Tutorial Thu nhận newbiew pro cùng chiến site offer theo kiểu nhiệm vụ cực hay.

Thế cuối cùng có ai có proof chưa ??
Cậu thớt chơi chắc cũng lâu rồi nên chắc có rồi chứ nhỉ?
Hay tại chưa có nên k dám lập topic tuyển ref mà tuyển qua Email ?

1 phút tài khoản mình tăng lên 1$-2$, các anh em làm chăm chỉ quá, tớ bảo dừng rồi mà lại, trước khi quá muộn.

có thằng tên là "Toan" trong ref của mình làm đuowwcj 25$ rồi mà nó cứ cố làm tiếp làm gì nhỷ, bảo dừng rồi mà lại

Web site đã ban toàn bộ acc của việt nam từ tối qua, sáng nay mình nhận đc mail của nó nói vậy. Mình định cuối tuần rút nhưng thôi hỏng bét các bạn đừng làm nữa phí công, tớ nhìn vào số tiền kiếm xong không rút được mà sót đứt ruột. mới rút đc có 2 lần mà không qua nổi lần thứ 3. thằng này không phải nó scam ,nó uy tín nhưng nó chặn việt nam rồi giờ ta chuyển site khác chơi thôi các bác ah, em còn 200$ trong nó mà ko có cách nào rút ra được vì nỡ để ip là việt nam. các bác khẩn trương dừng chơi giúp em, em thấy có bác chơi vài đô rồi chắc cũng tiếc như em, bác nào có cao kiến gì giúp em rút đc tiền thì em chia 50/50 nhé
nó ban ip việt vậy giờ mình fake ip có chiến đc ko ?

gỡ cái video hướng dẫn bên trên đó - sao nó chứ chú ý dân việt mình lắm thế nhỉ - đụng tý là cấm tiệt
chú kiếm dc nhiều đô thế sao ko hướng dẫn anh em từ đâu ,

nó ban ip việt vậy giờ mình fake ip có chiến đc ko ?
phải có vpn trên máy áo của us mới chơi đc, mà anh em có phải ai cũng có tiền mua vpn ảo đâu, loại freê chỉ đc vài ngày chả làm nên trò gì cả, anh em chơi hướng khác thôi

sao không pay được à :eek:
mày cứ cắm mặt vào mà chiến đi, chẳng chịu hướng dẫn ai. giờ lắm đô cũng cùng cảnh với tao thôi

phải có vpn trên máy áo của us mới chơi đc, mà anh em có phải ai cũng có tiền mua vpn ảo đâu, loại freê chỉ đc vài ngày chả làm nên trò gì cả, anh em chơi hướng khác thôi
bác còn site nào tương tự vậy ko ? inbox mình với. mấy cái thể loại làm job này mình chiến đc. ko cheat gì hết.

bác còn site nào tương tự vậy ko ? inbox mình với. mấy cái thể loại làm job này mình chiến đc. ko cheat gì hết.
Job thì chiến Seospr, CF đi cậu, uy tín nhé

thể loại này chiến đơn giản và dễ với toàn thế giới, còn loại offer download và suverry chỉ dành cho dân mỹ là chủ yếu nên khó làm hơn. cậu để lại gmail có gì mình suppot cậu vào nhóm

thể loại này chiến đơn giản và dễ với toàn thế giới, còn loại offer download và suverry chỉ dành cho dân mỹ là chủ yếu nên khó làm hơn. cậu để lại gmail có gì mình suppot cậu vào nhóm
mail mình là: [email protected] . Mình đã có kinh nghiệm làm job task crowdflower nên chắc cũng theo kịp thể loại này. thanks cậu

mail mình là: [email protected] . Mình đã có kinh nghiệm làm job task crowdflower nên chắc cũng theo kịp thể loại này. thanks cậu
hiện tại mình có khoản 60 site giống với site vừa làm kiểu offer job, cậu thích thì tớ send cho cậu tham khảo, tự chơi

mày cứ cắm mặt vào mà chiến đi, chẳng chịu hướng dẫn ai. giờ lắm đô cũng cùng cảnh với tao thôi
từ hôm qua lag không làm ăn gì bận fix cái blog nữa hd thằng bạn được 1 ref đây

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,154
173,250
Latest member
thicongPgiamdoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week