Got Paid Thông báo thu mua giá 13$-14$/0.1btc

mmols

Banned
Reactions
192
MR
0.040
Quên ah=))) http://mmo4me.com/showthread.php?73...-dt-viettelvina-mobivnmobi-20k-nhe-moi/page11
Ông bắt Teamview rồi t gửi ông 0.1 BTC ý. Sau rồi ông bắt t phải comment trên topic của ông ý. Vẫn còn giữ log chat nè. Ông trả t tổng cộng cả ref + 0.1 BTC =0.95 LR, kêu nghèo khổ còn đúng 1 LR. Mình thương người vãi, đồng ý luôn. Địch vận với chả địch tải:))) Dù sao nói qua để mọi người biết thôi:D CHứ ko có ý định đòi ông thêm mấy hào đâu mà lo:)

Tiện đây nói luôn "xác minh" chứ ko phải "sác minh" nhé
nếu ko pm mình chứng tỏ đang nói nhảm ,đè nghị bạn tôn trọng mình nhé cùng là dân mmo, cùng là vn nhé

camelofafrica

Newbie
Reactions
146
MR
0.053
Vâng, 2 chúng tôi đã ngồi lại và đàm đạo trong 5 phút. Vụ việc được giải quyết êm đẹp nhờ nỗ lực của cả hai bên. Kết quả chúng tôi sẽ xóa hết mọi tranh luận hơi có phần thái quá trong thớt này đi. Rất mong anh em thông cảm

Chết chết, xóa ngay câu này đi cậu ơi. Cậu đang chửi anh em ở mấy trang đầu đấy. Mình nghĩ người ít chất xám là người viết nhầm để anh em hiểu sai, cậu ah.

Mà forum nhà mình cho viết cỡ chữ to đùng hù dọa người thế kia từ bao giờ vậy. Anh MOD ới ời:)
[h=3]Transaction in Detail[/h]

Date8/18/2012 2:19:23 PMReference Number5B842-78CF8-C5752Transaction typeTransfer Sent To
Name/[email protected]
Current StatusCompletedAmount$1.00 USDPurchase TypeGoods
Shipping DetailsNot Provided
Note (optional)ok nhé cậu,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden