Announce Thu nhập captcha của Captchater trong vòng 1 tháng (10tr)

Status
Not open for further replies.

captchater

Banned
Reactions
1,956
MR
0.002
Proof hàng ngày : Yêu cầu phải đủ hình ảnh comment cuối cùng bên box update pix + Số lượng code trên soft XD + thời gian làm việc . Ko giới hạn proof trong ngày :)
Nếu có trục trặc (đang làm thì dis soft, mất điện)... thì xem xét sau :)

Thời gian 30 ngày : Bắt đầu tính từ proof đầu tiên vào ngày 13-11-2013 :)

cậu post prooft 10chai/tháng đi

cậu post prooft 10chai/tháng đi
Trước giờ mình chuyển tiền nhiều tài khoản nên ko post proof 1 tài khoản đc. Nhưng yên tâm từ ngày hôm nay sẽ post proof tính theo code mình gõ . Ban đêm thì 1000 pic = 1$ , ban ngày thì tính thấp hơn khoảng 0,8$ / 1000 đi. Mình có >50 ID chủ nên nếu load chậm thì mới phải log thêm ID con vào :)

Thường thì tuổi trẻ hay sinh nông nổi :) , nhìn cái sign đủ thấy trẻ rồi ;)
trình độ chim cánh cụt ở Nam cực ko thấy đại bàng bao giờ nên nghĩ ko con chim nào bay cao quá 10 m :)

ủa mà cậu up proof cá nhân hay cả group làm ???

Show proof bắt đầu từ hôm nay cũng chẳng nói lên điều gì! Có thể cậu cực lực ngồi gõ cho đủ chỉ tiêu hoặc có thể nhờ người khác gõ phụ thêm thì có đếch mà biết!
vậy sao :D Vậy cậu thích chứng minh kiểu gì đây :) Bản thân mình có 1 mình thôi và cũng chẳng phải cực lực gì vì ngày nào chẳng cật lực :)
Tin thì xem, ko tin thì next , thích xem sex thì vào xvi.... :D Ở đời chẳng bao giờ thỏa đc lòng người :D

Thôi làm việc tiếp bắt đầu show từ tối nay :) Ok men

ủa mà cậu up proof cá nhân hay cả group làm ???

1 mình cậu ơi, mình ko tuyển mem . Với lại mình show proof soft XD nên nhìn số code quy ra $ ko liên quan đến group :D

Đọ tiền ăn tiền ko :D
đọ thế nào? Đến tận nhà đọ hả . Nói cho có thì nói làm gì :D
Với lại đang đọ bên box captcha. Chú thích thì show proof vào đây. Ko thì về box offer đi :D

1 mình cậu ơi, mình ko tuyển mem . Với lại mình show proof soft XD nên nhìn số code quy ra $ ko liên quan đến group :D
Soft XD cũng chả nói lên điều gì chứng tỏ chắc cậu làm! Có thể thay nhờ bạn bè thay nhau ngồi gõ! Hehe

Soft XD cũng chả nói lên điều gì chứng tỏ chắc cậu làm! Có thể thay nhờ bạn bè thay nhau ngồi gõ! Hehe

Chỉ cần chú em này đủ đập chết anh bạn trẻ trâu kia rồi , khỏi cần ta ra tay :D , chúc may mắn nhé trẻ trâu :D

Đúng là trẻ trâu :D
hehe mình cũng muốn nói cậu trẩu tre lắm mà sợ phát ngôn ra lại bị bắt bẻ là ko xứng làm tmod :D nên đành thôi vậy , đúng là khổ thật :D

hehe mình cũng muốn nói cậu trẩu tre lắm mà sợ phát ngôn ra lại bị bắt bẻ là ko xứng làm tmod :D nên đành thôi vậy , đúng là khổ thật :D
Công nhận bác chịu đựng giỏi thật! Gặp mình là xử lại rùi

vậy thì chứng tỏ kiểu gì, show tk NH à ? Mình cũng dễ dàng nhờ người khác chuyển tiền vào mà :D chuyển xong rồi trả , đơn giản VCB nào có mất phí :D

Nói chung là tin hay ko thì tùy mỗi người. Mình cũng thấy mình đang trẻ trâu hóa rồi đây :D Tự nhiên làm mấy việc ko đâu :D
Thôi tập trung kiếm tiền
Mod closed hộ cái , ngại quá :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo