Thông báo khẩn ->>>> Đề nghị admin hay Super MOD vô giải quyết dùm vụ này cái

Status
Not open for further replies.

ptcbuxhost

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Đề nghị ADMIN hay S MOD vô check cái thằng nhóc MOD mà có nick yahoo này nè ===>>> boom_crazy96

ko biết làm thì đừng có mà tài lanh. Cái Title của người ta như thế. Tự nhiên xóa đi rồi bắt phải pm cho nó để sửa lại. Ko thì xóa bài.

nói thiệt mấy cái thằng chưa hết hôi sữa mẹ mà bày đặt màu mè. Vô đặt đủ thứ rules ở nhiều box.

Mà nhớ không lầm thì thằng *** này mới là trial mod ah. Mà làm như ADMIN đấy .

Đề nghị admin giải quyết sớm cho nó biến mẹ đi dùm. Để anh em bớt mệt. Chứ đụng 1 cái thì nó ghi là " Titile không đúng. Vui lòng pm MOD để edit."

nghe nói mà muốn tìm nó chém ghê. Bác ADMIN ko tin thì có thể vô mục Other nhiều mục nó ghi như thế lắm.

Nhìn hình bên dưới

mới chụp chỉ có nửa trang phía trên của page 2 ngày 13/1/2012. Mà nó đã ghi hết 4 bài của người ta rồi.

THẰNG NÀY MÀ NÓ LÊN ADMIN THÌ CHẮC BÀI NÀO NÓ CŨNG GHI "Titile không đúng. Vui lòng pm MOD để edit."

Mà thằng này cũng ngu vãi. Chữ " Tittle " mà cũng ghi sai nữa bày đặt vô dạy khôn người khác. Đúng ngu như con ***. **** !!!!!

Last edited by a moderator:
từ ngữ nào phản cảm , buồn cười , ai cấm , cấm thì sao nó lại có ,toàn đạo đức giả ghét vl , 2 từ , ức chế , thằng nào chưa trải qua thì chưa hiểu đc. đâu , vậy các cậu lên Shut up

Upvote 0
Người ta có chức có quyền là thế đó:))
cứ thằng to ăn hiếp thằng bé.
đệt mẹ phát nữa, iem nà iem ghét nhất thằng nào có cái tính ỷ lớn ăn hiếp bé.
ĐỆT MẸ THẰNG NÀO CÓ CÁI TÍNH NHƯ THẾ

Upvote 0
tui cũng bực mình mấy cái title đó, chẳng biết bài nào là bài nào. Tìm cái bài DM của linhliver không thấy đâu luôn. nản

Bài mình bị move sang Job Market rồi bạn (lí do bạn ấy bảo là bài ko có nội dung hướng dẫn) : )

Upvote 0
nhiệt tình cộng với ngu dốt thành phá hoại.
các bác cứ bình tĩnh bởi vì các phần tử đó khá đông và nguy hiểm =))

Upvote 0
Thôi nào các tình yêu , comment có tí văn hóa chút đi , người ta có làm chưa đúng thì anh em ta góp ý với tinh thần cầu tiến để mọi thứ tốt lên thêm chứ ko phải là để vùi dập nhau .Nếu muốn người khác tôn trọng mình thì trước hết hãy biết tỏ ra tôn trọng người khác .Forum cũng chỉ là môi trường sinh hoạt ảo thôi có mất mát gì đâu mà phải nặng lời với nhau .Hãy cùng nhau hợp sức để xây dựng chứ đừng cùng nhau hợp sức mà phá đổ .Vui lên nào ,tết sắp đến rồi ,cày cuốc kiếm tiền mừng tuổi cho các cụ, các em, các cháu đi :D

Upvote 0
nhiệt tình cộng với ngu dốt thành phá hoại.
các bác cứ bình tĩnh bởi vì các phần tử đó khá đông và nguy hiểm =))

cái con mắt chú mày đấy. Nghe nói làm anh mày tức thêm. Anh em thấy không topic này đăng từ sáng đến giờ mà thằng đó có vô sủa tiếng nào đâu. Làm chuyện hết sức quá, ai gặp hoàn cảnh bị xóa tittle coi bực không. Đã vậy ngu mà tỏ vẻ ra nguy hiểm. Có chữ "Title" thôi mà cũng ghi sai nữa. Chán bỏ mẹ. =))

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Đã vậy ngu mà tỏ vẻ ra nguy hiểm. Có chữ "Tittle" thôi mà cũng ghi sai nữa. Chán bỏ mẹ.
Thì bạn cũng đâu có đúng :))

Upvote 0
Thì bạn cũng đâu có đúng :))

Ko đúng là ko đúng chỗ nào. Thằng này chưa hết sữa mẹ đây. Bày đặt dc làm mod vài bữa mà hứng lên.

ỷ cạy quyền muốn làm gì thì làm sao. Anh em nào bức xúc như mình mà ko dám nói bữa giờ thì cứ vô nói hết mẹ đi. Ko có gì phải sợ nó cả. Trial MOD thôi mà sợ gì. Làm 1 lần để cho nó biết không dẽ ăn hiếp đâu nhé.

Upvote 0
Ko đúng là ko đúng chỗ nào. Thằng này chưa hết sữa mẹ đây. Bày đặt dc làm mod vài bữa mà hứng lên.

ỷ cạy quyền muốn làm gì thì làm sao. Anh em nào bức xúc như mình mà ko dám nói bữa giờ thì cứ vô nói hết mẹ đi. Ko có gì phải sợ nó cả. Trial MOD thôi mà sợ gì. Làm 1 lần để cho nó biết không dẽ ăn hiếp đâu nhé.
Bạn đang cười người ta sai chính tả nhưng bạn cũng ko nhận thấy là bạn cũng sai à ? Ý mình là như thế chứ mình ko phán xét bên nào đúng bên nào sai ,đúng sai thế nào thì chờ người có thẩm quyền cao hơn vào giải quyết .Oke

Upvote 0
mới làm mod đã thế thì ít tháng lấy chút uy tin rồi thì làm gì tiếp nhỉ ;))

Upvote 0
Title = tiêu đề
Nói chung vững tiếng anh thì hãy dùng ko thì cứ tiếng mẹ đẻ mà dùng chả ai nói gì đâu ;)

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week