Thu nhập từ CAPTCHA mỗi ngày của bạn là bao nhiêu???

Thu nhập bình quân từ CAPTCHA của bạn là bao nhiêu:

• Total voters
    275
Status
Not open for further replies.
chả thấy có gì là chính xác cả ... chỉ có 2 từ : ích kỷ

Thì cứ đợi đi... đến một ngày ngồi nhe răng ra mà ngáp ngáp thì khi đó âu cũng là quá muộn... lúc đó thì tự trách mình đi chứ đừng có lên đây mà la làng nhá... :binhsua01:

boy9x_mmo:

làm = 9 sức lao động của mình nó khác vs scam bạn à. vì bạn là 1 scammer thực thụ nên vs bạn vài $ lẹ captcha có là gì :)

có nhiều comment rất hay !
ko phải là ích kỉ , mà đó là sự thật ! cái j nhiều nó cũng ko tốt !
như kiều nuôi cá basa đêm xuất khẩu đấy , đến lúc nhiều người nuôi quá thì nguồn cầu ko đủ :)) !
Nhưng cuộc sống là vậy , phải chấp nhận ! Chỉ hy vọng pix nó còn sống lâu lâu 1 chút ! :))

có thời gian thì 3$/ ngày, ko có thời gian và pri tăng thì 0$- 1$/ ngày, thu nhập thêm, kiếm tiền xăng để đi làm:binhsua02:

trung bình tháng 30 ngày : Các ngày thường 8h/ngày = 1400 giờ = 11$
còn 4 ngày chủ nhật : 12h/ngày = 1400 giờ = 16$
thu nhập tháng : 350$ thành qua sau 3 tháng tập luyện !!! hihix
muốn kế bạn với tớ : jounouchi2011

cac bac cay kinh the em thi ngay ngoi nhieu la bon tieng lam khoang 3.5 den 4 $ thui con dau con phai di kiem them o ngoai doi ngoi nhieu thanh ga voi ben ngoai thi chet:binhsua01:

Nhiều pro quá :binhsua74:

cac bac cay kinh the em thi ngay ngoi nhieu la bon tieng lam khoang 3.5 den 4 $ thui con dau con phai di kiem them o ngoai doi ngoi nhieu thanh ga voi ben ngoai thi chet:binhsua01:

cầm tiền ra ngoài giao lưu đc nhiều hơn đó bạn , kiếm thì kiếm vừa vừa thôi . như mình 5h/day hoặc 10h/day . trưa chiều tối giao lưu cầm theo tiền nó tự tin hơn ít tiền ngồi 1 chỗ giao lưu tự ti khi cái gì cũng thanh toán = $ . nếu mà nói như cậu thì cầm nhiều đó $ chả giao lưu đc những cái lớn hơn đâu , toàn giao lưu tầm tầm ấy thì làm sao đi lên nổi .
cũng như trưởng phòng giao lưu trưởng phòng ko lẽ đi giao lưu cấp dưới @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week