Thu nhập em chán quá , ko đủ đóng mạng nữa :( Help me

Status
Not open for further replies.
Em lười gõ cap lắm.Chơi cái khắc.Mà tầm 10$/day là pro rồi.sv thời gian rảnh rỗi nhiều !

Mới tham gia thì kiếm ít là đúng rồi :) !
Cái j cũng cần có kinh nghiệm ! từ từ thôi bạn :D !

bố trí thời gian hợp lý thôi có gì đâu mà mỏi :binhsua168:
chứ ngồi cả tiếng gõ có mà :binhsua156:

chơi game ngồi lỳ 1 chỗ cả ngày ko sao ( thậm chí vài ngày ) mà chả đứa nào bảo bị bệnh mà mới gõ cạp cạp 4-5h ( chưa = làm giờ cơ bản bên ngoài 8h/day ) mà đã bán than :) bảo là bệnh này bệnh nọ , thật khó lý giải =)) các bác nhìn lại xem e nói có đúng ko nào =))
e nhìn và suy ra là " ganh tị " ==> kiếm lý do nói người khác ==> gây gổ ==> ăn ban :)) nhưng nhìn lại kết quả vẫn như lúc đầu , người ta vẫn làm tiền vẫn tăng còn kẻ rảnh hơi thì tiền nó cứ giảm hoặc dậm chân tại chỗ =)) cái này gọi là ngu mà ko nhận ra =)) như mấy pro ở trên nói hết rồi đấy , người biết bố trí công việc thì thu nhập luôn cao hơn người ko có xác định cụ thể
Kết : ai ko hợp thì chọn công việc khác sao phải xoắn ( hoa mắt chóng mặt ù tai v.v... ) cứ ngồi đó kiếm lý do , ngồi 1 chỗ làm việc với cái máy ( chat chit nghe nhạc xem phim v.v... ) 1 ngày cũng đã bao nhiêu tiếng rồi sao ko liệt kê ra :)) và điều mình muốn nói đã nói , bớt nói là bệnh đi vì ngoài tiệm game đầy thằng bệnh hơn ở đây đấy ra đó mà chửi nó biết đâu cũng chửi cả bản thân mình đấy , chửi luôn mấy thằng tập đoàn chuyên về những cái gì phải ngồi trên máy tính ấy =)) bại não thật =)) " sao cứ phải xoắn " ka ka ka=))

Việc ai nấy làm đi..Rãnh Thì làm nhiều không thì làm ít.sợ thì đừng làm..Càng ít người làm load code càng nhah.Ta càng khoái...Rãnh đâu Lo người khác:)).
Cậu chủ Thớt mới vào làm ...Chắc gõ 1h tầm 500-700 code,pri tăng veo veo nen chưa có thu nhập.Từ từ quen với cong viec..Nhìn code nhah.go nhah thì sẽ có tiền thôi...Thích Thì làm.Lo cho mình thôi

chơi game ngồi lỳ 1 chỗ cả ngày ko sao ( thậm chí vài ngày ) mà chả đứa nào bảo bị bệnh mà mới gõ cạp cạp 4-5h ( chưa = làm giờ cơ bản bên ngoài 8h/day ) mà đã bán than :) bảo là bệnh này bệnh nọ , thật khó lý giải =)) các bác nhìn lại xem e nói có đúng ko nào =))
e nhìn và suy ra là " ganh tị " ==> kiếm lý do nói người khác ==> gây gổ ==> ăn ban :)) nhưng nhìn lại kết quả vẫn như lúc đầu , người ta vẫn làm tiền vẫn tăng còn kẻ rảnh hơi thì tiền nó cứ giảm hoặc dậm chân tại chỗ =)) cái này gọi là ngu mà ko nhận ra =)) như mấy pro ở trên nói hết rồi đấy , người biết bố trí công việc thì thu nhập luôn cao hơn người ko có xác định cụ thể
Kết : ai ko hợp thì chọn công việc khác sao phải xoắn ( hoa mắt chóng mặt ù tai v.v... ) cứ ngồi đó kiếm lý do , ngồi 1 chỗ làm việc với cái máy ( chat chit nghe nhạc xem phim v.v... ) 1 ngày cũng đã bao nhiêu tiếng rồi sao ko liệt kê ra :)) và điều mình muốn nói đã nói , bớt nói là bệnh đi vì ngoài tiệm game đầy thằng bệnh hơn ở đây đấy ra đó mà chửi nó biết đâu cũng chửi cả bản thân mình đấy , chửi luôn mấy thằng tập đoàn chuyên về những cái gì phải ngồi trên máy tính ấy =)) bại não thật =)) " sao cứ phải xoắn " ka ka ka=))

đúng! khi nào có những công việc như xem phim, nghe nhạc, chat,ngủ kiếm tiền thì mình sẽ gọi các bạn làm.noí đơn giản thôi. 1 ngày bạn bỏ ra 3 lần làm việc. mỗi lần 30 phút thôi ko cần nhiều. 30p bạn kiếm đc chừng 300 code thôi, 3 lần là 900 code ==>1$ ==> 20k. X30 ngày chắc cũng dư đóng tiền nét nhỉ.kể bạn nghe 1 câu chuyện vui:

có 1 anh chàng ngày nào cũng thắp nhang cầu trời phật cho anh ta được trúng số, cầu hoài cầu mãi mà ko trúng, anh ta tức quá quát to: trời ơi là trời sao ko cho tui trúng số vậy nè.
ông bụt hiện ra bảo: Tổ cha mày! mày cầu cho trúng số mà có khi nào mày chịu mua vé số đâu :)

Chủ topic cố gắng nghiên cứu mấy bài hướng dẫn chi tiết trên mấy topic skticky là ngon !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member
Khoabui

Most viewed of week

Most discussed of week