Thông Tin Võ Lâm Công Thành Chiến bị Rò Rĩ! AE chém nào

d.me hot quá anh em, làm ngay 1 bang MMO đê. đam mê lắm :eek:

ngon, mà luyện công có 5h mà ko có dã tẩu nữa thì chắc nhiều người ks train quái lắm, có nv long ngũ ko nhỉ ? chắc lại theo phái tvb thôi, chơi quen phái đó rùi, theo phái khác chắc phải luyện pk lại nữa, h ngồi hóng :D

ngon, mà luyện công có 5h mà ko có dã tẩu nữa thì chắc nhiều người ks train quái lắm, có nv long ngũ ko nhỉ ? chắc lại theo phái tvb thôi, chơi quen phái đó rùi, theo phái khác chắc phải luyện pk lại nữa, h ngồi hóng :D
ko có dã tẩu, thì train thôi, dù gì cũng có né luật 5h mà hì. Anh em train PK dành bãi hì :)

ko có dã tẩu, thì train thôi, dù gì cũng có né luật 5h mà hì. Anh em train PK dành bãi hì :)
giảm exp 10 lần, dự là cày 2-3 năm lên 100 :D sắp lấy vợ ko biết no cho chơi ko. kakaka

né luật kiểu gì, hồi xưa luyện công train quái 3h đầu, sau đó toàn làm nv dã tẩu lấy exp :(

Chắc Em lại làm con Thúy Yên oạch oạch thoai haha...!!
Ae mmo lập bang nhé^^

Chắc lại chơi Cái Bang Rồng tiếp thôi. 1 thời top 10 server :( . Nhớ quá :D

Ờ nhớ con ngũ độc với "sâu vô hình" của mình ngày xưa quá. Dính độc thì chỉ có nước...
Còn 1 em Nga Mi đi theo sau cũng lên 90 nữa.
Bỏ từ 2006 tới giờ liệu đã bị xóa nhân vậy chưa nhỉ?

Ờ nhớ con ngũ độc với "sâu vô hình" của mình ngày xưa quá. Dính độc thì chỉ có nước...
nếu open lại server thì xóa hết nhân vật rồi hì :)

Xóa rồi a...thời 2006 e mới học lớp 6 mà bị dụ
Trước có chơi con Thúy Yên xong bỏ đến 2012 vào lại thì xóa ồi^^

hình như vl nó thông báo 1 năm ko online thì nv sẽ bị xóa, mình bỏ từ lúc 5 độc mất "sâu vô hình", 1 đống acc 5 độc săn boss mất chiêu đó đánh hoài ko lag độc khỏi chơi :eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week