Help Thu nhập hàng tháng từ Offer của các member Việt Nam là bao nhiêu ?

Status
Not open for further replies.
Lót dép hóng :m068: . Ko bít chủ thread lập topic này nhầm mục đích gì . Nếu lập thấy offer dễ kiếm $ rồi mới tham gia thì thua , thay vào đó hãy bắt tay vào làm ngay thì hay hơn :|
Hóng típ :m068:

Lót dép hóng . Ko bít chủ thread lập topic này nhầm mục đích gì . Nếu lập thấy offer dễ kiếm $ rồi mới tham gia thì thua , thay vào đó hãy bắt tay vào làm ngay thì hay hơn
Hóng típ
lấy cái avatar đó đâu thế? nhìn ngu vãi.:binhsua112:

lại chém rồi. bà này chuyên gia chém :|

các pro ko bao h vào đây chém đâu...họ luôn giữ im lặng dù biết họ làm được cả 20t

Có người làm đc vài nghìn $ chứ nhưng vấn đề là pay kiểu j mới đc =))

Toàn pro nói chuyện với nhau không à. @@!, chỉ biết hóng thôi!
pro là đây nè
còn ai muốn $ nhìu hơn thì hỏi lão gomcash đó.hôm bữa ổng up cái proof ben paidtopia 1 tiếng ổng kiếm 5-7$ ồng làm 2 ngày 1 tr đó.chính miệng ổng nói luôn wen mất cái box ổng úp hình rùi.mới đây thui à
nói chung các pro thường hay im im lắm .mấy ổng sợ mất nồi cơm ấy đó mà

Chuyện gì mà chả sảy ra được chú em! Cứ tin đi! như chuyện chú luyện quê chú e ý!

nhưng phải có chứng cứ mới dám tin chứ bác.....em chưa thấy ai làm offer mà 3>4h thu nhập 1K$ cả....

---------- Post added at 08:16 PM ---------- Previous post was at 08:15 PM ----------

pro là đây nè
còn ai muốn $ nhìu hơn thì hỏi lão gomcash đó.hôm bữa ổng up cái proof ben paidtopia 1 tiếng ổng kiếm 5-7$ ồng làm 2 ngày 1 tr đó.chính miệng ổng nói luôn wen mất cái box ổng úp hình rùi.mới đây thui à
nói chung các pro thường hay im im lắm .mấy ổng sợ mất nồi cơm ấy đó mà

pro thì k có thời gian chém gió thời gian của ngta giá trị lắm!:D

nhưng phải có chứng cứ mới dám tin chứ bác.....em chưa thấy ai làm offer mà 3>4h thu nhập 1K$ cả....

---------- Post added at 08:16 PM ---------- Previous post was at 08:15 PM ----------

pro thì k có thời gian chém gió thời gian của ngta giá trị lắm!:D

Bạn Có biết thế nào dc gọi là " CƠM NHÀ AI NHÀ ẤY ĂN " không!? SHARE = NÁT! ;))! Đại gia thì lun ẩn giật và lo giữ $ của mình! hỉu chứ!

Bạn Có biết thế nào dc gọi là " CƠM NHÀ AI NHÀ ẤY ĂN " không!? SHARE = NÁT! ;))! Đại gia thì lun ẩn giật và lo giữ $ của mình! hỉu chứ!

cảm ơn bác đã chỉ bảo......

bác này nói chí đúng nè.mấy ông off đều có site riêng khi nào ổng cheat banh site ổng mới share.nói chung là hết an dc mới share

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week