Thu nhập từ MMO $ nên đầu tư vào đâu ? để kiếm có thể thêm tiền $$

codevina

Banned
Reactions
142
MR
0.000
Chào cả nhà MMO4ME !

Hàng tháng bạn có được một món tiền thu nhập MMO tương đối ổn định . Món tiền đó nói lớn thì không lớn, nói nhỏ thì không nhỏ. Nếu không giỏi tính toán, nó sẽ biến đi một cách nhanh chóng. Trái lại nếu khéo vận dụng, nó sẽ sinh lợi, khéo léo tích tiểu thành đại… tăng giá trị lên mãi.

$ Biết dùng tiền làm ra tiền $

• Em xin lập thớt này mong các pro có lĩnh vực trong lĩnh vực đầu tư có thể tìm được người cùng chí hướng !
  • Thảo luận về vấn " Thu nhập từ MMO $ nên đầu tư vào đâu ? để kiếm có thể thêm tiền $$." hạn chế rủi ro
P/S : Bác nào có phương pháp cụ thể em sẽ đưa lên # 1 để mọi người cùng tham khảo nhé !

Last edited by a moderator:
mình đi làm cũng có ít vốn mà chẳng biết làm gì với nó cả cứ tiêu vào nhậu nhẹt bia rượu mua sắm chả biết làm gì ra tiền thêm

Upvote 0
Ta chơi forex. :)) . Nhưng toàn thua thôi chẳng thấy tiền tạo ra tiền đâu cả :))

chắc là do phương pháp của bác hiệu quả ,mình thấy 1 số pro 4rum kiếm được từ Forex cũng nhiều $$$ ! :binhsua79:

Upvote 0
Chơi HYIP đi bạn, theo mấy ông professional với Usp Nam mà đầu tư, có hiệu quả đấy. Tuy vậy bạn cũng phải chuẩn bị tinh thần an cam!

Upvote 0
Upvote 0
Bắt đầu từ tay trắng nên đag phải cày cày mấy chươg trình free để kiếm $ làm vốn lên chưa quan tâm đến việc đầu tư :))

Upvote 0
kiếm dc ra tiền thì rút ra mà xài chứ làm gì.ta mong dc như thớt hàng thắng kiếm ra xiền mà rút vè.

Upvote 0
Theo mình tham khảo thì bạn nên chơi UI , vừa an toàn , vừa lãi hằng tháng đều đặn 15-20%/tháng

Upvote 0
Theo mình tham khảo thì bạn nên chơi UI , vừa an toàn , vừa lãi hằng tháng đều đặn 15-20%/tháng

Có tiền dư thì đổ tiền vào mua share. Tiền đó cũng là tiền của mình. Nếu kẹt tiền có thể bán share rút về
Còn không hàng tháng hưởng lãi. Mặc dù lãi ít nhưng mà chắc ăn.

Upvote 0
vốt 1 phiếu cho invest

Upvote 0
lưu ý, diễn đàn mình cấm nhắc đến *I nhé các cậu ...:binhsua01:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,234
Latest member