Spotlight Thu nhập từ offer của bạn là bao nhiêu? [mem]

Thu nhập của bạn từ cày offer là bao nhiêu?

• Chưa được vì bị scam hoặc mới làm

Votes: 248 43.6%
  • Khoảng $10 - $50/tuần

Votes: 110 19.3%
  • Khoảng $50- $100/tuần

Votes: 42 7.4%
  • Trên $100/tuần

Votes: 169 29.7%

• Total voters
    569
toàn bro cả, bro nào có lòng cho e cái tut hoặc pri inbox em với, em chỉ mong kiếm tiền trà đá cho qua ngày thôi ạ :(

toàn bro cả, bro nào có lòng cho e cái tut hoặc pri inbox em với, em chỉ mong kiếm tiền trà đá cho qua ngày thôi ạ :(
trà đá qua ngày bạn có thể đi gõ capcha đỡ phải suy nghĩ nhiều:|

số post lớn mới được vote , @,@ .
Các mem làm offer có mấy ai vote đc mà chủ thớt lo, toàn pro vote k đó :))

cũng chán cái kiểu cứ nói hướng dẫn mem,newbie nhưng chân tình câu:"miếng ngon rất it người share" nên đừng có hy vọng.
mình newbie,trước có topic bảo hướng dẫn cpa này nọ,pm được 1 hôm rồi mất tích tăm.nản toàn tập,
cpa làm ngon thì lương cả 10trieu+/thang.
Dĩ nhiên vẫn có người share nhưng share cho những người quen,thân!

cũng chán cái kiểu cứ nói hướng dẫn mem,newbie nhưng chân tình câu:"miếng ngon rất it người share" nên đừng có hy vọng.
mình newbie,trước có topic bảo hướng dẫn cpa này nọ,pm được 1 hôm rồi mất tích tăm.nản toàn tập,
cpa làm ngon thì lương cả 10trieu+/thang.
Dĩ nhiên vẫn có người share nhưng share cho những người quen,thân!
Người ta có thể cho bạn mượn cần để câu cá, hướng dẫn bạn cách câu cá, chả ai cho bạn cá để mang về ăn không đâu, bạn phải tự kiếm nơi mà câu cá, tự thân vận động, biển thì mênh mông mà. đâu có ai đủ cá mà cho tất cả đâu bạn, để họ còn làm ăn chứ? Cùng lắm là chỉ cho bạn chỗ câu, nhưng loại đó là "sell product" rồi đó. Hãy cảm ơn vì mình học được điều mới điều hay chứ.

Làm lòi mắt không nổi 20$ :binhsua04:
Ai có cần câu cho tui mượn đi :binhsua112:

Người ta có thể cho bạn mượn cần để câu cá, hướng dẫn bạn cách câu cá, chả ai cho bạn cá để mang về ăn không đâu, bạn phải tự kiếm nơi mà câu cá, tự thân vận động, biển thì mênh mông mà. đâu có ai đủ cá mà cho tất cả đâu bạn, để họ còn làm ăn chứ? Cùng lắm là chỉ cho bạn chỗ câu, nhưng loại đó là "sell product" rồi đó. Hãy cảm ơn vì mình học được điều mới điều hay chứ.

thì cũng mong chỉ dum' cách câu thôi ,ai dè ống bạn chỉ đưa cho cái cần câu,sau đó mất tăm luôn!có hướng dẫn câu j đó đâu:binhsua27:
cái này thì ko trách ai cả nhưng thiết nghĩ nếu lập topic thì nên làm tròn những j đã nói!:binhsua112:

Nói chung là ko được ổn định cho lắm co' tuần thì dưới 100 có tuần thì 2-300 $ ko biết d8ường nào mà lần
Làm thế nào đc 300$ /1 tuần thế cậu bạn pro....khi nào pm yh chỉ dùm tớ cái...tớ bỏ học làm theo cậu luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week