Announce Thông Báo Tổ chức Big OFF MMO Miền Nam tại Hồ Chí Minh City

Status
Not open for further replies.
woa, co' nhju` nhân vật "nổi tiếng" nhỉ ;)) cả aduongnd va daquybl az`? thật hay fake tiếp ak' Bjnh Boong ? =)) mời Ông Ken đj đj ^^ mà mần j` kaj' giờ trưa vậy? hem để chiều tối ăn uống ruj` đj kara. Chứ trưa trầy trưa trật mà ngồi đợi cho đủ thj` mệt lem'.
để chiều tối không làm nhìu đc ai cũng bận zìa. Tổ chức thế này tăng 1 cafe xong tăng 2 ăn uống nếu xong thjx thì tăng 3 kara là vừa ^^1

---------- Post added at 07:16 PM ---------- Previous post was at 07:12 PM ----------

còn ai có đăng kí mà mình chưa cập nhật buzz dùm phát nha. Còn ai chưa đăng kí thì đăng kí nào mọi người

Mình hi vọng thời gian rảnh rỗi nào đó vào sài gòn chơi thì anh em sẽ tổ chức một buổi off lớn nữa . để tiện thể xem hotboy hotgirl thế nào ? :D

---------- Post added at 07:24 PM ---------- Previous post was at 07:22 PM ----------

Ui ruby thanks mình kìa , hạnh phúc quá :D

Mình hi vọng thời gian rảnh rỗi nào đó vào sài gòn chơi thì anh em sẽ tổ chức một buổi off lớn nữa . để tiện thể xem hotboy hotgirl thế nào ? :D

---------- Post added at 07:24 PM ---------- Previous post was at 07:22 PM ----------

Ui ruby thanks mình kìa , hạnh phúc quá :D
bay vào big off lun đi bác. Nếu k gì thay đổi lần này e tổ chức lớn nhất ^^!

á dù, xôm thế này mà thiếu Ken ẹp zai sao dc :m048:
hok hứa chắc như lần trước (nếu khỏe sẽ tham gia- vì mới xuất viện nên vẫn còn yếu )
cho xin 1 slot nhá

sắp đến off rùi... :binhsua172:

bay vào big off lun đi bác. Nếu k gì thay đổi lần này e tổ chức lớn nhất ^^!
chắc có lẽ để lần sau bác à . vì mình chưa khi nào vào sài gòn bây h vào thì chắc cũng chơi tầm 1 -2 tuần . vừa làm wen địa hình và tham quan , nhưng thực sự mình bây h đang còn nhiều việc bận , mình nghĩ hè mới có thời gian vào bạn à ... chúc anh em vui vẻ , chắc chắn lần sau mình sẽ bay vào :d

Ôi. Thích quá
Em cũng muốn được đi Off
Nhưng mà em sợ
Mấy anh chị ăn hiếp em
Em mới còn nhỏ xíu hà
Đi xa má la
:m158

+ Nick mmo:........ : PeGai
+ Họ tên: ......... : Nguyễn Bảo Thu
+ Yahoo: ......... : pemom.lucy
+ Sdt: ....... : None ( sẽ báo sao )
Em xin 1 slot .. đến buổi off em sẽ có mặt

+ Nick mmo:kyoshiro2256
+ Tên: Chính Thành
sdt vs nick skype sẽ inbox cho chú. Chưa biết bữa đó có chuyện gì bất ngờ xảy ra nhưng hứa chắc là sẽ đi tăng 1 ;))

+ Nick mmo:........ : PeGai
+ Họ tên: ......... : Nguyễn Bảo Thu
+ Yahoo: ......... : pemom.lucy
+ Sdt: ....... : None ( sẽ báo sao )
Em xin 1 slot .. đến buổi off em sẽ có mặt
...........................................................................................

Last edited by a moderator:
phải pé gai day hem???

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,127
173,214
Latest member
MrsLily07