Thông báo về việc baned ID ko bít lý do.

Status
Not open for further replies.
pix không scam đâu mình mới pay dc hơn 30wmz hum kia rùi nhưng từ đó h chưa gõ nổi 2k code pix load chán mất hết cảm hứng
nên Mình cũng chưa bị band lần nào cả , pix dạo này nhìu biến động quá

pix ko scam đâu, chưa gì mà mấy bác đã hô toáng lên là pix sờ cam
ai đánh chứ nghiêng thì tiếp tục đánh còn mình thì sợ.. quá rồi, vì có mỗi 3 nick pri 1 mà đã hơn 300k code rồi banned 1 phát là ở giá lun :))

thôi tốt nhất anh em trở về nguyên thủy thôi.
Theo mình nghĩ không có chuyện người khác phàn nàn với admin đâu mà do 1 số thành viên VN pm hỏi admin về việc đó nên admin mới biết thôi( các bác toàn cầm đèn chạy trước ô tô toàn khoe cái xấu của mình ra để admin biết :()
Chứ người mua captcha của admin thì họ chỉ cần ko cần là robot nhập kí tự và miễn là đúng chứ họ có quan tâm là phải nhập thế nào đâu.
Này thì cho xem nhé

Thôi topic này tới đây là được rồi đấy . Vấn đề đã được giải quyết , kéo dài thêm chỉ tốn tài nguyên . MOD đâu rồi close cái topic lại thôi bác Bao ơi !

tình hình là tất cả group đánh nghiêng vừa vừa đều dính chưởng rồi =,=!

Attachments

13.9 KB · Views: 80
lr hay wmz thế bạn,mình 15$ request LR từ hôm kia mà h chưa thấy đâu
nó mà ban id chủ chắc giải nghệ mất
WMZ cậu ah.
vừa pay 10h tối nay.và định kỳ là 10h tối mỗi ngày
LR thì mình ko biết:binhsua58:

Thực hư chuyện này là sao nhỉ ? mấy bạn bị Baned post bài có thể cho xem thư đến của Admin đựoc không xem đó có phải là Mail của ADmin ko ? Hay là Ai dó spam mail hộp thư của bạn :binhsua140:

Ôi close topic thôi,các bác vào đêy cãi cọ làm gì. để tjan nghỉ ngơi mà cày có fài tốt hơn ko. dù ai nói ngả nói nghiêng,lòng ta vẫn vững như kiềng ba chân <--- fải ntnày chứ lị. làm 1cái gì đó trái với wy luật của nó thì phải chấp nhận là bất chấp hậu wả. ngta nói càng vấp nhiều thì càng có nhiều king nghiệm. mình muốn đánh tnào thì đánh thế nấy :binhsua25:

chia buồn nhé , mình vẫn gõ chữ nghiên mà chưa thấy ban gì cả!
Chắc hẳn là 1 có lí do nào khác!

Chưa bị ban lần nào nên không có ý kiến.
p/s: Hãy gõ theo cách của bạn.

Mình ko muốn tham gia nhưng mình xin chắc chắn 1 điều tình trạng này là có Report từ 1 người nào đó lên Admin Pix và yêu cầu nó kiểm tra .Từ sau khi có những topic chia sẻ kinh nghiệm gõ 1 chữ là đã có người ko thích rồi .Chứ còn bảo do các đối tác phàn nàn với Pix là ko có cơ sở gì vì 1 điều chắc chắn nữa là các site sử dụng Capcha khi gõ 1 chữ vẫn vượt qua đc để đăng nhập nên điều đó là hoàn toàn hợp pháp ko có gian lận gì ở đây cả .Pix chỉ dám cam kết với mọi đối tác là xử lí đúng khoảng 90% captcha thôi nên mình ko nghĩ có nhiều người gõ 1 chữ lại sai nhiều hơn 2 chữ để mà nó fai có ý kiến lên Admind Pix .Nói chung ai thích thì cứ làm thôi ko thì về theo truyền thống ,kiểu gì ta cũng chiều đc với bọn nó hết :D, band IP thì trước nó đã làm rồi chứ ko fai là chưa làm nhưng nó có khó dễ đc dân ta đâu ;)

lại vào ngóng tin tức ^^!
càng ngày pix càng khó =)) !

Dân việt nam ta nhiều thằng sống bựa vãi, vào hóng thôi nay ko làm chắc không bị ban em nào :)) bị ban nhiều thế này đem cái id chủ group 80 invited đi bán lấy tiền tiêu

Lại chạy vào coi tin tức, khổ thật. Nếu có anh nào báo Admin pix ra đường coi chừng xe cộ với thiên lôi nhé, đừng có tự nhủ lòng "ta làm đúng lương tâm" là được rồi hehe.

đúng là bị ban ip thì vẫn gõ được nhưng mà hơi bi nản vì mấy cái phần mềm fake ip, nhớ lại cái thời đó mà phát nản
thôi thì ai muốn gõ kiểu nào thì gõ, nếu không bị ban group thì tốt,
nhưng cũng cẩn thận ko chừng tiền chưa kịp tới tay mình mà id thì cứ bị ban tèn tèn thì cũng khổ

gõ từ chiều tối đến giờ vẫn yên ổn,phang chữ nghiêng đều đều.:binhsua79:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week