Ask Thu nhập bị tăng đột biến có nguy hiểm không?

Clois

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình mới tạo 1 kênh không lâu, là tháng thứ 2 rồi, bình thường mỗi ngày chỉ khoảng $3, có ngày cao nhất $5. Nhưng đột nhiên tổng kết của ngày 31 đến $30 trong đó có 1 video thu nhập đến $25 nguồn gốc doanh thu từ Hoa Kỳ. Có phải mình bị click tặc ko?

Mình đang mở 2 kênh cùng 1 email, 1 Ga, liệu kênh còn lại có bị ảnh hưởng ko? Mình nghe nói Ga sẽ chết sao ?
Nếu mình ngưng kết nối Ga ngay lập tức có thì ngăn chặn dc chuyện này ko?

HELPPPPP!!!!!!!

Attachments

• GA 8.PNG
    GA 8.PNG
    127.1 KB · Views: 146
Đây không phải là mình than, mà là việc tăng thu nhập đột biến tập trung vào 1 video mà, nó là nguy hiểm nếu là bị người khác chơi xấu. :mad:

Video đó của mình chỉ có 40 view mà được $25, trong khi những video khác chỉ có 0 phẩy mấy à >_<
Chọn chủ đề bình thường, ko cần top mà lại vướng vào tình huống này :(
Mới vừa nhận Pin tháng trước, tháng này đợi nhận tiền vậy mà...

Sợ gì nhỉ :)) mình đang từ 2$ lên hẳn gần cả ngàn $ 1 ngày đây và cảm thấy kích thích vãi chưởng :)) :rolleyes::rolleyes:
Mình từng có 1 kênh chủ đề khác cũng bất ngờ tăng cả trăm đô, nhưng chừng vài ngày sau là kênh bị tạm ngưng vì click tặc, kháng cáo cũng vô ích.

Mình cũng từng như bác , kênh thu nhập trung bình có 30 $/ 1 tháng thui, vậy mà có 1 tháng gà tổng kết được 250 $ , mình bị bất ngờ lắm xem lại doanh thu trong gà tháng đó vẫn là 30 mấy $ . Mình sợ lắm tới lúc rút tiền ra sài rùi vẫn còn sợ
P/S : chém làm con chó

Mình cũng từng như bác , kênh thu nhập trung bình có 30 $/ 1 tháng thui, vậy mà có 1 tháng gà tổng kết được 250 $ , mình bị bất ngờ lắm xem lại doanh thu trong gà tháng đó vẫn là 30 mấy $ . Mình sợ lắm tới lúc rút tiền ra sài rùi vẫn còn sợ
P/S : chém làm con chó
tháng đó bạn được GG tặng thêm tiền đó, mình cũng từng được 1 lần rồi

Video đó của mình chỉ có 40 view mà được $25, trong khi những video khác chỉ có 0 phẩy mấy à >_<
Chọn chủ đề bình thường, ko cần top mà lại vướng vào tình huống này :(
Mới vừa nhận Pin tháng trước, tháng này đợi nhận tiền vậy mà...
đứa nào nó click quảng cáo xong mua hàng => ăn hoa hồng... #ngunghoangmang :v

đáng lo ngại quá, cậu phải inbox gấp tk qua mình để mình lo giùm cho :D

Mình từng có 1 kênh chủ đề khác cũng bất ngờ tăng cả trăm đô, nhưng chừng vài ngày sau là kênh bị tạm ngưng vì click tặc, kháng cáo cũng vô ích.
Xem thống kê ko có gì khả nghi thì lo gì bác. Lúc đầu mình cũng sợ click tặc, tính để private nhưng nghĩ lại, ai dè trúng mánh :D Kênh của mình sống đc gần 1 năm rồi :p (đương nhiên thu nhập gần ngàn đô chỉ đc 1 thời gian ngắn là tụt) :D

lo làm gì ?
mà lo thì cũng có làm dc gì ?
post lên đây hỏi xong, có câu trả lời thì cũng có giúp ích gì ?
cứ ngồi hóng thui, nó banned thì chơi lại, ko thì ăn trọn số tiền đó, chứ có gì mà lo :D

thế này có cái j đâu mà đột biến, tg tăng phát lên 500 - 1000 obama mới sợ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,232
Latest member
sanghoangvinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week