Thu nhập với Hyip 1 ngày của bạn là bao nhiêu?

Fantasy__bOm

Banned
Reactions
184
MR
0.000
Chào các bác!
Hôm nay ngồi không có gì làm nên lập topic này muốn học hỏi kinh nghiệm các bạn đâng chơi Hyip tý, mong các pro đừng ném đá nhé. Mình có mấy câu hỏi thế này:
:binhsua07:
1. Bạn chơi Hyip được bao lâu rồi?
2. Số vốn ban đầu của bạn là bao nhiêu?
3. Thu nhập 1 ngày của bạn là bao nhiêu?
4. Đã ăn đc bao nhiêu cam rồi?( mấy site và mấy $?)
5. Bạn có nghĩ Hyip sau này sẽ là 1 nghề tay trái của mình không?( mang lại thu nhập hàng tháng ổn định, sau tiền lương)

Các bác vào cho ý kiến nhé! Ai không chơi Hyip đi qua đá lên em cái
Bonus mỗi 1 bạn reply 1 thank:binhsua20:

HYIP nên tìm hiểu site đó có mang thêm tên thằng nào bán cam ko , nên vào những trang HYIP chuyên nghiệp ấy xem xét đa phần là HYIP ngày đầu ( Plan 1 ) nó trả lãi vẫn ok , thế nên chơi thì nên chọn 1 ngày rút tiền cho nhanh , HYIP chơi cũng phải là cảm nhận của mình nữa , 50/50 thôi chứ biết éo khi nào nó Scam

lỗ vốn nhiều khi mấy con monitor chính là admin . theo monitor là die ko sớm thì muốn nên vào talkgold để cập nhật mà chơi ở đó nhiều mem chơi nên sẽ khách quan hơn và khi chơi hyip nên lấy nick monitor để site nó pay . Lên google site monitor mà lấy nick nó reg

1. Đã chơi một năm
2. Vốn ban đầu: 5$
3. Thu nhập 1 ngày tính tới giờ: 5 - 7$/ngày
4. Đã ăn đc 3 quả cam?( 3 site và mất 23$)
5. Bạn có nghĩ Hyip sau này sẽ là 1 nghề tay trái của mình không? - Ko, giải trí như mọi MMO khác.

mình chơi hYIP cách đây tầm 6 tháng, thất thu mất gần 50LR do chưa có kinh nghiệm.
Mới bắt đầu chơi lại dc hơn 1 tuần. Đang đầu tư 40$ cho các site dài gày, chưa có kết quả.
Còn site ngắn ngày chơi ít , đu theo các pro nên mấy hum nay may mắn chưa an cam, mỗi ngày lãi chỉ tầm 0,4$ thui :)

1. chơi hơn 1 tháng
2. vốn 65$
3. thời gian này ăn scam liên tục nên thu nhập -2$/day
4. 4 site=40$
5. chưa biết, tùy duyên

Chào các bác!
Hôm nay ngồi không có gì làm nên lập topic này muốn học hỏi kinh nghiệm các bạn đâng chơi Hyip tý, mong các pro đừng ném đá nhé. Mình có mấy câu hỏi thế này:
:binhsua07:
1. Bạn chơi Hyip được bao lâu rồi?
2. Số vốn ban đầu của bạn là bao nhiêu?
3. Thu nhập 1 ngày của bạn là bao nhiêu?
4. Đã ăn đc bao nhiêu cam rồi?( mấy site và mấy $?)
5. Bạn có nghĩ Hyip sau này sẽ là 1 nghề tay trái của mình không?( mang lại thu nhập hàng tháng ổn định, sau tiền lương)

Các bác vào cho ý kiến nhé! Ai không chơi Hyip đi qua đá lên em cái
Bonus mỗi 1 bạn reply 1 thank:binhsua20:
1, 2 tuần rưỡi
2, 0$
3, 0.5$/ngày
4, 0 site
5, có

1. Đã chơi một năm
2. Vốn ban đầu: 5$
3. Thu nhập 1 ngày tính tới giờ: 5 - 7$/ngày
4. Đã ăn đc 3 quả cam?( 3 site và mất 23$)
5. Bạn có nghĩ Hyip sau này sẽ là 1 nghề tay trái của mình không? - Ko, giải trí như mọi MMO khác.
ôi! chơi 1 năm mới bị cam 23$ à? chia sẻ kinh nghiệm mình với

chơi HYIP đc 3 tháng rồi, chủ yếu là đánh nhanh rút gọn, tính ra chả lời được là bao nhiu

Có bác nào làm monitor vào xem thu nhập ra sao đi?

mấy bác monitor thì khỏi bàn ở đây, như proff 1 banner cua NeoProgress trả cho bac mod locvinhsu 1 thang la 500$, mà site monitor của bác ý thì biết bao banner

Chán thiệt tui mới đầu tư 5$ AP cho site iforexgain giờ lại ăn scam thất thoát ghê quá mà chưa lấy lại dc đồng nào ko bik có nên chơi HYIP ko nữa chán thật

mình đã chơi cách đây 1 năm rồi mất cũng phải hơn 60$
sau khi suy nghĩ thấy rằng nó ko hợp với cá tính của mình nên lỗ
mỗi lĩnh vực của MMO phụ thuộc với 1 tính cách nhất định nào đó của bạn
chứ ko phải cứ thấy có $$$$$ là nhảy vào kiêủ bày đàn,ai chơi kiểu đó dễ chết lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week