Matrix Thông báo tốt lành từ JSS

Status
Not open for further replies.

Khoe hàng cái nào
acc của tớ sao chưa đc chia lãi 5 % nhỉ?

acc mình là acc mới đầu 15xxxxxx nhé

báo cho các bác vui , tối nay with được tiền chụp cái ảnh nữa cho các bác ghen tị :))

quá ngon và không cần bàn cãi

Buông bỏ hết cho nhẹ lòng, chuyển hết tiền vào chùa đi :)

vào chùa hốt tiền cứu trợ đầu tư JSS,chưa đủ thì bán chuông bán phật, bán chùa luon :m066: vậy mới máu

acc mới chia trước. acc cũ chia sau. nó chia ngược từ ID lớn nhất -> ID nhỏ nhất. đợi thôi

:binhsua19: 2% không chia 5% chia nổi hông ta?? Nếu mà chia nổi thì chắc phải năm sau mới sập các bác à....:binhsua30:

vào chùa hốt tiền cứu trợ đầu tư JSS,chưa đủ thì bán chuông bán phật, bán chùa luon :m066: vậy mới máu
Thế chùa đâu mà cho bà con đi lễ cầu khấn JSS sống mãi => kiếm được nhiều tiền đây :))

:binhsua17: chờ ngày lấy hết tiền nó ra qua uinvest cho đỡ đau tim:binhsua17:

Tôi chỉ tin nếu nó chết hoàn toàn ko thì vẫn còn niềm tin

thằng nào nói vớ vẩn

Vả Vỡ Mẹ Mồm Nó Đi
Bình tĩnh đi bác ,anh em ai chả mong em nó sống :) .AntiJSS là những thằng nó thu cả vốn lẫn lãi rồi ,chỉ còn anh em mình là mắc kẹt tiền thôi .

Substantial growth of our member base has necessitated the ongoing optimization of our JSS-Tripler Daily Earning payout system. We are currently completing the processing of Friday's earnings and also combining Saturday, Sunday and Monday earnings into a single payout of up to 5% ... in order to catch up.​

Đại loại là mai nó sẽ phát 5% lãi

Anh em chiến mạnh nào :binhsua26:

Mình biết mà:m131::m131::m131::m131::m131::m131::m131::m131::m131::m131::m131::m131::m131::m131::m131:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,684
Latest member
manh234

Most viewed of week

Most discussed of week