Thu nhập từ captcha /1 tháng?

Reactions
1,648
MR
0.003
Đã bỏ capcha mặc dù thu nhập cũng khá ổn định :D

Ngưỡng mộ chị này vãi :D Em hỏi thật chị kiếm 100$ mỗi ngày bằng hình thức gì thế ??? Đầu tư chăng ?

hoanvan ơi, bạn có thể bỏ chút thời gian ra chỉ mình đăng ký để solo kolo ko, cảm ơn nhiều. cho mình nick yahoo của bạn
bên ngoài kia có hết rồi đấy. tự nghiên cứu đi.
làm cái này. càng nhanh. càng tham và hiếu thắng thì sớm bỏ thôi
đi lên từng tý 1. đó là kinh nghiệm của mình.
còn nếu bạn hỏi như vậy. thì không ai giúp bạn ngoài những thằng scam ra đâu
dạy 1 người không biết j rất mệt. hơn nữa cái này phải tự bạn thôi
nếu bạn. hỏi kinh nghiệm hay cách gõ. cách làm. soft linh tinh.....
thì mình luôn sẵn sàng.

còn hình trên k phải kolo đâu bác.

thienmmo2012

Junior
Reactions
21
MR
0.001
Lạy các thánh đừng khoe hàng. Newbie đừng thấy mà ham , làm rất cực, vừa làm vừa học luyện đánh máy thì được. Thực tế luyện đánh máy 10 ngón cũng mất 1 thời gian và kiên trì, lại luyện tăng tốc độ nữa cũng một hời gian, newbie quá sức có thể bị đau tay, đau lưng, mỏi mắt, thu nhập như mình cày đêm 8 tiếng thì cũng chỉ được 2tr5, phù hợp với người nhàn rỗi, yêu thích đánh máy chữ. Ai lao vào chuẩn bị tinh thần kiên trì, đau khổ cày vật vã thời gian đầu, chẳng có chỗ nào ngồi không ăn tiền.

Lạy các thánh đừng khoe hàng. Newbie đừng thấy mà ham , làm rất cực, vừa làm vừa học luyện đánh máy thì được. Thực tế luyện đánh máy 10 ngón cũng mất 1 thời gian và kiên trì, lại luyện tăng tốc độ nữa cũng một hời gian, newbie quá sức có thể bị đau tay, đau lưng, mỏi mắt, thu nhập như mình cày đêm 8 tiếng thì cũng chỉ được 2tr5, phù hợp với người nhàn rỗi, yêu thích đánh máy chữ. Ai lao vào chuẩn bị tinh thần kiên trì, đau khổ cày vật vã thời gian đầu, chẳng có chỗ nào ngồi không ăn tiền.
rất chuẫn , nhưng mà nếu làm 8 tiếng 1 ngày , thì trước sau gì cũng đc 6tr ./ 1 tháng , nếu biết cố gắng :)

hjxhjx mình đánh máy bằng 4 ngón, luyện 10 ngón hoài mà ko quen

gpk

Junior
Reactions
26
MR
0.000
Tớ mới tham gia, nhập môn mọi người khuyên chiến Qlink, ngày rảnh gõ được mỗi 2 tiếng, cả tuần được tầm 8-9000 Captcha thôi. Lần đầu gõ bị ban mất 2ID, từ từ có kinh nghiệm :) Tuần đầu như thế có lẽ ổn, từ từ gia tăng công lực sẽ chuyển qua chiến dự án khó hơn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week