Announce Thu nhập captcha của Captchater trong vòng 1 tháng (10tr)

Status
Not open for further replies.
:D đang nghe nhạc đợi 0h chuẩn bị chiến mai show proof :)

Nghề gì cũng có cái khó của nó, chẳng ai có quyền để coi thường nghề khác cả.
Bản thân mình chẳng bênh captcha nhưng ai nói captcha chỉ cần : thời gian, động lực, gõ nhiều thì hoàn toàn là sai lầm
1. Thời gian : Tình hình load của captcha ko phải lúc nào cũng như nhau, phải biết phân phối thời gian mỗi ngày khác nhau.
2. Động lực : Nghề gì chả cần đồng lực là ĐỒNG TIỀN ? , có động lực mà ko có ID, ko có proof , ko có kinh nghiệm thì đố dám chơi với pix :D
3. Gõ nhiều : nghề gì mà chả làm nhiều quen tay. Captcha bộ nó chỉ có 2,3 hình cứ xuất hiện liên tục hay sao mà quen tay :)

Captcha ko tốt cho sức khỏe : Cứ ôm máy tính MMO thì chẳng có nghề nào tốt cho sức khỏe hết :D
Có nhiều topic các pro captcha hướng dẫn cách lồng ca nhạc, phim thuyết minh vào làm việc để ko cảm thấy mệt mỏi . Vừa làm vừa giải trí rồi mà :)
Ai trụ với captcha đc thì đều ít nhiều có những kinh nghiệp vận động, tập thể dục cho bản thân mình. Đầy pro captcha gõ cả ngày vẫn ngực nở , bụng 6 múi đấy :D

Captcha ko tốt cho đầu óc : Vâng , vậy bạn lấy cái gì để phân tích hình ảnh, xử lý hình ảnh, chuyển yêu cầu xuống tay để gõ ?
Bộ bạn dùng đậu hũ để làm việc đó à ?

Nói cho cùng @YuGiSan : Bản thân bạn ko hiểu về captcha thì đừng lộng ngôn, mem captcha trong forum mình cũng chiếm 1 số lượng áp đảo so với các ngành khác đấy :)
Bạn nghĩ làm captcha ko sử dụng đầu óc là quá sai lầm. Mà ngược lại nó còn sử dụng 24/24 khi làm việc đấy :) Làm luật sư hay làm quét rác cũng đều tốt như nhau và có 1 sự tôn trọng lẫn nhau. Trong MMO này kiếm đc tiền nhiều hay ít ko quan trọng mà quan trọng là giữ đc lương tâm ko đi theo nghề bán cam là đc :)

gió to lắm rồi :).

Mình xin cam đoan 100% ko ai có thể ngủ 3->4h 1 ngày mà đủ sức cả nhé :). ít nhất là 6h :). Nói thì phải có proof :). Chém như vầy mình cũng chém được :). Xin lỗi chứ cái thời mình học 12 thì chơi game đến 4h sáng xong ngủ đến 6h sáng thay đồ đi học. ngày chỉ có 2 tiếng ngủ thôi nhé :). nhưng chỉ được 1 ngày là say xẩm mặt mày rồi :) (dù là đã thức khuya hơn 2 năm) . đừng có nói là quen hay ko quen,mình đã thức khuya gần 6 năm nay mà còn ko dám khẳng định ngày ngủ 3->4h là đủ sức khỏe mà cậu này được vậy còn hơn cả siêu nhân :rolleyes:., ko tin thì cứ lục mấy cmt của mình hay onl lúc 4h sáng thì sẽ biết:)

Thôi ko chém nữa coi phim kinh dị đây.

Dạo này Bão nhiều quá, thành ra con người ta bị lây nhiễm bệnh Phong. :rolleyes:
Khi nào mình gửi ảnh chụp mắt mình cho coi. Quần như ông già mặc dù chưa 18 tuổi. :D

Chắc các bác này chưa thấy mấy PRO gõ captcha, toàn 2k code/1h, toàn sp 30 trở lên. 1 tháng 10 củ là có khả năng, quan trọng là có thích hay không thôi :D.

Thớt thì mình hok biết còn mình có thể cày 18h/day. Mình là sâu máy tính nên ngoài ăn uống tắm rửa có thể ngồi máy gõ cả ngày. speed tăng lúc sáng và khuya giảm lúc trưa trời nắng và lúc bắt đầu buổn ngủ. 3 gói cà phê Việt + 1 lon redbull vs 5 6 bữa cơm chia nhỏ. 1 ngày thì ngủ 3 4 giờ lả đủ lại sức. Đó là chủ nhật. Còn mấy ngày khác đi chơi bóng rổ học hành bình thường và vẫn ngủ 3 4 giờ 1 ngày. Quen rou` :D
Mình thì ngủ đủ 8 tiếng . 2h buổi trưa (thường là 22h -> 0h) , 6h buổi tối (thường là từ 10h -> 16h), dậy thì ăn chút ít rồi đọc truyện tranh giải trí 1 lúc (sau nửa tiếng) rồi sau đó tập thể dục 1h . Tắm rửa ăn cơm tối.

