõ do chưa gõ thằng này.

Typethat,tyeit: đây là cái bạn muốn tìm nè,thời gian từ 30 đến 45 giây,ko phân biệt hoa thường,code rất dễ,cực khó bị ban nick kể cả newbie,có cách tính trạng thái làm tốt hay ko tốt,rate tương đối,$60 đến 65 cho 1000 code.

Pix: thời gian cố định 30 giây,phân biệt hoa thường,tính tienf theo pri chứ rule dễ chịu hơn rất nhiều so với mega.

ơ typerthat, typeit: 60$ đến 65 cho 1000 code à. ở đâu ra ngon thế :binhsua57:

Giải đáp thắc mắc của bạn :

Mega=> thời gian 15s ko phân biệt hoa thường,nhưng thực tế chỉ có 10s để gõ,code tương đối khó,nếu gõ chậm và mới bắt tuyệt đối ko gõ thằng này nếu ko muốn tốn công gõ free cho tụi nó.

Qlink : 15s,tương tự mega về code,còn rule ko rõ do chưa gõ thằng này.

Typethat,tyeit: đây là cái bạn muốn tìm nè,thời gian từ 30 đến 45 giây,ko phân biệt hoa thường,code rất dễ,cực khó bị ban nick kể cả newbie,có cách tính trạng thái làm tốt hay ko tốt,rate tương đối,$60 đến 65 cho 1000 code.

Pix: thời gian cố định 30 giây,phân biệt hoa thường,tính tienf theo pri chứ rule dễ chịu hơn rất nhiều so với mega.
Phải chăng nhầm lẫn?

:binhsua90::binhsua90::binhsua90:

Nhìn thì biết, anh bạn dân coder, võ vẽ được cái teseract (và/hoặc thêm được neutral ocr + cv) nên tính chuyện cashout : viết soft tự giải 1 phần captcha, cái nào không giải được đưa ra deathbycaptcha làm dịch vụ (acc ug mua rẻ, cash qua lại bên services khác ăn chênh lệch) ;)

Vấn đề này người ta làm lâu rồi bạn, đó là lý do mà các services giới hạn về tốc độ gõ key ;)) trừ phi có soft viết tốt còn thì không thể đưa ra dịch vụ khác được, mà soft viết tốt thì vẫn có captcha không giải được dẫn đến bad rate ;))

Mình đang cần host nó cho phép thời gian xử lí chậm nhất đấy. Khoảng trên 20s, ko phân biệt hoa thường, ko kí tự đặc biệt. Bác biết host nào ko?

mới gõ thì kolo ý bạn lâu nhất đấy cứ gõ 1 chữ nó lại rs thời gian

Phải chăng nhầm lẫn?

Vãi,thiếu số 0,là 0.65 :binhsua75:

Mà các bố pro cứ chém nguwofi ta là sao nhể,có ai mới gõ cap mà biết mà nhanh đc đâu,bây giờ cho mấy ông 1 cái code xe lửa lúc mới gõ cap lần đầu mấy ông có dám chắc là trong 5 giây gõ xong ko,hay hết 15 giây cũng gõ ko đc :binhsua75:

Cái gì cũng phải từ từ,người ta ko biết nên mới hỏi,chứ như mấy ông gõ lâu năm rồi thì cần lên đây lập thớt làm gì,giúp đc thì giúp,còn ko thì đừng có khoe trình dùm cái.

tốt nhất mới làm không nên làm kolo. khuyên thật lòng đấy. :binhsua90: bác chơi kolo từ đầu thì sau này sẽ khó làm quen với các dự án khác. nếu quyết tâm chơi thì chơi hẳn mega đi. không thì xin vào mấy group lớn chơi goget cũng ok đấy. làm kolo quen tay rồi làm mấy cái khác nhức đầu đừng hỏi:binhsua72:. mình cũng là new mem...3 tháng cạp thôi:binhsua01:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,557
173,742
Latest member
Taybac93

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom