Announce Thu nhập captcha của Captchater trong vòng 1 tháng (10tr)

Status
Not open for further replies.
thôi để cho ổng cạp đi, rồi tháng sau xem kết quả, mà post proof thì chỉ cần post số $ with về ở pix là được rồi,
nếu gõ 10 ngón thì 1 ngày 15$ là có thể, mình lúc trước gõ 4 ngón mà ngày cũng kiếm dc 8$, ăn uống nghĩ ngơi bt.
còn cái kiểu như ta đây là bro, kiếm tháng 10 triệu tưởng mình là ngon lắm thì người ta ghét lắm, sao không xem lại mình có phải là 1 con trâu không, chỉ biết xuốt ngày cắm đầu vào cái máy mà cày,
bro thật sự thì chả ai đi khoe khoang kiểu này đâu, làm nhiều cái khác khỏe mà ngon hơn
Cậu nghĩ là khoe khoang? Đối với mình nó là sự thật :)
Cậu nghĩ là khoe khoang? Đối với mình đó là 1 sự động viên đối với người khác :D

I Can :cool: - U Can :rolleyes:- We Can :D

up cái proof ngày hôm nay cho nóng cái đi thớt! đợi cày hết bữa nay mai mới show thì đâu còn gì hay nữa
Proof = soft mà mình out soft mất rồi còn đâu :D Còn đưa proof group thì họ lại kêu là làm group nhờ cả của mem làm cùng nữa thì sao :D
Đợi ngày mai đi , có gì mà sốt ruột :D

Đc nhiều người quan tâm và kì vọng, tự nhiên thấy trách nhiệm nặng nề quá :D Mà mình thấy làm captcha 10->20$ 1 ngày là bình thường mà sao các bạn thấy nó lại lạ nhỉ :D
Để từ ngày mai show proof bình thường lên cho các bạn xem hàng ngày :D Giờ ko tham gia các vấn đề lung tung ở forum nữa có khi mình còn làm hơn 10tr nữa ấy chứ :D

bác này chắc chắn đã luyện đc công phu 10 ngón :D

Đc nhiều người quan tâm và kì vọng, tự nhiên thấy trách nhiệm nặng nề quá :D Mà mình thấy làm captcha 10->20$ 1 ngày là bình thường mà sao các bạn thấy nó lại lạ nhỉ :D
Để từ ngày mai show proof bình thường lên cho các bạn xem hàng ngày :D Giờ ko tham gia các vấn đề lung tung ở forum nữa có khi mình còn làm hơn 10tr nữa ấy chứ :D

Anh em chuẩn bị nhang đèn, tiền bạc, Hòm cho thớt từ từ đi là vừa :D. CAPTCHA 10 Tr Tháng Gỏ xuyên xuốt :p. Còn dùng tiền cap dtu lại 1 linh vực nữa có phát sình thì mai ra :D

10 triệu thì mỗi ngày phải làm được hơn 300k 1 tý đấy thớt. mình nghĩ làm vừa phải thôi. cùng lắm là 200k . gõ nhiều hay bị stress lắm

Nhân tiện lâu lâu có topic hót AE ai có proof khủng post lên cho newbie như em có động lực nào :rolleyes:

Shin ku đá xoáy ghê quá nhà :D kaka !

gõ cap thì 1 ngày 200-300 là rất bình thường mà bạn , mình gõ cũng được mà, nhưng chẳng khi nào làm xuyên suốt nổi quá 3 ngày cả, người mà chứ đâu phải qỷ đâu

Trước nhớ mang máng hình như có cái thớt nào ông ấy show time làm việc 1 ngày của mình với sp, time thì hình như là từ 10h tối-8h sáng, rồi ngủ, rồi dậy ăn chơi tắm tập thể dục xong làm tiếp, sp thì 1k5/1h, mà cái topic đó cũng lâu giờ chắc sp cao hơn rồi. Trước thấy cái sign của ổng nên nổi hứng tra google ko ngờ thấy topic đó làm bất ngờ kinh.

Thường thì tuổi trẻ hay sinh nông nổi :) , nhìn cái sign đủ thấy trẻ rồi ;)
ko rành gì về vụ này chỉ là người đi ngang qua vô tình đọc topic thôi,thấy cậu nhận định ở đây cũng ok quá
Đọ tiền ăn tiền ko :D
mà cái cm dưới này tớ đọc xong lại cảm thấy người "trẻ" trong câu của cậu nói lại chính là cậu chứ ko phải người kia :(

Ok Mình sẽ post proof hàng ngày với mục đích là để các bạn tham khảo, thêm động lực làm việc chứ ko phải vì hơn thua nhau làm gì :D
Nghĩ lại cũng thấy mình trẻ trâu thiệt :D

Người làm được sẽ có quyền nói, người không làm được thì quyền nói cũng ko có đâu, tốt nhất là về nhà cắm thêm 2 cái sừng rồi tống vào đội hình quảng cáo của vinamilk !!!
Như bác này nói, đơn giản thế, ai GATO thì cứ GATO, ai thần tượng thì cứ việc, topic cũng đã lập, Thớt cũng khẳng định show proof mỗi ngày nếu thích thì mỗi ngày vào check, check thấy ko đúng thì chữi, giờ này chưa có gì vào cũng ko đc gì, mà nếu làm ko đc thì khác nào tự vã mặt mình.
Bản thân mình thì thấy cái proof môi ngày này rất hay, rất khiêu khích, cũng rất bực :) chừng nào qua đc vòng từ 10h-8h mình cũng sẽ làm 1 cái show hàng :)
Trẻ trâu hay ko cũng chả sao, có thực lực mà trẻ trâu thì chả ai nói gì, mình mà làm đc như bác thì mình còn hung hăng gấp 10 :D

đệt mọe tronbg khi mình nghèo rách quần xì mà tụi nó cứ khoe tiền triệu tiền tỷ, nhiều tiền sao ko mang đi từ thiện đi ở đó mà khoe, dc cái éo gì ko biết

đệt mọe tronbg khi mình nghèo rách quần xì mà tụi nó cứ khoe tiền triệu tiền tỷ, nhiều tiền sao ko mang đi từ thiện đi ở đó mà khoe, dc cái éo gì ko biết
Từ thiện kiểu bác quá bằng ăn cướp... ai lại 20.000, rồi lại còn ko nhận tiền rách, đưa 2 tay kính cẩn đàng hoàng...

Đúng chất bang Chủ TIêu Phong :D :D:D:rolleyes::rolleyes:

Đùa, nếu cứ có tiền mà đem làm từ thiện thì chả thằng nào cần đi làm cả, cứ sống phay phay chờ mấy thằng ngu làm giàu đem tiền ra nuôi.:D Khoe tốt chứ sau, khoe để biết thằng nào giàu thằng nào nghèo, có túng quẫn đi cướp thì cũng biết mà chọn thằng để cướp để scam =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week