Thời gian còn lại khoảng 12h thì mình làm việc :) Nói chung là đừng ép bản thân quá. Sức khỏe nó có cái quy luật của nó ko thể phá đc. Nếu bạn ngủ quá ít, cơ thể sẽ ko đủ thời gian để phục hồi. Nếu bạn ko tập thể dục : cơ thể bạn sẽ trở lên yếu ớt , nhất là với những người ngồi trên máy tính thời gian dài.

Làm captcha thì phải có quy luật VÀNG thì mới tồn tại lâu với nghề đc :D . Lúc nào khỏe thì ngủ ít lại 6,7h nhưng tuyệt đối ko ngủ ít hơn 6h và ko quên tập thể dục 1h / ngày (6 ngày / tuần )

Khi nào mình gửi ảnh chụp mắt mình cho coi. Quần như ông già mặc dù chưa 18 tuổi. :D

ừ khi nào chụp proof hú anh 1 tiếng nha em zai.trẻ người còn non dạ. nên phát ngôn có hơi chém gió chút :). anh biết mà :) ( người ta gọi là anh hùng bàn phím đó).. nhớ hú anh :D

Chắc các bác này chưa thấy mấy PRO gõ captcha, toàn 2k code/1h, toàn sp 30 trở lên. 1 tháng 10 củ là có khả năng, quan trọng là có thích hay không thôi :D.
tùy vào code và tốc độ load tốt hay chập chờn, nhanh hay chậm :)
Giờ thì ít khi nào lên đc speed > 30 vì đa số là code dài. Còn ai thích nhanh thì gian lận. Mà giờ gian lận thì pix cho ra đảo trong vài nốt nhạc nên mình thường chốt trung bình là 25 speed là ổn :)

ừ khi nào chụp proof hú anh 1 tiếng nha em zai. te3 người còn non dạ. nên phát ngon có hơi chém gió chút :). anh biết mà :)
Cậu chưa gì khẳng định mình chém gió. Có thể giấc ngủ mình hơi khác thường vì mình lúc trước trải qua 1 giai đoạn trầm cảm nặng nên giờ chỉ ngủ từ 12h tới 4h thôi. nhưng dạo này phải đi 1 km từ nhà ra xưởng để giữ xưởng cho pa mình nên mình sẽ comment lúc 11h30 và 4h30 cho cậu xem nhé. chuyện nhỏ. 2 tuần nữa mình mua lap rồi mình over night ăn tiền nhé :)

Mình thì ngủ đủ 8 tiếng . 2h buổi trưa (thường là 22h -> 0h) , 6h buổi tối (thường là từ 10h -> 16h), dậy thì ăn chút ít rồi đọc truyện tranh giải trí 1 lúc (sau nửa tiếng) rồi sau đó tập thể dục 1h . Tắm rửa ăn cơm tối.

Thời gian còn lại khoảng 12h thì mình làm việc :) Nói chung là đừng ép bản thân quá. Sức khỏe nó có cái quy luật của nó ko thể phá đc. Nếu bạn ngủ quá ít, cơ thể sẽ ko đủ thời gian để phục hồi. Nếu bạn ko tập thể dục : cơ thể bạn sẽ trở lên yếu ớt , nhất là với những người ngồi trên máy tính thời gian dài.

Làm captcha thì phải có quy luật VÀNG thì mới tồn tại lâu với nghề đc :D . Lúc nào khỏe thì ngủ ít lại 6,7h nhưng tuyệt đối ko ngủ ít hơn 6h và ko quên tập thể dục 1h / ngày (6 ngày / tuần )
Mình thì ngủ thế thấy vẫn khỏe. Cậu thử tìm thông tin vài người ngủ 4 5 giờ đi. Họ vẫn là triệu phú ầm ầm đấy thôi :D. Do cơ địa mỗi người và hoàn cảnh sống khác nhau nên thời lượng ngủ mỗi người thay đổi. Đôi khi mình vẫn ngủ trưa chút ít hay chủ nhật ngủ bù thêm 2 3h chẳng hạn. :p Có thể không tốt cho sức khỏe nhưng đổi lại được thời gian có thể đổi ra được $. :D

Cậu chưa gì khẳng định mình chém gió. Có thể giấc ngủ mình hơi khác thường vì mình lúc trước trải qua 1 giai đoạn trầm cảm nặng nên giờ chỉ ngủ từ 12h tới 4h thôi. nhưng dạo này phải đi 1 km từ nhà ra xưởng để giữ xưởng cho pa mình nên mình sẽ comment lúc 11h30 và 4h30 cho cậu xem nhé. chuyện nhỏ. 2 tuần nữa mình mua lap rồi mình over night ăn tiền nhé :)

