Thông báo khẩn ->>>> Đề nghị admin hay Super MOD vô giải quyết dùm vụ này cái

Status
Not open for further replies.

ptcbuxhost

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Đề nghị ADMIN hay S MOD vô check cái thằng nhóc MOD mà có nick yahoo này nè ===>>> boom_crazy96

ko biết làm thì đừng có mà tài lanh. Cái Title của người ta như thế. Tự nhiên xóa đi rồi bắt phải pm cho nó để sửa lại. Ko thì xóa bài.

nói thiệt mấy cái thằng chưa hết hôi sữa mẹ mà bày đặt màu mè. Vô đặt đủ thứ rules ở nhiều box.

Mà nhớ không lầm thì thằng *** này mới là trial mod ah. Mà làm như ADMIN đấy .

Đề nghị admin giải quyết sớm cho nó biến mẹ đi dùm. Để anh em bớt mệt. Chứ đụng 1 cái thì nó ghi là " Titile không đúng. Vui lòng pm MOD để edit."

nghe nói mà muốn tìm nó chém ghê. Bác ADMIN ko tin thì có thể vô mục Other nhiều mục nó ghi như thế lắm.

Nhìn hình bên dưới

mới chụp chỉ có nửa trang phía trên của page 2 ngày 13/1/2012. Mà nó đã ghi hết 4 bài của người ta rồi.

THẰNG NÀY MÀ NÓ LÊN ADMIN THÌ CHẮC BÀI NÀO NÓ CŨNG GHI "Titile không đúng. Vui lòng pm MOD để edit."

Mà thằng này cũng ngu vãi. Chữ " Tittle " mà cũng ghi sai nữa bày đặt vô dạy khôn người khác. Đúng ngu như con ***. **** !!!!!

Last edited by a moderator:
đôi khi không có việc gì làm @@!

Upvote 0
:binhsua18: không đúng là sao nhỹ , mà như thế nào mới gọi là đúng , vãi.

Upvote 0
Ở đâu thì có luật ở nơi đấy
1/ Nick boom_crazy96 của mod khu vực nào thì bạn post bài tự hiểu
2/ Luật forum là do admin đặt ra chứ không phải do mod nào đặt ra - Các mod chỉ theo luật đó tùy mức độ mà edit,move, nhắc nhở thôi
3/ Bạn cũng không thể nói thô tục như vậy dù có bức xúc

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Trial Mod có lỗi thì góp ý chứ ăn nói thế này hơi bố láo,góp ý không được thì nhắn tin ADM khiếu nại.Bài viết phản cảm quá!Chém!!!

Upvote 0
vì người ta mới làm trial mod ấy mà. nhiệt tình quá hê hê

Upvote 0
Trial Mod có lỗi thì góp ý chứ ăn nói thế này hơi bố láo,góp ý không được thì nhắn tin ADM khiếu nại.Bài viết phản cảm quá!Chém!!!
ông này có mấy cái event lô đề mình trúng mà ko thấy trả tiền nhỉ????

Upvote 0
Bạn edit lại nhẹ nhàng thôi bạn. Nhưng ông Cảnh sát và ông Bao Mặt Đen thì không nhẹ nhàng đâu :binhsua10:

Upvote 0
ông này có mấy cái event lô đề mình trúng mà ko thấy trả tiền nhỉ????
Có bị thần kinh không ta trả đủ tiền không thiếu 1 ai còn ngày 9/01/2012 Admin ban topic không biết ai đánh con gì nên đành chịu đã viết bài chứng thực nên im mồm ngay

Upvote 0
mình biết bạn đang bức xúc nhưng dùng những lời lẽ như thế này thì ng` khác nghĩ bạn sao???:binhsua18:

Upvote 0
sắp tết rồi .có gì anh em nói nhỏ với nhau giải quyết hoặc góp ý admin để admin giải quyết .đừng đao to búa lớn thế :binhsua11:

Upvote 0
Mod: thằng ngu nào đặt "titile" ngu thế, để mình sửa lại đã
Mod: (gõ bàn phím)..ti..ti.le này không đúng....=)) ờ ko đúng thì edit cho đúng, titile =)):)):-j

Upvote 0
Phản cảm, muốn nhắc nhở chỉ nên nhẹ nhàng cần gì quá khích thế, chả bênh ai nhưng có vẻ chủ thớt hơi quá đà rồi. Dù biết MMO là một môi trường ảo cũng nên tôn trọng nhau!
Người khác không tôn trọng mình rồi mình la lối, chửi bậy, thì khác gì mình chính là người đó!-chỉ ví dụ thôi-
:) thân!

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo