Warning Thủ đoạn scam acc vip72 của newbie. Đọc trước khi học android của ai đó.

Status
Not open for further replies.
1 năm trước cũng thấy topic dậy làm của thằng gì mà bị ban rồi, pm nó bắt mua sock các kiểu, thế éo nào mua xong toàn để nó dùng =))

yahoo của him: master_jounouchi_2012

Last edited:
bữa mới thấy nó lập nhận dạy học gì đó ở hà nội

nó lại mới reg 1 nick mới nữa spam gần 100 post rồi nha, sẵn topic cmt cảnh báo anh em cẩn thận luôn
cẩu đầu trảm nó luôn đi thachthao ui

mấy bác đừng nên mua của thằng dạy học nha kinh nghiệm cá nhân là nó dạy để lấy lòng tin mà scam thôi:D

sau này các bác thấy ai đòi teamview coi xài sock hay cách làm này kia thì never nhé ! , cung may ko cho no tv :))

cẩu đầu trảm nó luôn đi thachthao ui

Nó đã fake IP khi reg acc, dùng loạt thông tin liên lạc như yh, skype, fb khác luôn, thậm chí TK thanh toán khác luôn rồi. Hoàn toàn ko liên quan gì tới nick cũ đã scam nên ko xử lý dc. Scammer chuyên nghiệp mà

Nói chung em đọc cách nó viết và nghi ngờ. Cái văn phong của nó chẳng lẫn vào đâu dc. Có 2 lần em quote cả 2 nick nó chửi thẳng nó là @monkey247 rồi và nó cãi, nhưng em cũng ko có đủ bằng chứng chỉ là phán đoán thôi, và có nhiều bạn ko đọc đc những cmt cảnh báo đó nên sau đó 1 thời gian ngắn thì đã bị nó scam, nhưng vì ko đủ bằng chứng thì ko ban hay report nó dc, ko nó report ngược lại mình đó ạh, :oops::oops::oops:

người muốn học thật sự như mình pm thì không ai giúp, giúp mấy người k muốn học rồi scam, đúng là đời.:confused:

vãi thằng này trước làm off bị lỗi hỏi mình mình chỉ các bước cụ thể luôn, thấy giọng điệu cũng tội như kiểu mới bị scam mà zzzzz

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,835
172,911
Latest member
vvvwinlat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week