Help Thông não giúp em về visa ảo

balabalabolo

Junior
Reactions
7
MR
0.000
Chào các pro ạ , tình hình là em muốn mua hàng nhỏ nhỏ bằng paypal nên đã tạo 1 cái visa ảo tại smartcash.vpb.com.vn . Khi đăng kí thì nó chỉ hiện 4 số cuối của thẻ . Nên em đã mua 1 cái voucher tại chiakhoavang.vn 100k vnd để nạp vào thì được 100k trong thẻ và hiện luôn 16 số thẻ . Sau đó em mua tiếp 1 cái voucher tại chiakhoavang.vn 100k vnd , thì khi điền vào "Voucher Number"của thẻ cũ thì nó báo lỗi ( hình như là đăng kí cái gì đó , e không nhớ rõ . Nên em điền vào "Voucher Number" của thẻ mới thì nó lại ra 1 cái thẻ mới và có 100k trong đó .
-Em muốn hỏi là làm sao để nạp tiền vào thẻ cũ ạ .
-Với lại có web nào tạo visa ảo mà dễ nạp tiền vào không ( e nạp bằng thẻ cào đt)
Mong hãy thông não cho em , hồi giờ chưa dùng lần nào nên mong các pro hướng dẫn chi tiết cho e ạ . tks nhiều

Bạn thử bên này xem http://trustcard.vn , dễ nạp tiền nhưng trước giờ trên này cũng có nhiều phàn nàn về dịch vụ, support,... không được tốt.

Nếu dùng thường xuyên và lâu dài thì khuyên bạn nên ra điểm giao dịch ngân hàng ACB làm 1 cái nhé, ~10 phút là có thẻ dùng ngay. Thẻ ảo chỉ để phục vụ nhu cầu nhất thời thôi bạn, kiểu như dùng 1 lần, dùng để verify tài khoản,...

hay quá. vấn đề này em cũng đang không biết lần ở đâu ra, vào đây gặp đúng khúc mắc với bác chủ top, hóng ở đây kiểu gì cũng biết câu trả lời ^^

Chào các pro ạ , tình hình là em muốn mua hàng nhỏ nhỏ bằng paypal nên đã tạo 1 cái visa ảo tại smartcash.vpb.com.vn . Khi đăng kí thì nó chỉ hiện 4 số cuối của thẻ . Nên em đã mua 1 cái voucher tại chiakhoavang.vn 100k vnd để nạp vào thì được 100k trong thẻ và hiện luôn 16 số thẻ . Sau đó em mua tiếp 1 cái voucher tại chiakhoavang.vn 100k vnd , thì khi điền vào "Voucher Number"của thẻ cũ thì nó báo lỗi ( hình như là đăng kí cái gì đó , e không nhớ rõ . Nên em điền vào "Voucher Number" của thẻ mới thì nó lại ra 1 cái thẻ mới và có 100k trong đó .
-Em muốn hỏi là làm sao để nạp tiền vào thẻ cũ ạ .
-Với lại có web nào tạo visa ảo mà dễ nạp tiền vào không ( e nạp bằng thẻ cào đt)
Mong hãy thông não cho em , hồi giờ chưa dùng lần nào nên mong các pro hướng dẫn chi tiết cho e ạ . tks nhiều

Voucher Number đấy là chỗ tạo thêm thẻ visa mới đó cậu (do thẻ chỉ nạp đc 1 lần nên cậu chép Voucher vào nó sẽ báo lỗi đấy) .do thẻ cậu chưa định danh nên cậu chỉ nạp đc lần đầu thôi, còn muốn nạp $ vào thẻ cũ, cậu mang cmt + sdt + info của visa ra bank vpb bảo định danh thẻ, mấy e ngân hàng sẽ đưa cho phiếu điền, sáng định danh thì chiều có thể nạp $, 1 ngày tối đa nạp 10 lần vào thẻ...

tks các bác đã giúp e ạ ! Phải mang cmt thì rắc rối quá ! Cho e hỏi là http://trustcard.vn có cho nạp vào nhiều lần không ạ ! Nếu không thì có chỗ nào nữa không mà thanh toán bằng thẻ cào hay baokim ấy ? tks nhìu !

Trust card nạp 1 lần fee 10k, thà tự nạp qua số thẻ cho rẻ =.=
CHo mình hỏi 1 cái nữa là mua thẻ để nạp zô bancore.com ở đâu vậy ? Hồi bữa định mua 1 cái nạp vô bancore .com . ở chiakhoavang.vn nó nói là voucher bancore mà ai ngờ là bancore.vn (=smartcash.vpb.com.vn) ==> tức mà không mua được gì hết.

CHo mình hỏi 1 cái nữa là mua thẻ để nạp zô bancore.com ở đâu vậy ? Hồi bữa định mua 1 cái nạp vô bancore .com . ở chiakhoavang.vn nó nói là voucher bancore mà ai ngờ là bancore.vn (=smartcash.vpb.com.vn) ==> tức mà không mua được gì hết.
Mua voucher smartcash tại đây http://trustcard.vn/chon-the

Trust card nạp 1 lần fee 10k, thà tự nạp qua số thẻ cho rẻ =.=
Gì cũng có cái giá của nó, bank làm việc giờ hành chính và ko thể nạp online nên thu phí dv là hợp lý.
Mà ngay cả nạp tiền mặt vào thẻ nội địa ở quầy vẫn có phí, ko ai ở không phục vụ chùa đâu :p

Sai rồi c, hiện nay dịch vụ chuyển tiền thẻ qua thẻ phục vụ 24/7 chuyển cái nhận được luôn đó :D :D Nạp online, chi phí cũng thấp hơn 10k
Trước toàn xài mobile banking của Sacombank nạp tiền vào thẻ Visa của Sacombank, xài Bankplus của viettel để nạp tiền vào Mastercard của Mbbank ^^

Nếu xài SmartCash thì mua qua Baokim/ Chiakhoavang là okey.

Có một loại thẻ thật theo mình mới tìm hiểu thấy khá hay. Thẻ Bankplus MasterCard của sự hợp tác giữa Viettel và MB Ngân hàng quân đội. Đây là loại thẻ vô danh, bạn chỉ cần mang chứng minh thư + sđt viettel đến chi nhánh MB hoặc chi nhánh Viettel để làm thẻ, phí phát hành miễn phí, chưa biết phí làm thẻ bao nhiêu, phí thường niên 33k vnđ. Nạp tiền nhiều cách (3 cách) kiểm tra lịch sử giao dịch qua web miễn phí, qua ứng dụng bankplus, qua dịch vụ bankplus USSD *123#, *189# hoặc sim bankplus của Viettel phí 5500vnđ/tháng (Không đăng ký không sao)
Bạn muốn biết thêm chi tiết có thể hỏi viettel. Mình cũng chỉ biết vậy thôi. Hi

xem hướng dẫn bạn nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week