Thông báo quan trọng: Pix đã chuyển tất cả id cũ trước ngày 14/02 sang id mới

ga_offer

Verified
Reactions
3,900
MR
0.000
để vào test thử vậy
con cầu ông trời cho con lấy dc...rate 1$ con iu như trc kia

Rate đã thay đổi theo Pri thiệt rùi, vừa test lại xong, ah mà vừa thử nhấn nút payout ko được (ko reset code về 0 được) ko biết pix giở thêm trò gì nữa đây:binhsua10:

LukeLucy

Banned
Reactions
2,849
MR
0.000
yh đâu đưa coi hoặc pm yh tui cái nào
8 trên đây cho đông zui , lười bật yh :P

Rate đã thay đổi theo Pri thiệt rùi, vừa test lại xong, ah mà vừa thử nhấn nút payout ko được (ko reset code về 0 được) ko biết pix giở thêm trò gì nữa đây:binhsua10:
tui payout bt , id con tính theo pri như mọi ng , hết mơ với mộng
id chủ ko coi dc nên ko biết

Id chủ không coi được nên nó mới để cái dòng fixed 1$/1000 image cho anh em zui. Chứ thật ra nó lừa mình, vì có xem được số code và số $ mình gõ được đâu.

letuann

Junior
Reactions
28
MR
0.001
Toàn bộ id cũ đã thay đổi giống id mới (hơn 1000 id cũ giờ thành công cốc), kiểu này không biết quản lý sao đây, dạo này nó banned rất vô cớ (toàn banned by admin), có lẽ nên tìm dự án khác, captcha typer thì không cho dùng soft nên mới chỉnh cái time xử lý là 15s, đánh nhiều code nhưng được tính ít do timeout. Chắc phải giã từ captcha, hic...

begs_nt

Banned
Verified
Reactions
1,590
MR
0.000
Toàn bộ id cũ đã thay đổi giống id mới (hơn 1000 id cũ giờ thành công cốc), kiểu này không biết quản lý sao đây, dạo này nó banned rất vô cớ (toàn banned by admin), có lẽ nên tìm dự án khác, captcha typer thì không cho dùng soft nên mới chỉnh cái time xử lý là 15s, đánh nhiều code nhưng được tính ít do timeout. Chắc phải giã từ captcha, hic...

Capcha typer có soft XD , xiao mà

Chính xác là có soft, nhưng mình chat thường xuyên với admin captcha typer, nói nó thay đổi thời gian xử lý 1 captcha lên 30s, nó nói không bao giờ vì như thế sẽ dùng đươc soft ngoài. Nó còn nói là trước kia nó đã cho 20s, nhưng thấy trường hợp dùng soft bên ngoài nhiều quá nên nó hạ xuống 15s. Do captcha typer lúc nhanh lúc chậm, nếu bạn login khoảng 5 user thôi, khi không có hình đánh, khi có thì ra 1 loạt thì tệ nhất timeout cũng 2 user rồi, chưa tính đánh sai nên hiệu quả rất thấp. Mình đã bỏ thời gian test thử và số code trong 1h của mình (khi captchatyper load nhanh) thì chỉ bằng 70 đến 80% của pix thôi, nếu ko tin bạn có thể test thử, vì vậy theo typer là ko hiệu quả. Hy vong sẽ có dự án khác thay pix, vì pix tương lai sẽ tàn thôi, nhóm mình đang top 4 nhưng cũng có thể sẽ hủy bỏ trong thời gian không xa đâu, hiccc

Balance
updated periodically, not immediately
3.021

Attention! Be careful choosing your PayPal option. Wrong (incorrect) choise may lead to the payment hold and you won't get your payment.
Important: we implemented invitations in registration, so once you are in a group, you can't leave it. When a worker leaves a group or gets dismissed by a group leader, this group member gets banned.
Payment in progress, will be done to:
Payment system:
Liberty Reserve
Account:
U8048164

