Thời kỳ khó khăn, đến blog Google nó còn xóa :(((

Status
Not open for further replies.

yenxinhfc

Newbie
Reactions
15
MR
0.000
Sáng nay mình có add blog vào 1 trang Web để tăng lượng View, ôi thôi đang viết bài thì báo lỗi. Đăng nhập lại thì báo bị xoá.
Cú ko tưởng được, hay là do bão toàn cầu nhỉ????
Ai có cách gì giúp ko???

có khả năng vì bạn spam views, views nhiều trong 1 khoảng thời gian gần nhau nhưng thời gian họ ở lại xem blog thì lại quá ngắn => nên bị dính auto banned

Chứ mình có mấy blog có cái nào bị làm sao đâu ? Mặc dù fake sock vào hằng ngày :D (công việc mình làm dính tới blog, nhưng khoảng 10~20' mới vào 1 lần)

=> Còn cách đó là đừng lợi dụng mấy trang tăng like... trừ khi bạn thuê hosting + domain riêng ^^

Last edited:
Upvote 0
Sáng nay mình có add blog vào 1 trang Web để tăng lượng View, ôi thôi đang viết bài thì báo lỗi. Đăng nhập lại thì báo bị xoá.
Ai có cách gì giúp ko???
:D nếu là gái còn chỉ,,, trai miễn bàn:D

Upvote 0
có khả năng vì bạn spam views, views nhiều trong 1 khoảng thời gian gần nhau nhưng thời gian họ ở lại xem blog thì lại quá ngắn => nên bị dính auto banned

Chứ mình có mấy blog có cái nào bị làm sao đâu ? Mặc dù fake sock vào hằng ngày :D (công việc mình làm dính tới blog, nhưng khoảng 10~20' mới vào 1 lần)

=> Còn cách đó là đừng lợi dụng mấy trang tăng like... trừ khi bạn thuê hosting + domain riêng ^^
câu like cũng bị xóa ak?

Upvote 0
câu like cũng bị xóa ak?

Tăng lượt người truy cập vào blog của Google chứ k phải là tăng like nhé bạn, Google rất là nghiêm ngặt

Upvote 0
Ai có cách gì giúp ko???
GG nó liệt web của bạn vào dạng spam đấy mà. Ai bảo tăng view quá nhanh làm chi. cứ từ từ mà tiến, dục tốc bất đạt bạn à :D

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week