Help Thu nhập & giao dịch trong Paypal quá nhiều, liệu có an toàn và bị "dòm ngó"

Khoảng 4 tháng thôi ợ. Cơ mà nó bắt xác minh thì xác minh cái gì nhỉ ? Thông tin cá nhân hay là thông tin giao dịch ?
Cụ thể bạn nhận tiền từ những net nào? Nếu nó lớn thì bạn an toàn hơn, tốt nhất bạn chọn net càng lớn càng tốt. Bản thân Paypal đc sinh ra là để phục vụ ebay nên nếu kinh doanh đàng hoàng thì đừng lo. Xác xuất cao nhất là khi bạn rút con số lớn đó về mấy NH việt nam nó sẽ hold, giãi trình....

Đừng bảo chém gió rồi sell PP scam nhé...kkkkk

đa phần những ng làm shop mà 100% chuẩn ko ai đi hỏi câu đó nhé.
Không phải ai có tiền cũng là từ đi ăn cắp đâu bạn :). Cẩn thận lời nói của mình.

Nguồn tiền của mình thì khá ổn định hằng ngày, nguồn từ net lớn, net mà ae hay chơi thôi, chứ chả có gì bẩn cả. Tiền trong PP mình cũng dùng mua hàng về VN để bán, chứ chưa bao giờ phải rút về bank VN cả.

Không phải ai có tiền cũng là từ đi ăn cắp đâu bạn :). Cẩn thận lời nói của mình.

Nguồn tiền của mình thì khá ổn định hằng ngày, nguồn từ net lớn, net mà ae hay chơi thôi, chứ chả có gì bẩn cả. Tiền trong PP mình cũng dùng mua hàng về VN để bán, chứ chưa bao giờ phải rút về bank VN cả.
Mình muốn hỏi bạn mua gì từ ebay về bán vậy? Ai ship hàng? Ko tiện nói thì inbox mình nha. Mình search trên mạng và thấy tiền trong paypal việt nam ngoài rút về thì ko mua được gì? Làm sao bạn mua đc?

Last edited:
Mình muốn hỏi bạn mua gì từ ebay về bán vậy? Ai ship hàng? Ko tiện nói thì inbox mình nha. Mình search trên mạng và thấy tiền trong paypal việt nam ngoài rút về thì ko mua được gì? Làm sao bạn mua đc?
Mua trên eBay bình thường thôi, nếu thằng seller chịu ship về VN

Hoặc vào đây luôn eBay.vn (eBay liên kết với chợ điện tử hỗ trợ người mua VN)

Mua trên eBay bình thường thôi, nếu thằng seller chịu ship về VN

Hoặc vào đây luôn eBay.vn (eBay liên kết với chợ điện tử hỗ trợ người mua VN)
Ebay.vn nó ko cho trả bằng paypal:(( vấn đề muốn hỏi là có nhiều tiền trên paypal, ko rút thì có thể mua đc j?

Ebay.vn nó ko cho trả bằng paypal:(( vấn đề muốn hỏi là có nhiều tiền trên paypal, ko rút thì có thể mua đc j?
Mình không rõ, tại chưa mua bằng PP trên eBay.vn tại vì nó mắc

Toàn mua trực tiếp từ eBay.com ship về VN nếu thằng bán chịu ship, nếu nó không chịu thì thương lượng thôi. Còn thương lượng không xong thì kiếm thằng seller khác.

cùng câu hỏi cho việc về bank việt nam. mỗi ngày mình đều nhận khoảng 10 >20tr thì liệu mấy anh có dòm ngó gì ko

1k chắc là doanh thu,lợi nhuận khoảng x% trong đấy thôi chứ có gì đâu nhể :))
Tuỳ hàng, hàng điện tử thì ăn % không cao, mà Mỹ thì quá rẻ rồi, dại gì cạnh tranh cái chỗ đó.

Bán Information Product thì ăn trọn ví dụ $97 $297 $479 $997 $1997 $2997 $4997 USD, chưa kể Upsells và OTOs các loại

Ngoài ra trong product còn 1 đống liên kết Ref Aff nữa, ăn hoa hồng phải ít nhất là 50%

Mới chơi Information Product thì viết eBook tiếng Anh bán kiếm tiền, cao hơn thì audio, videos, apps iPhone Android, web interaction

1 ngày ít cũng $10k thu nhập.

Mỗi lần mở Product Launch Marketing cũng lên gấp chục lần số đó.

Tuỳ hàng, hàng điện tử thì ăn % không cao, mà Mỹ thì quá rẻ rồi, dại gì cạnh tranh cái chỗ đó.

Bán Information Product thì ăn trọn ví dụ $97 $297 $479 $997 $1997 $2997 $4997 USD, chưa kể Upsells và OTOs các loại

Ngoài ra trong product còn 1 đống liên kết Ref Aff nữa, ăn hoa hồng phải ít nhất là 50%

Mới chơi Information Product thì viết eBook tiếng Anh bán kiếm tiền, cao hơn thì audio, videos, apps iPhone Android, web interaction

1 ngày ít cũng $10k thu nhập.

Mỗi lần mở Product Launch Marketing cũng lên gấp chục lần số đó.

nhận đệ tử ko bác,cho e theo với o_O

nhận đệ tử ko bác,cho e theo với o_O
Mình dốt lắm, chẳng dám dạy đời ai

Mình có lời khuyên thế này: Các bạn có thể tự học online được, học tiếng Anh cho thật tốt, cũng chưa chắc cần trường lớp tốn tiền và thời gian

Mình Không khuyên bạn bỏ học, vì xã hội vẫn coi trọng bằng cấp vì vấn đề danh dự để cua gái và thăng tiến dễ dàng

Mình dốt lắm, chẳng dám dạy đời ai

Mình có lời khuyên thế này: Các bạn có thể tự học online được, học tiếng Anh cho thật tốt, cũng chưa chắc cần trường lớp tốn tiền và thời gian

Mình Không khuyên bạn bỏ học, vì xã hội vẫn coi trọng bằng cấp vì vấn đề danh dự để cua gái và thăng tiến dễ dàng

:( bác ko nhận thì chag biết bắt đầu từ đâu,nghe cái này cũng lạ

@checkbox585 bạn yên tâm, miễn sao không phải lừa đảo hoặc hacker thì an toàn tuyệt đối , tiền sạch with thoải mái No problem

Hiện tại acc PP của mình có nguồn tiền từ net là chủ yếu, 1 ngày tiền vào acc có khoảng 500-1k nên số tiền dự kiến hàng tháng là rất lớn (tối đa là 30k). Mình cũng có dùng tiền này mua hàng tại Ebay và từ các seller bên ngoài Ebay (gửi qua hình thức personaly payment - no fee )

Thì liệu có bị tụi Paypal nó dòm ngó và limit hay bắc xác minh gì không ???

P/S : Nguồn tiền hoàn toàn sạch 100%, account PP VN chính chủ.

Bác này chắc sở hữu trong tay phải 10 cái site 3x khủng.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,238
Latest member
Cuacaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week