[THỐNG KÊ] Tổng Thiệt hại mà Uytinlagi SCAM !!! để anh em biết còn biết đường xử theo luật nào !!

Đưa số tiền lớn cho 1thằng có tiền sử scam liên tục , mấy bác bị scam ở trên mình thấy hết thương nổi . Quá nông cạn

Hix , giờ báo ai đi nữa thì có khi cũng phải chi nửa giá trị thì may ra ng ta mới truy cho mình ^^ Chưa chắc đã hồi vốn mà có khi mất thêm :(

Nick forum : uytinlagi
Nick yahoo :dark_knight2407
ĐT : 01223907960

Tên TK: LE THANH LONG
Số TK: 0501000008276

TỔNG SỐ TIỀN ĐÃ SCAM !!

nickname2606 : 10.200.000 VCB
...........................................

Bác có viết thừa số "0" nào k? :-s

Một mình bạn 10 triệu rồi,thì bạn phải cầm chịch chứ,đi báo công an đi,đừng ngại mình nói thật đó,mọi người đừng nghĩ công an sẽ ko làm mấy vụ như này.
Chẳng qua các bạn đâm đơn tố cáo ko đúng chỗ nên người ta ko giải quyết.
Có 3 nơi để các bạn tố cáo,
1.Phòng an ninh kinh tế,hoặc cảnh sát kinh tế.
2.Phòng Cảnh sát điều tra tội phạm về trật tự xã hội
3.Công an quận.
Đề nghị những bạn nào giao dịch qua tài khoản ngân hàng,ngay ngày mai hãy đồng loạt tố cáo.

Chỉ cần như thế ,công an sẽ lập 1 chuyên án để điều tra.

Nói như bác này đúng nè.... Ủng hộ mấy bác nào... Nhiều người đâm đơn tố cáo lên công an... Họ sẽ giải quyết ...

Hix , giờ báo ai đi nữa thì có khi cũng phải chi nửa giá trị thì may ra ng ta mới truy cho mình ^^ Chưa chắc đã hồi vốn mà có khi mất thêm :(

Nếu mất thêm mà bắt được nó thì không có gì vui bằng cậu ah.... :binhsua72:

vụ này lớn mình nghĩ các bạn nên làm cho ra chuyện,mình thấy bác logakent nói đúng đó,scam lần 1 sẽ có lần 2,lần 2 sẽ có lần 3 và nhiều lần khác nữa :)

Mai mình sẽ hỏi 2 bà chị họ,1 bà cảnh sát kinh tế,1 bà an ninh kinh tế xem vụ này sẽ xử lý thế nào.Rùi sẽ lên forum tư vấn cho các bạn.

nÓI Thật các bác Nhé nếu muốn thế thì cứ ra Thẳng CA tố cáo hành vi lừa đảo là Xong:D....Ko CẦn bàn gì cho Nhiều đâu:D Nói thì phải làm liền thì nó Mới mau xong:( Nói mà ko làm thì = thừa các bác ạ:(

Mất thêm còn có cơ hội đưa nó vô ngồi bóc lịch :m131:

Tối nay vừa thấy nick yahoo của hắn online mà.Mình hok bị scam nhưng theo dõi thấy bực thật.Bài học xương máu cho các bạn đừng nên tin người nhiều quá rùi hậu quả nhận thất vọng tràn trề.

mong toàn thể mọi người cùng giúp đỡ , mà đa phần trong mmo toàn là sinh viên học sinh nên khó làm việc theo kiểu xã hội đen , mình thì ở tận NGHÊ AN

Bác giúp dc thì anh em sẽ mang ơn bác nhiều lắm,hy vọng sau lần này các bạn cẩn thận hơn khi GD với người khác,nhất là với những người đã có dớp:)
Mai mình sẽ hỏi 2 bà chị họ,1 bà cảnh sát kinh tế,1 bà an ninh kinh tế xem vụ này sẽ xử lý thế nào.Rùi sẽ lên forum tư vấn cho các bạn.

hỏi thiệt , cậu kiếm tiền có dễ dàng ko , sao khi send tiền ko có tí hồi hộp nào vậy ?

có, dễ lắm á, bảo mẹ đưa là xong. Lúc sáng mẹ gửi xong còn bảo có làm gì thì cẩn thận con nhé, haizzz

1 ngày đến cty làm việc nhiệt tình, hết mình và tối về được trả kết quả =)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week