đã request được ùi nè, bác nào k request được xê, ga offer à :binhsua16:

Chính xác là có soft, nhưng mình chat thường xuyên với admin captcha typer, nói nó thay đổi thời gian xử lý 1 captcha lên 30s, nó nói không bao giờ vì như thế sẽ dùng đươc soft ngoài. Nó còn nói là trước kia nó đã cho 20s, nhưng thấy trường hợp dùng soft bên ngoài nhiều quá nên nó hạ xuống 15s. Do captcha typer lúc nhanh lúc chậm, nếu bạn login khoảng 5 user thôi, khi không có hình đánh, khi có thì ra 1 loạt thì tệ nhất timeout cũng 2 user rồi, chưa tính đánh sai nên hiệu quả rất thấp. Mình đã bỏ thời gian test thử và số code trong 1h của mình (khi captchatyper load nhanh) thì chỉ bằng 70 đến 80% của pix thôi, nếu ko tin bạn có thể test thử, vì vậy theo typer là ko hiệu quả. Hy vong sẽ có dự án khác thay pix, vì pix tương lai sẽ tàn thôi, nhóm mình đang top 4 nhưng cũng có thể sẽ hủy bỏ trong thời gian không xa đâu, hiccc

Mấy ông ăn nhìu ùi, kêu ca gì :binhsua10:

phamthangdlqb

Senior
Reactions
696
MR
0.001
Chat with me via Skype
Chiến thuật cho Pix theo luật mới!

Xin chào toàn thể ACE CAPTCHA!
Thấy thằng Pix thay đổi quá lộ liễu, bóc lột trắng trợn ACE Captcha.. mình băn khoăn mãi, theo hay không theo pix nữa đây?
Mình nghĩ là cứ theo! THEO(không thì đói) nhưng theo thế nào là câu hỏi chung của mọi người?
Mình nghĩ vấn đề chính ở đây là Pri, chỉ cần pri0, 1 hoặc 2 là anh em có thể yên tâm chiến ( vì $ giờ cũng khá cao)

rate của thằng Pix:
0 priority workers get $1 per 1000 images
1 priority workers get $0.95 per 1000 images
2 priority workers get $0.9 per 1000 images

3 priority workers get $0.85 per 1000 images
4 priority workers get $0.8 per 1000 images
5 priority workers get $0.75 per 1000 images
6 priority workers get $0.7 per 1000 images
7 priority workers get $0.65 per 1000 images
8 priority workers get $0.6 per 1000 images
9 priority workers get $0.55 per 1000 images

Kinh nghiệm của mình cho thấy test pri0 là không khó đối với những ID mới! tuy nhiên việc giữ pri mới là việc khó
nhất là những ID có số captcha lớn (pri cao) thì việc hạ nó không đơn giản. Những trường hợp như thế các bạn cứ reg
ID mới rùi test pri0.. Không thèm quan tâm đến ID cũ pri cao nữa(tất nhiên là phải rút hết tiền ra)
Những id có số captcha nhiều mà pri thấp 1,2 thì nó sẽ khá ổn định, các bạn chỉ cần gõ đúng rule của nó là ok!

Mình xin nhắc lại kinh nghiệm test pri0:
- dậy sớm từ khoảng 3h-5h sáng, test toàn bộ capt mẫu, rùi gõ tiếp khoảng 200 capt tiếp theo rùi nghĩ tay
- Sau 5-10 phút vào test tiếp từ 50-100capt tiếp theo..rùi nghĩ tay
- Các id của bạn sẽ xuống pri0 hết nhé, sau lần login tiếp theo login ít con thui tầm 2-3 ID, gõ liên tục càng nhiều càng tốt
Khi qua ngưỡng 1000capt mà pri vần thấp thì ok rùi đó....

Như vậy vẫn có thể chiến tiếp Pix đúng không các bạn!
Chúc ACE kiếm được nhiều tiền:binhsua14:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,396
Latest member
estes123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week