Help Thông tin chi tiết về GlobalOne - CẬP NHẬT LIÊN TỤC

Site này không cần phải tuyển ref mới kiếm được tiền nhé. Slogan là "No Matrix, No Downline". Site sẽ bắt đầu hoạt động vào đầu tháng 9, chưa có ngày chính thức nhưng sẽ sớm có thôi. Vì vậy, nhanh tay đăng ký để hưởng những ưu đãi đặc biệt nào :binhsua25:

ZEEK ra đi có nhiều site ăn theo quá .

Cậu nhầm, site này pre-launch từ trước khi zeek ra đi, lúc zeek vẫn còn hoạt động tốt cơ ;)
Chả thấy ai đăng ký nhỉ, reg giùm mình 1 acc ủng hộ công viết bài đi, mình còn có động lực viết tiếp chứ T__T

chủ thớt nói giống zeek tức là ra đi khi đã lớn mạnh à =))

Cũng có thể =)) Nên chẳng phải join từ bây giờ là tốt nhất sao ? Cậu không thấy những người đi đầu với Zeek kiếm được bao nhiêu à :))

Cập nhật phần 3 của Series "Những điều bạn chưa biết về GO" :binhsua25:

Tối nay ref cho thớt 1 acc, đọc serial của thớt cũng chưa thấy trang này chơi như thế nào?

Nôm na là cậu phải giới thiệu được khách hàng để có điểm, GO sẽ chia lãi cho chúng ta dựa trên điểm đó. Đó là cách kiếm tiền của những ai chơi solo, từ chương trình GoGlobal. Chi tiết đọc phần 1 nhé :binhsua25:

Nôm na là cậu phải giới thiệu được khách hàng để có điểm, GO sẽ chia lãi cho chúng ta dựa trên điểm đó. Đó là cách kiếm tiền của những ai chơi solo, từ chương trình GoGlobal. Chi tiết đọc phần 1 nhé :binhsua25:

Chà vậy sao có kh đây :|,ở zeek post qc kiếm customer còn khó rồi :|

Đợi site hoạt động mình sẽ viết 1 bài về cách để có khách hàng. Và cũng không cần thiết phải giới thiệu khách hàng mới đc điểm :D Ví dụ nhé:
GO cung cấp cho chúng ta 3 cách để kiếm điểm như sau:
1. Mỗi khi bạn cho đi hoặc sử dụng Bid Token trên iGobidwin.com, bạn sẽ nhận được 1 điểm.

Cậu sẽ nạp tiền vào mua Bid, sau đó give away, vậy là có điểm. Cũng như Zeek thôi ;)

Đợi site hoạt động mình sẽ viết 1 bài về cách để có khách hàng. Và cũng không cần thiết phải giới thiệu khách hàng mới đc điểm :D Ví dụ nhé:
GO cung cấp cho chúng ta 3 cách để kiếm điểm như sau:
1. Mỗi khi bạn cho đi hoặc sử dụng Bid Token trên iGobidwin.com, bạn sẽ nhận được 1 điểm.

Cậu sẽ nạp tiền vào mua Bid, sau đó give away, vậy là có điểm. Cũng như Zeek thôi ;)

nếu nạp tiền vào mới có bid thì đâu có chơi free như zeek

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,490
173,667
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week