Chậc, thì khi nào có proof thì cứ hú anh 1 tiếng đi :). ko chừng ku em sẽ được ghi vào gui net việt nam. cậu bé chưa đủ 18 tuổi chỉ ngủ 3h->4h 1 ngày suốt vài năm liền :). ko chừng sẽ được lên trang nhất của tờ báo nào ấy :)

Topic mang tính khich lệ Newbie bước vào nghề mà các pro thu nhập cao đừng vội chém chứ :D. Trước kia ko dc nhưng giờ có thể rồi .
pix 12h đến 10 h sáng 1k /1$ vậy gỏ giờ này . Tốc độ speed 30 trở lên thì quá dư giả time :D.

- Nói chung là do thím bộc lộ bản thân mình quá , tính thím nói thẳng , để ý thì thím hay nói mặt xấu vấn đề nhiều hơn là mặt tốt mà đời thì người ta thích khiêm tốn với tính khách quan nhiều hơn , vì thế mà có nhiều a đại ko thích chú thôi :D .

Mình thì ngủ thế thấy vẫn khỏe. Cậu thử tìm thông tin vài người ngủ 4 5 giờ đi. Họ vẫn là triệu phú ầm ầm đấy thôi :D. Do cơ địa mỗi người và hoàn cảnh sống khác nhau nên thời lượng ngủ mỗi người thay đổi. Đôi khi mình vẫn ngủ trưa chút ít
hay chủ nhật ngủ bù thêm 2 3h
chẳng hạn. :p Có thể không tốt cho sức khỏe nhưng đổi lại được thời gian có thể đổi ra được $. :D

Chậc, nói là ngày ngủ 3->4h mà giờ lại nói thêm ngủ bù vào thì 1 ngày sao mà 3->4h được :). giờ lại lôi kiếm người ngủ 4->5h. nói tính luôn là 1 ngày ko ngủ bù xuyên suốt 1 tháng hoặc 1 năm. thì mới gọi là ngày ngủ 3h->4h nhé :). Ngủ bù thì ai chả ngủ được :). nói tóm lại là cứ nói thẳng ra ngủ vài tiếng, xong ngủ bù lại cho đủ giấc cho người ta còn tin được. Đằng này ku em thích chém 3->4h 1 ngày.

Mấy bác sao cứ thích kiếm chuyện cãi thế @@
Bác thớt lập thớt sao thì kệ ỗng
miễn sao có proof cho mình coi là dc k thì close làm cái gì phải cãi này cãi nọ loạn cả box thế @@

Chậc, nói là ngày ngủ 3->4h mà giờ lại nói thêm ngủ bù vào thì 1 ngày sao mà 3->4h được :). giờ lại lôi kiếm người ngủ 4->5h. nói tính luôn là 1 ngày ko ngủ bù xuyên suốt 1 tháng hoặc 1 năm. thì mới gọi là ngày ngủ 3h->4h nhé :). Ngủ bù thì ai chả ngủ được :). nói tóm lại là cứ nói thẳng ra ngủ vài tiếng, xong ngủ bù lại cho đủ giấc cho người ta còn tin được. Đằng này ku em thích chém 3->4h 1 ngày.
Vậy coi như em thích chém gió và em còn trẻ nên không làm chủ được lời nói nên em xin lỗi nhé. Em không muốn tranh cãi nữa nhé. Em xin lỗi vì làm phí thời gian của anh gì nhé.

PS: Miệng lưỡi thiên hạ... Giờ người ta sống để bưới móc nhau thôi sao...

không bao giờ có chuyện 1 ngày ngủ 4 tiếng nhé :rolleyes:. Nhất là lại gõ captcha, riêng gõ captcha đã rất là mỏi mắt ( đưa nào nói không mỏi vả vào mồm ).. Nên có khi còn ham ngủ hơn cả người bt nhưng, nhưng mà cố mà thôi + thêm quen nữa. Nhưng 1 ngày không ngủ 6 -7 tiếng thì không bao giờ làm việc hiệu quả được. Nhất là với captcha

mình sẽ nghĩ kịch bản sau một tháng của thớt khi đạt được 10 tr nhé:
mắt thâm quầng. lờ đờ vì thiếu ngủ!
sút khoảng 2 cân!
đau đầu chóng mặt thường xuyên vì nhìn nhiều máy tính ( nhất là khi ngồi mà đứng dậy)!
đau lưng mỏi gối vì ngồi quá nhiều!
hay cáu gắt và có thể trầm cảm vì câm lặng suốt ngày và chịu nhiều áp lực từ công việc!
đau bụng hay đau dạ dày ( nếu có)
hay quên nữa, tâm chí hay mất tập trung
luôn thấy mệt mỏi!
chán nản và luôn lo lắng vì chưa đạt được mục tiêu!
Đây là những cái mình rút ra từ chính bản thân mình từ hồi chăm làm captcha, sau tháng này b kiểm chứng xem đúng được mấy cái nhé! :D

