Thông báo quan trọng: Pix đã chuyển tất cả id cũ trước ngày 14/02 sang id mới

du_humg

Newbie
Reactions
71
MR
0.000
ôi cái đẹt ... mấy hôm nay bận ko online đc, định vào bán cái gr 13 id cũ... đọc cái topic này đau tim quá... giờ éo bán đc rồi... huhu.... hôm trước có thằng gạ 15$ thì éo bán.... đẹt mẹ thằng pix

thieuhuan18

Junior
Reactions
41
MR
0.000
hình của pix load ra cái gì không đó anh em ơi, up lên 1 hình cho anh em xem thử, pix này nó sao ý, chả hiểu nổi mấy code loại này nữa, đem lên làm gì hỏi nó có gõ được không mà nó đem cho anh em gõ chứ, mà ra nhiều và liên tục nữa chứ 1 hay 2 cái nói làm gì....

chung_vtc

Hero
Reactions
234
MR
0.001
hình của pix load ra cái gì không đó anh em ơi, up lên 1 hình cho anh em xem thử, pix này nó sao ý, chả hiểu nổi mấy code loại này nữa, đem lên làm gì hỏi nó có gõ được không mà nó đem cho anh em gõ chứ, mà ra nhiều và liên tục nữa chứ 1 hay 2 cái nói làm gì....

View attachment 12993
Mấy ai đọc được chữ bác sĩ đâu bạn ơi :)

View attachment 12993
code đó gõ là: "vaugrkLEe". Thằng pix này làm khó anh em đây mà.

Mấy code khó nó ra liên tục luôn, mục đích của nó quá rõ ràng, đẩy anh em lên pri 9 hết, nó ngồi nó hưởng lợi chứ nếu không code khó nó cũng không ra 1 bầy , 1 lũ như thế đâu, không thấy chó mèo nữa nhưng đổi lại thì lại chơi chiêu này , pix này nham hiểm thế không biết.

Hermes02

Banned
Reactions
186
MR
0.000
gõ capcha không cheat nhiều thì cũng cheat ít,bố đố thằng nào gõ full từ dấu chấm dấu phẩy đấy,lũ súc vật chúng mày không chửi thằng pix mà chửi những người đồng nghiệp như chúng mày khác nào tự chửi chúng mày!thằng nào mạnh mồm kêu tao đây chưa bao giờ cheat thì đứng giữa trời thề cả gia đình nhà mày bị xe cán nát đầu thì có thể còn có người tin.lũ súc vật *** làm được gì cao đẹp cho đời chỉ giỏi tị nạnh,cheat không lên speed 30 được như người ta chọn cách đi chửi rủa cho bớt tức,loại xấu xa chẳng lạ gì:))

rainfall1611

Senior
Reactions
211
MR
0.001
gõ capcha không cheat nhiều thì cũng cheat ít,bố đố thằng nào gõ full từ dấu chấm dấu phẩy đấy,lũ súc vật chúng mày không chửi thằng pix mà chửi những người đồng nghiệp như chúng mày khác nào tự chửi chúng mày!thằng nào mạnh mồm kêu tao đây chưa bao giờ cheat thì đứng giữa trời thề cả gia đình nhà mày bị xe cán nát đầu thì có thể còn có người tin.lũ súc vật *** làm được gì cao đẹp cho đời chỉ giỏi tị nạnh,cheat không lên speed 30 được như người ta chọn cách đi chửi rủa cho bớt tức,loại xấu xa chẳng lạ gì:))
còn cậu ngồi kiếm ra được từng này câu để chửi ae thì hay ho lắm nhờ:binhsua146:

kakoro147

Newbie
Reactions
68
MR
0.000
chấp tụi nó làm gì ! xì xì , coi như công ty đang có đợt rà soát lại nhân viên, thay đổi cơ cấu làm việc thôi, thời buổi khủng hoảng kinh tế thị trường, hy lạp còn ăn mày cả đám, có việc làm là được... chiến mạnh vào, chiến đến khi nó bằng kolo thì nghỉ !

quanghuy93

Senior
Reactions
110
MR
0.000
có ai đã từng bị tình trạng như mình chưa sáng nay other 3$ về LR mà trong LR mình quên tick vào dấu để nó cho phép chuyển tiền ... mà trong GR pix đã thấy pay rùi không biết có bj mất 3$ ko nữa có pro nào chỉ giáo đi

LukeLucy

Banned
Reactions
2,849
MR
0.000
love comment :binhsua07:
dạ xin thưa là e là 1 trong những ng cheat code, đây là sản phẩm của e:

đừng có cái gì cũng đổ thừa nhé. tui cheat và tui chịu khi bị ban, các bạn ko cheat, cảm thấy ấm ức thì đi hỏi admin pix. Đừng đổ hết lên đầu tụi này, ko ai gánh cho đâu.
thân.

begs_nt

Banned
Verified
Reactions
1,590
MR
0.000
có ai đã từng bị tình trạng như mình chưa sáng nay other 3$ về LR mà trong LR mình quên tick vào dấu để nó cho phép chuyển tiền ... mà trong GR pix đã thấy pay rùi không biết có bj mất 3$ ko nữa có pro nào chỉ giáo đi

Lộn hàng =)) qua topic WMZ LR kìa bạn sẽ có người giải đáp :binhsua146:

yuki9589

Verified
Reactions
279
MR
0.003
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
có ai thử id chưa add vào gr thì rate nhiêu hok vậy...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,398
Latest member
thaidaica1301

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week