Thông báo khẩn về coin

Các thim rut tiền thì vào VPS mà rút. không bị block đâu! Cổng nào nó hiện thì rút đừng có mà lợi dụng tool rút rùi block hết đó! Mình vần bình thường tiền về ego ngon lành

rut Pm thì bị ban là hợp lý rồi chứ la làng gì nữa.. nó đã ẩn PM ko cho rút mà rút dc thì hack nó rồi chứ còn gì.

Lợi ích của tool mang lại , khi ngta k có pm để rút thì dùng tool hỉ hả vì pm vẫn về đều đều
Nên nếu coin nó lấy pm để nhử thì ... chết k kịp ngáp :binhsua162:

Đệt 50 acc thì 40 acc ra đi. ĐM hình như dùng tool mới rút đc pm nên nó check được hay sao ý

Toàn pro treo auto tool mà đú rút PM,chết đi là vừa, ở đó mà la làng gì trời ??? PM nó invisible rồi mà đòi dùng tool rút à,làm như nó ngu lắm,tham thì thâm, k có gì phức tạp ở đây cả !

bác phải login vào site mới biết nó có bị ban hay không

Còn soft thì có bị ban thì vẫn chạy và vẫn lên tiền :)), chắc 1 số bác bảo chưa bị ban là nhìn vào soft ah, login vào mới biết nhá ( hoặc dùng auto cash out mà nó báo login fail thì xác định rồi đó )
làm thế nào để biết nó bị hay ko hả bác?mình login vào web vẫn bình thường,ko có gì thay đổi

làm thế nào để biết nó bị hay ko hả bác?mình login vào web vẫn bình thường,ko có gì thay đổi

login được là bt , ko login được là bị banned :))

còn PM nó đã invi đi 2 hôm rồi , nên những ai rút được PM trong 2 ngày cứ cẩn thận :))

Tái ông thất mã , cười người hôm trước hôm sau người cười :))

Mấy bác cứ hay hù! :binhsua168: Làm log vào kiểm tra mỏi tay. :binhsua76:Vẫn còn OK.:binhsua06:

mấy bạn sài VPS Azure nên có lẽ là bị ban đó hihi qua bên mình sử dụng VPS nè. Chưa có thấy ai bị ban "vpschatluong.com"
Pro lợi dụng lúc ng ta xa ngã thì vào post cái site lên :3
Sang mấy ông có bảo hiểm uy tín lâu năm lâu dài mà mua , đừng pr trá hình

With 30 ACC được hơn 45$ vẫn tốt :binhsua11::binhsua14:

mấy bạn sài VPS Azure nên có lẽ là bị ban đó hihi qua bên mình sử dụng VPS nè. Chưa có thấy ai bị ban "vpschatluong.com"

thằng này bán vps scan đấy , ko có gì đảm bảo đâu nhé , mọi người cẩn thận .

chưa có ai bị bann đơn giản vì chưa có ai sử dụng .

đọc 6 trang thấy có ng phán coin nát :( nát mà nó ra rule khắt khe như thế này ak :( nó đang ngày 1 mạnh lên thì có

Nát hả, có mấy PRO quá thì nát đít với nó, ngồi mà reg lại từng acc thì ko nát đít mới lạ.

thằng này bán vps scan đấy , ko có gì đảm bảo đâu nhé , mọi người cẩn thận .

chưa có ai bị bann đơn giản vì chưa có ai sử dụng .

Nguồn đâu thế cậu, nãy tính hốt 1 cái bên đó nè, :binhsua156:

With 30 ACC được hơn 45$ vẫn tốt :binhsua11::binhsua14:

Lão gay này ở đâu lên lẹ vậy? Hôm hôm trước có 10 acc. Đưa ta vài con vps và acc treo chơi coi.:binhsua146:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week