• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Trade Thu mua Giftcard AMAZON - rate max 19.1-thanh toán VCB

Status
Not open for further replies.

vipprotrumanxin

Verified
Reactions
376
MR
0.020
*CHÚ Ý* -->Lời đầu tiên mình xin gửi lời này đến các bạn :
Hiện nay rất nhiều scammer giả mạo nick yahoo để lừa đảo. Và Mình CHỈ SỬ DỤNG:
YAHOO : pro9xhtml ( nhớ là html chứ không phải hmtl hay hltm....v..v.. - vì một số kẻ đã lợi dụng nó đề lừa khách hàng của mình ! tuy nick mình chưa phổ biến nhưng vẫn có 1 số trường hợp khách cũ bị lừa T_T :'( nó lừa tinh vi qá T_T ) mong các bạn CHÚ Ý!!
SĐT : 0164 2 554 514

===============================================================
Tiếp theo tới chủ đề chính !

Hiện tại mình cần thu mua giftcard các site ai có giftcard site nào thì pm mình xem nếu đúng ok giftcard mình cần mình sẽ thu hết nhé !!
Riêng với amazon đợt này ...Như tiêu đề giá mình đưa ra là max rate 19.1 nghen các cậu ^_^

==========================================================================
VUI LÒNG ĐỌC CÁC ĐIỀU SAU ĐỀ BIẾT CÁCH THỨC GIAO DỊCH ! :)

DỊCH VỤ 1 ( GIFT CARD AMAZON VÀ CÁC GIFT CARD KHÁC )
1. Với những giftcard từ 1$-5$ ( pay tiền liền cho các cậu sau khi nhập code và hoàn thành )
2. Với những giftcard từ >5$ ( mình sẽ hold $ trong vòng 24 giờ kể từ giờ nhận gift)
3. UG + SCAMER tha cho e :3 ( e báo Công an đấy :v )
4. Yêu cầu seller teamview cho mình check nguồn nhé ( cái này quan trọng nhất) bởi vì mình đã gặp trường hợp fake balance và bị tạch lun cái acc...rất tinh vi @@ !! Các seller thông cảm và an tâm rằng mình tuyệt đối bí mật tất cả các nguồn mình biết từ các seller nhé...và mình k phải dân MMO nên an tâm nhé :D
5. Chính sách của mình rất đơn giản đó là k cần phải chia nhỏ payment hay cộng dồn tích lũy gì cả....giao dịch lần 1$-100$ là rate 18.8k/1$ (có 1$ cũng lấy :D ) 101$-200$ 18.9K/$ | 201- 300$ 19K/$ | 301$ trở lên 19.1K/$
6. Những giao dịch lớn từ 300$ trở lên( bao gồm tích lũy hoặc nhiều lần + seller uy tín..giao dịch lâu dài quen mặt :3 rate sẽ tăng dần lên chứ k hạ xún nhé :) ) rate max khi mà hợp tác tốt với e sẽ là 19.2k/1$ ;) :)) tốt nhất nhé !! :D!

DỊCH VỤ 2 ( THU PAYPAL ADDMAIL (ADD VÀO SITE WITH VỀ HOẶC $ TRONG MAIL ĐỀU ĐƯỢC ) )
  • VẤN ĐỀ VỀ RATE PAYPAL
1. Rate cho tất cả các mail có $ v...v..
  • mail có 1$-4$ : rate 17.5
  • mail có 5$-9$ : rate 18
  • mail có 10$ -50$ : rate 18.5
  • mail có hơn 50$ : rate 19
2. Rate cho các site add mail paypal của mình vào để with về là 18.5 ..riêng đối với fiverr sẽ là 19.3 hoặc tùy site mình check ..mình k nhớ hết được :)

CHÚ Ý : Hiện tại mình ưu tiên add mail vì pp send pp mình có nguồn quen r ^_^ send số lượng lớn cho dễ ...đỡ limit T_T bị limit ớn qá :D nhưng nếu ai có pp send pp mà tầm >100$ thì pm mình ngen :)!!!

• RULES Khi mình thu pp send pp !
1. Yêu cầu teamview check nguồn + mình sẽ tự send !
2. Nguồn sạch

• RULES Khi mình thu pp add mail !
1. Yêu cầu team view check nguồn
2. Nguồn sạch
3. sell luôn cả mail

CUỐI CÙNG : những ace nào đã biết uy tín của e vào confirm giúp e phát ^_^ kể cả các trung gian yêu quí :D
KLQ: nhưng admin, mod, super mod, VIP, verify...v..v. nào ở TPHCM gặp e để veri + giúp e nạp bảo hiểm e phát T_T ! Em cảm ơn tất cả đã "Lắng Đọc" bài post của e ạ hehe :) !

Last edited:
topic hoanh trang' wa'...... hy vong co co hoi^ hop tac'........:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
ok a :) co' the~ vao info em xem nhe' ;)
hoac. pm team view qa e cho xem ^_^ hehehe :"> tks a ^_^

cũng là 1 seller amz hơn 2 năm , up phat cho thớt hj vong có dip hợp tác

cũng là 1 seller amz hơn 2 năm , up phat cho thớt hj vong có dip hợp tác
Thanks a ạ ,,.,hợp tác lại đi a T_T hic đang cần lắm T_T :((

Lần đầu giao dịch với bạn, hold gift 24h. Pay thẳng không qua trung gian!
OK xác nHận.,...! Thanks a ạ T_T
cái này là các mod và ad k cho nạp bảo hiểm...thực sự e mún nạp lắm r T_T :((

xac nhận gd phát tg colevay2011

done chuc thớt đông khách ai mua gmail giới thiệu dùm :p

done chuc thớt đông khách ai mua gmail giới thiệu dùm :p
YEAH! THANKS A HEHEHE AI MUA UP LÊN NÀO !!! RATE MAX 19.1 đang chào đón đâyyyyyyy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week