Thông tin về CaptchaGuru - đã cho phép sử dụng phần mềm nhiều id của bên thứ 3

ghét nhất cái câu này : Their support is live 24/7 ... Lại định bóc lột sức lao động của a e bubu đây mà... Tình hình là ngày càng tình hình roài đây

Sau vài ngày bàn luận với admin thì cả 2 bên đã đi đến thống nhất cho phép member của Captchaguru dc sử dụng phần mềm multi ID để làm việc, phần mềm để gõ nhiều account sẽ do bubuteam độc quyền song song với phần mềm làm 1 ID của captcha guru cấp, tất cả các phần mềm khác nếu phát hiện sẽ bị ban acc vĩnh viễn, các chủ group có thể liên lạc admin để xác nhận.Mình lập topic này để thông báo cho các chủ group biết đường để thông báo lại cho member và ko còn lo sợ bị ban acc vì lí do sử dụng soft multi nữa.
-Hiện tại soft đã xong chỉ còn chờ admin đẩy captcha từ server vào server soft là sẽ public :)

MOD úp Professional cho bác này đê !

Dự án này thanh toán sao mấy bạn ! Còn làm tốt chứ @@ ^^

Vẫn còn rải rác, lát đát vài group, tuần trước bão trì, tuần này chưa paid. Nói chung tới thời điểm hiện tại thì né nó càng xa càng tốt. Rate thấp, payment và admin cà giựt.

Thằng guru này vẫn sống cơ ah, lừa tình đc bao nhiêu em rồi giờ vân đi lừa tiếp ahThằng guru này vẫn sống cơ ah, lừa tình đc bao nhiêu em rồi giờ vân đi lừa tiếp ah

Announcements

Forum statistics

Threads
422,660
174,950
Latest member
davidsongmqlshop

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom