Thu nhập từ captcha /1 tháng?

Tình hình captcha bây giờ thì 1 ngày gõ 24 tiếng sẽ đc 500$ :(:(:(
Cần gì phải thế :) cứ speed 50 100 mà gỏ thì vài tiếng 1 ngày là 1 tháng 500$ liền :D
Mình Sp 27 (tùy code) nên tháng chỉ có 200-250$ :( còn tháng này thì pix load quá ổn nên chắc đc 100$ :(, trc cầm 50 id gõ thoải mái, giờ cầm 100 id vừa gõ vừa đọc truyện :oops: load càng lúc càng thảm :(

Cần gì phải thế :) cứ speed 50 100 mà gỏ thì vài tiếng 1 ngày là 1 tháng 500$ liền :D
Mình Sp 27 (tùy code) nên tháng chỉ có 200-250$ :( còn tháng này thì pix load quá ổn nên chắc đc 100$ :(, trc cầm 50 id gõ thoải mái, giờ cầm 100 id vừa gõ vừa đọc truyện :oops: load càng lúc càng thảm :(
sp 67 trước giờ thấy có mỗi mụ già hoanvan gõ cheat đạt tới cảnh giới đó và 1 bác ga_offer có cập nhật sp thấy 7x , ko hiểu các Thánh đó gõ kiểu gì mà nhanh dã man con ngan luôn o_Oo_Oo_O
Mình sp chỉ dao động 18~24 , tự biết thân biết phận ko trụ nổi với các Thánh nên đã tìm mánh khác kiếm sống :oops::oops::oops:

THÔI ĐỪNG CHIÊM BAO :p

Mình thì thu nhập chính từ nghề tay phải bên ngoài + Captcha nghề tay trái kiếm đủ tiền điện,mạng,ăn uống. Đang học hỏi thểm 1 nghề chân phải và 1 nghề chân trái nữa để kiếm thêm ít tiền ăn chơi. :D

Mình thì thu nhập chính từ nghề tay phải bên ngoài + Captcha nghề tay trái kiếm đủ tiền điện,mạng,ăn uống. Đang học hỏi thểm 1 nghề chân phải và 1 nghề chân trái nữa để kiếm thêm ít tiền ăn chơi. :D
một nghề thì sống mà đống nghề thì chết đó thím, tham qua cơ :))

một nghề thì sống mà đống nghề thì chết đó thím, tham qua cơ :))
ờ thì mình là dân đầu tư nên thời gian rảnh nhiều,captcha thì chỉ làm việc buổi tối còn ban ngày toàn ăn chơi xem phim,chơi game,FB chat chit nên riết cũng chán lắm bạn à.:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week