Thông báo quan trọng: Pix đã chuyển tất cả id cũ trước ngày 14/02 sang id mới

Mình mới view lại 10 group cũ của mình thì thấy pix đã thay đổi chính sách 1 lần nữa đối với tất cả các group.
Và cuối cùng, tất cả các group của mình đã bị chuyển sang variable hết. Thật thất vọng đối với pix.
:binhsua21:
user variable $0.55-$1.0
0 priority workers get $1 per 1000 images
1 priority workers get $0.95 per 1000 images
2 priority workers get $0.9 per 1000 images
3 priority workers get $0.85 per 1000 images
4 priority workers get $0.8 per 1000 images
5 priority workers get $0.75 per 1000 images
6 priority workers get $0.7 per 1000 images
7 priority workers get $0.65 per 1000 images
8 priority workers get $0.6 per 1000 images
9 priority workers get $0.55 per 1000 images

ACE cạp thì không quan tâm pri lắm, cứ cạp vô tư, giờ nó tính $ theo pri thì khó có thể lấy 1$/1000 images như trước đây, gõ chính xác và ít sai còn chưa giữ được pri 0 nói chi là pri thấp hơn, mình gõ sai 1 vài cái thôi mà đã chuyển sang pri 6,7,8,9 rồi. Làm sao mà mơ tới pri cao hơn đây???

Các bác vào bàn luận và cho ý kiến nhé.

thôi nghĩ làm cho nó đi đễ cho nó xem làm sao giao hàng cho người ta . chắc tui nghĩ

test acc mới giờ cũng phải 4,500 code thì phải :(

Gì vậy ba, mới test xong, 250 -300 code là pri 0,1 hết . chém gió vãi, chủ thớt nói đúng rồi đó, quay lại thời đồ đá nhưng load nhanh như giờ này thì ai ko làm ?

hôm bữa có đợt lập id nhưng không có tạo G hay vào G gì hết, không biết nó tính mấy cái id này sao nhỉ :binhsua10:
vậy thì h lấy ID đó test thử xem nhiu $/1k code. Nếu thấy vẫn tính theo pri thi lấy id dó lập G, trc sau gì thì cũng lấy id đó lập gruop để lây inv mà

Gì vậy ba, mới test xong, 250 -300 code là pri 0,1 hết . chém gió vãi, chủ thớt nói đúng rồi đó, quay lại thời đồ đá nhưng load nhanh như giờ này thì ai ko làm ?

Mình test 2 ngày toàn 500 code nhé :|
400 code vẫn pri 4 :|

Buồn nhỉ, mới nửa tháng trứoc mình bán lại mấy cái group mà :binhsua10:

thôi bỏ pix cho bỏ ghét, chuyển qua cái khác chơi đê anh em ơi :binhsua12:

Nguyên nhân chủ group 1$ / 1000 code
Để ae sẽ thấy vậy mà lấy ID chủ ra đánh ==> Pix tận dụng banned triệt để ID chủ đỡ phải diệt lẻ tẻ ID con
Ko gì là ko thể với thằng pix thủ đoạn :binhsua21:

cần mua 20 id chủ group, không mua id con ai có id con thì cứ dimiss ra rồi bán nha :m131:

ngon nhỉ thế là ưu tiên các chủ G . gõ id chủ G mà ban là xong G lun

chuẫn . đem ID chủ vào giống như gài bom nỗ chậm . mà sao lúc trước mấy bạn ref nhiều ID chủ thế tui 2 ID là gõ muốn chết rồi . .
chuyện đó *** ai ngờ

chơi captcha mà cũng có cheat được nữa hử :binhsua24:

chơi captcha sao cực khổ thế nhỉ, chắc khỏi chơi cho lành :binhsua17:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week