mình sẽ nghĩ kịch bản sau một tháng của thớt khi đạt được 10 tr nhé:
mắt thâm quầng. lờ đờ vì thiếu ngủ!
sút khoảng 2 cân!
đau đầu chóng mặt thường xuyên vì nhìn nhiều máy tính ( nhất là khi ngồi mà đứng dậy)!
đau lưng mỏi gối vì ngồi quá nhiều!
hay cáu gắt và có thể trầm cảm vì câm lặng suốt ngày và chịu nhiều áp lực từ công việc!
đau bụng hay đau dạ dày ( nếu có)
hay quên nữa, tâm chí hay mất tập trung
luôn thấy mệt mỏi!
chán nản và luôn lo lắng vì chưa đạt được mục tiêu!
Đây là những cái mình rút ra từ chính bản thân mình từ hồi chăm làm captcha, sau tháng này b kiểm chứng xem đúng được mấy cái nhé! :D

Mình làm hơn 1 năm trở lại đây rồi :) Bạn bị như vậy là do bạn ko biết cách tăng cường và bảo vệ sức khỏe cũng như tinh thần thôi :)

mệt cái thớt này quá... mấy cha rãnh thấy sợ luôn....

:D đang nghe nhạc đợi 0h chuẩn bị chiến mai show proof :)

Nghề gì cũng có cái khó của nó, chẳng ai có quyền để coi thường nghề khác cả.
Bản thân mình chẳng bênh captcha nhưng ai nói captcha chỉ cần : thời gian, động lực, gõ nhiều thì hoàn toàn là sai lầm
1. Thời gian : Tình hình load của captcha ko phải lúc nào cũng như nhau, phải biết phân phối thời gian mỗi ngày khác nhau.
2. Động lực : Nghề gì chả cần đồng lực là ĐỒNG TIỀN ? , có động lực mà ko có ID, ko có proof , ko có kinh nghiệm thì đố dám chơi với pix :D
3. Gõ nhiều : nghề gì mà chả làm nhiều quen tay. Captcha bộ nó chỉ có 2,3 hình cứ xuất hiện liên tục hay sao mà quen tay :)

Captcha ko tốt cho sức khỏe : Cứ ôm máy tính MMO thì chẳng có nghề nào tốt cho sức khỏe hết :D
Có nhiều topic các pro captcha hướng dẫn cách lồng ca nhạc, phim thuyết minh vào làm việc để ko cảm thấy mệt mỏi . Vừa làm vừa giải trí rồi mà :)
Ai trụ với captcha đc thì đều ít nhiều có những kinh nghiệp vận động, tập thể dục cho bản thân mình. Đầy pro captcha gõ cả ngày vẫn ngực nở , bụng 6 múi đấy :D

Captcha ko tốt cho đầu óc : Vâng , vậy bạn lấy cái gì để phân tích hình ảnh, xử lý hình ảnh, chuyển yêu cầu xuống tay để gõ ?
Bộ bạn dùng đậu hũ để làm việc đó à ?

Nói cho cùng @YuGiSan : Bản thân bạn ko hiểu về captcha thì đừng lộng ngôn, mem captcha trong forum mình cũng chiếm 1 số lượng áp đảo so với các ngành khác đấy :)
Bạn nghĩ làm captcha ko sử dụng đầu óc là quá sai lầm. Mà ngược lại nó còn sử dụng 24/24 khi làm việc đấy :) Làm luật sư hay làm quét rác cũng đều tốt như nhau và có 1 sự tôn trọng lẫn nhau. Trong MMO này kiếm đc tiền nhiều hay ít ko quan trọng mà quan trọng là giữ đc lương tâm ko đi theo nghề bán cam là đc :)

Thời gian là thời gian làm việc/day
Động lực là Tiền +nổ lực bản thân
Show cho 1 cái proof nhỏ của tui.
1 ngày 4h work.Invest 0$(ko đủ software captcha) kiếm ra chừng đó.
rcgmry

Khi cậu gõ captcha thì cậu chỉ biết captcha thôi.Những captcha cậu gõ tôi mua đấy.Thế giới rộng lắm.
Tôi trước đây cũng là 1 captchater nên hiểu về sức khỏe lâu dài,và tôn trọng nó.Động não là phân tích,kế hoạch,logic,phán đoán.Không phải đầu trơ trơ rứa,không thú vị chút nào..
Tôi cũng ko biết bạn là ai và bạn cũng ko biết tôi là ai cho nên cứ ôn hòa mà sống.Closed thread và làm việc thôi.gluck

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week