Spotlight Thu nhập của anh em làm offer

wolbuh

Senior
Reactions
197
MR
0.000
Mình có vài điều muốn thăm dò anh em nên làm cuộc khảo sát này. Hy vongj anh em đừng vô đây quăng gạch
1/ 1 acc/mail mấy bạn làm mất nhiêu time
2/ thu nhập trung bình của 1 acc/mail
3/ thu nhập trung bình 1 ngày của mấy bạn , bạn tham gia làm offer đc bao lâu rùi
4/ Bạn có cảm thấy hài lòng với sô tiền đó không hay là thấy còn quá ít so với trình độ của mình đc:binhsua168:

:binhsua160: chẳng biết đã có bao nhiêu topic dạng này nữa
tigon 1 loài hoa đà mặn.
thu nhập offer trung bình /ngày của Tigon vào khoảng 50 đến 70 đô la :m048:
nói là vậy thoai chứ con số cao hơn nhiều :m011:

tigon 1 loài hoa đà mặn.
thu nhập offer trung bình /ngày của Tigon vào khoảng 50 đến 70 đô la :m048:
nói là vậy thoai chứ con số cao hơn nhiều :m011:

làm 1tháng đủ tiền xơi em này ko..thấy hàng lăn wa lại :binhsua157:

Mình có vài điều muốn thăm dò anh em nên làm cuộc khảo sát này. Hy vongj anh em đừng vô đây quăng gạch
3/ thu nhập trung bình 1 ngày của mấy bạn , bạn tham gia làm offer đc bao lâu rùi
4/ Bạn có cảm thấy hài lòng với sô tiền đó không hay là thấy còn quá ít so với trình độ của mình đc:binhsua168:

1/ 1acc/mail làm thời gian hên xui HMA thì nhanh cree ko cao sock chậm mà cree cũng khá hơn. các off ngon đánh nhanh off cùi thì đánh hơi chậm xíu cũng có ăn ngon như thế. acc đánh nhanh 7 phút @@ đánh chậm 20 phút.
2/ tiền trung bình 1 acc cũng khác nhau như trên HMA cree tầm trung bình 0.3 0.4/acc. sock tầm 0.6 0.8/acc
3/ thu nhập trung bình hên xui. ngày nào cũng 30 40 acc hết :)). làm sup có được tiền nhiều đâu tư thân làm là chính :)). làm of từ tháng 10 năm nay kà.
4/ khá hài lòng chứ làm gì hơn sô tiền như thề nhỉ.

Close đi cho rồi, không cần thiết, mấy chục cái survey kiểu này rồi, kéo ngược về quá khứ mà xem nha chử thớt :D

---------- Post added at 04:48 PM ---------- Previous post was at 04:45 PM ----------

chém gió tí: :))
1/ 1acc 10p
2/ bình quân 20$/1acc
3/ tb 1 ngày 1k $ -> tham gia được 1 tuần!
4/ k hài lòng đang phần đấu lên 10k$/1 ngày
=)) =)) =))

1. 1 acc thì tùy làm nhiều hay ít off nhưng tầm 20/acc
2. tầm 1,2 ->1,6 cre 1/acc như thế là nhiều hay ít hả các bác :-ss, em mới làm còn chưa nhìn thấy măn nỳ đâu
3. tb ngày 15acc mệt phết
4. đợi thành quả rồi mới có thể hài lòng hay không :)

[/COLOR]chém gió tí: :))
1/ 1acc 10p
2/ bình quân 20$/1acc
=)) =)) =))
Chỉ thế thôi sao :|

Thật sư mình lập topic này để đánh giá tinh hình offer hiện tại thế nào mà lúc nào cũng thấy người ta kêu cẩm.
Và thông tin cho những ai muốn biết để mà phấn đấu bằng người ta, xem lại cách làm của mình, không ngừng nâng cao trình độ của mình

---------- Post added at 07:29 PM ---------- Previous post was at 07:28 PM ----------

1. 1 acc thì tùy làm nhiều hay ít off nhưng tầm 20/acc
2. tầm 1,2 ->1,6 cre 1/acc như thế là nhiều hay ít hả các bác :-ss, em mới làm còn chưa nhìn thấy măn nỳ đâu
3. tb ngày 15acc mệt phết
4. đợi thành quả rồi mới có thể hài lòng hay không :)
của bác ít quá đấy, coi lại cách làm xem sao.

Close đi cho rồi, không cần thiết, mấy chục cái survey kiểu này rồi, kéo ngược về quá khứ mà xem nha chử thớt :D

---------- Post added at 04:48 PM ---------- Previous post was at 04:45 PM ----------

chém gió tí: :))
1/ 1acc 10p
2/ bình quân 20$/1acc
=)) =)) =))
gió nhẹ thế :m025:
tưởng gió to lắm định hứng mà chả mát tí nào :m017:

1/ 1 acc/mail mấy bạn làm mất nhiêu time ->5 đến 15 phút
2/ thu nhập trung bình của 1 acc/mail ->0.2 đến 1.9$ tùy từng thời điểm
3/ thu nhập trung bình 1 ngày của mấy bạn , bạn tham gia làm offer đc bao lâu rùi ->1 ngày cũng được khoảng >5$.Làm off được 5 tháng
4/ Bạn có cảm thấy hài lòng với sô tiền đó không hay là thấy còn quá ít so với trình độ của mình đc ->cũng tạm được chỉ làm chốc lát chưa tính chuyện lâu dài với off.

1/ 1acc/mail làm thời gian hên xui HMA thì nhanh cree ko cao sock chậm mà cree cũng khá hơn. các off ngon đánh nhanh off cùi thì đánh hơi chậm xíu cũng có ăn ngon như thế. acc đánh nhanh 7 phút @@ đánh chậm 20 phút.
2/ tiền trung bình 1 acc cũng khác nhau như trên HMA cree tầm trung bình 0.3 0.4/acc. sock tầm 0.6 0.8/acc
3/ thu nhập trung bình hên xui. ngày nào cũng 30 40 acc hết :)). làm sup có được tiền nhiều đâu tư thân làm là chính :)). làm of từ tháng 10 năm nay kà.
4/ khá hài lòng chứ làm gì hơn sô tiền như thề nhỉ.
hic pro thế cậu nhận tớ làm đệ tử đi. Ngày làm chịu khó đc 50-70acc nhưng tính ra chưa đc 0.01$/acc :| làm như cậu cứ 0.6-0.8$ thế theo cậu chắc ngày mềnh đc 30-40$ roài :( Nhận tui làm đồ đệ nhé :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week