Thu nhập em chán quá , ko đủ đóng mạng nữa :( Help me

Status
Not open for further replies.
Ai mới vào nghề cũng vậy cả đã có topic huong dan tu O->Z rui nhe......hay lam theo va sau 1 thang se co kinh nghiem va se co du tien mà đóng cả 3 mạng lun nhá

mình mới vào tháng đầu cũng chỉ làm được có 10$,giờ thì khá hơn rồi ngày cũng ~ 10$ ^^,cứ mày mo cố gắng thì sẽ thành công thôi,
CON ĐƯỜNG THÀNH CÔNG KHÔNG CÓ DẤU CHÂN KẺ LƯỜI BIẾNG

Ai mới vào nghề cũng vậy cả đã có topic huong dan tu O->Z rui nhe......hay lam theo va sau 1 thang se co kinh nghiem va se co du tien mà đóng cả 3 mạng lun nhá

hix em gõ capt cũng ổn nhưng vì $ quá ít thôi anh ạ. mấy topic hướng dẫn những cái cơ bản em đã biết và vận dụng hết rồi , chỉ có cái break rules gì đấy để có thể tăng thu nhập cao hơn thì nó mơ hồ quá, chỉ nghe nói chứ ko thấy ai chỉ cả

Mình mới làm có hơn 1 tuần mà sao tuần đầu đã đc 15$ rồi :binhsua172::binhsua172:
Lại còn đc pix pay sớm nữa chứ (mới lập group mà sau khi order chỉ chờ 6 ngày là tiền về).

hix em gõ capt cũng ổn nhưng vì $ quá ít thôi anh ạ. mấy topic hướng dẫn những cái cơ bản em đã biết và vận dụng hết rồi , chỉ có cái break rules gì đấy để có thể tăng thu nhập cao hơn thì nó mơ hồ quá, chỉ nghe nói chứ ko thấy ai chỉ cả
Chả nghe cái bờ-rít ru-lờ gì gì đó lần nào cả. Vào đọc mấy hết mấy cái hướng dẫn mod miranda sticky lên trên rồi gõ là ok hết. Thấy gì gõ nấy.

ngày làm mấy tiếng bạn? có gõ được 10 ngón không? speed bao nhiêu?

5$/day sống qua ngày là được rồi.Captcha gõ nhiều ăn nhiều gõ ít ăn ít.Ít tiền thì do ít gõ thôi.Trách gì được.Captcha không có con đường tắt nào để đi như ptu hay các thứ khác đâu mà tìm.Gõ lâu ngày sẽ gõ nhanh hơn thế thôi

---------- Post added at 01:06 PM ---------- Previous post was at 01:04 PM ----------

mỏi mắt, mỏi tay, mỏi miệng, mỏi đjt' mà mầng đc 10$/ day cũng là bro^ đấy, $ nào => sức nấy mà bác ;)
Gõ captcha làm gì mỏi miệng vậy đại ca.Ngồi đọc theo các chữa hả :binhsua157:

Cứ captcha mà chơi thôi. Nhìn tên e là biết :D Số vốn dùng bán thẻ hiện làm là kiếm được từ captcha, tiền lại sanh ra tiền :D
Mong các bác đừng quăng gạch e, tội cho e :D

Mình mới làm có hơn 1 tuần mà sao tuần đầu đã đc 15$ rồi :binhsua172::binhsua172:
Lại còn đc pix pay sớm nữa chứ (mới lập group mà sau khi order chỉ chờ 6 ngày là tiền về).
6 ngày tiền về mà bảo pay sớm trời ơi.Lúc trước nó pay ngày 1

Hôm qua có bác catbui gì đó ham đánh quá (10h/day) bị liệt dương ấy lộn liệt tay luôn. Đừng cố quá coi chừng quá cố =))

nghe gì mà tới liệt d***g dzữ vậy:|:|:|.........kiểu này thì phải vừa làm nhiều vừa "exercise" nhiều cho em ấy nó khỏe wa' :)):))

5$/day sống qua ngày là được rồi.Captcha gõ nhiều ăn nhiều gõ ít ăn ít.Ít tiền thì do ít gõ thôi.Trách gì được.Captcha không có con đường tắt nào để đi như ptu hay các thứ khác đâu mà tìm.Gõ lâu ngày sẽ gõ nhanh hơn thế thôi

---------- Post added at 01:06 PM ---------- Previous post was at 01:04 PM ----------

Gõ captcha làm gì mỏi miệng vậy đại ca.Ngồi đọc theo các chữa hả :binhsua157:
Lúc đầu cũng đọc cho nhanh nhưng bỏ rồi làm vậy ko 8 được với mấy đưa cùng phòng :binhsua166:

break rule : thấy captcha google (chữ đen nền trắng) thì gõ chữ nghiên thôi ko cần gõ 2 chữ <-
Đã thử. Kết quả vẫn đúng code. Nhưng pri tăng ầm ầm

Quăng gạch gì ở đây. Vào topic proof mà xem ae lo ó kìa. Xem bao nhiêu ngày chờ
Gạch gì đâu...Đợt này pix có vấn đề nên pay thế.Chứ trc nó pay hằng ngày.8h tối rs 9h sáng có tiền đều đều.Nge nói 6 ngày tiền về mà bảo nhanh thấy nó bùn cười

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,613
Latest member
vn88globalcom

Most viewed of week

Most discussed of week