Thời kỳ khó khăn, đến blog Google nó còn xóa :(((

Status
Not open for further replies.
Sáng nay mình có add blog vào 1 trang Web để tăng lượng View, ôi thôi đang viết bài thì báo lỗi. Đăng nhập lại thì báo bị xoá.
Cú ko tưởng được, hay là do bão toàn cầu nhỉ????
Ai có cách gì giúp ko???

PhạmThi

Hero
Reactions
3,137
MR
0.093
Chat with me via Yahoo Messenger
có khả năng vì bạn spam views, views nhiều trong 1 khoảng thời gian gần nhau nhưng thời gian họ ở lại xem blog thì lại quá ngắn => nên bị dính auto banned

Chứ mình có mấy blog có cái nào bị làm sao đâu ? Mặc dù fake sock vào hằng ngày :D (công việc mình làm dính tới blog, nhưng khoảng 10~20' mới vào 1 lần)

=> Còn cách đó là đừng lợi dụng mấy trang tăng like... trừ khi bạn thuê hosting + domain riêng ^^

Last edited:
Upvote 0

conheo

Banned
Reactions
927
MR
0.000
Sáng nay mình có add blog vào 1 trang Web để tăng lượng View, ôi thôi đang viết bài thì báo lỗi. Đăng nhập lại thì báo bị xoá.
Ai có cách gì giúp ko???
:D nếu là gái còn chỉ,,, trai miễn bàn:D

Upvote 0

jack1993

Banned
Reactions
308
MR
0.000
Chat with me via Skype
có khả năng vì bạn spam views, views nhiều trong 1 khoảng thời gian gần nhau nhưng thời gian họ ở lại xem blog thì lại quá ngắn => nên bị dính auto banned

Chứ mình có mấy blog có cái nào bị làm sao đâu ? Mặc dù fake sock vào hằng ngày :D (công việc mình làm dính tới blog, nhưng khoảng 10~20' mới vào 1 lần)

=> Còn cách đó là đừng lợi dụng mấy trang tăng like... trừ khi bạn thuê hosting + domain riêng ^^
câu like cũng bị xóa ak?

Upvote 0

kolovn

Hero
Reactions
963
MR
0.810
Chat with me via Skype
Ai có cách gì giúp ko???
GG nó liệt web của bạn vào dạng spam đấy mà. Ai bảo tăng view quá nhanh làm chi. cứ từ từ mà tiến, dục tốc bất đạt bạn à :D

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,967
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week