Thông báo quan trọng: Pix đã chuyển tất cả id cũ trước ngày 14/02 sang id mới

rồi thằng pix nó sẽ bóp rate tiếp cho xem,để ý 1 chút là nó liên tục ra những 9 sách để hút máu mem. giờ là ko thể theo đc nữa, gõ giữ pri 0 giờ khó như lên trời, kiếm hướng khác mà chuyển thôi

giờ mình rất là băn khoăn, không biết có nên gõ tiếp nữa hay không. trả lương theo pri thì chán lắm, còn thấp hơn các site khác. Còn ai có thể tiếp tục đi theo con đường của PIX nào. :)

hức, h cao nhân nào bên CT đứng ra cứu vớt ae giúp đy, mình là mình oải quá r` đây, ko thể làm gì khác ngoài captcha đc :((

hức, h cao nhân nào bên CT đứng ra cứu vớt ae giúp đy, mình là mình oải quá r` đây, ko thể làm gì khác ngoài captcha đc :((

CT thì pm yh admin xin cái panel rồi chiến là đc à
bên topic CT có hướng dẫn cụ thể đó bạn, mình cũng xin đc panel nè

H` nhắm mắt cạp liều vậy, hy vọng là số ng` giảm => 2,3 ID load tốt, việc giữ pri cho 7,8 ID thì khó, chứ 2,3 chắc ko thành vấn đề :)

cái panel captcha typer giờ mình ko biết cái user để login và pass mình để đâu nữa :)) há há hố hố

Thôi ta ra cày ruộng trồng rau vậy. Xuống biển mò trai, lên rừng hái trái, qua trung du mò.....gờ ai gai sắc.....................:)) Nghỉ Pix đe anh em.

tranh thủ selll ộp id cũ lại cho ngừi đẹp nào chưa bit để lừa tình hòng kiếm mấy chục $ :binhsua113::binhsua113:

hèn jì hồi trưa ngồi gõ đúi:binhsua04:

bác này giống tui, gõ mõi nghỉ, tiền thì ôi........................thôi...............................

tranh thủ selll ộp id cũ lại cho ngừi đẹp nào chưa bit để lừa tình hòng kiếm mấy chục $ :binhsua113::binhsua113:

bao chuẩn =)))))))
Pix biến ae thành ra thế này đây =))))
H ôm ID cất vào tủ làm kỉ niệm vậy :binhsua19:

bao chuẩn =)))))))
Pix biến ae thành ra thế này đây =))))
H ôm ID cất vào tủ làm kỉ niệm vậy :binhsua19:

Ta vừa bị Ban sạch G to cuối cùng, giờ PIX nó chặt thêm 1 đao nữa, haizz !!!!:binhsua21:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week