Thu nhập với Hyip 1 ngày của bạn là bao nhiêu?

lỗ chổng đít

mới đầu đep 20$ 1 slike

mới run 0 day mà scam vãi cả chưởng

thêm sile hyip 200% 1 day,dep vào cũng ị lun.vãi chưởng.còm 10 đô lê lết.bây h thì ngâm cứu cho kĩ rùi mới theo

minh tham gia mmo va choi hyip tu 2006,nick ben talkgold 2006 nhu nick tren dien dan,minh co vao loi chia se như sau
1/có nhiều người kiếm đc tiền từ hyip,mình biết vài người quen từ thủa 2006 vẫn kiếm đều từ hyip nhưng người ta ko chơi lớn như trc',chỉ bỏ vào hyip tầm 3k đến 5 k thôi,mỗi tháng trung bình kiếm 20 đến 50 tr
2/đã chơi hyip là có tai nạn nhưng phải biết hạn chế nó bằng cách chia vốn ra để chơi
3/chơi hyip dài ngày tốt hơn chơi ngắn ngày( cái này mình đúc kết sâu sắc) vì chơi 1 ngày ăn dc 9 site 1 site scam là vỡ mồm,chơi site dài ngày có thể lỗ nhưng ko mất trắng,ít có tình trạng scam từ ngày đầu mất trắng nếu chọn site đầu tư kĩ
4/hyip là môn nghệ thuật bắt đồng tiền làm việc cho mình chứ mình ko lao động quần quật để làm việc vì tiền
5/có bạn nào bên moneymakervn,vietmaker từ 2006-2007 nhớ ra mình thì chat chít nhé

minh tham gia mmo va choi hyip tu 2006,nick ben talkgold 2006 nhu nick tren dien dan,minh co vao loi chia se như sau
1/có nhiều người kiếm đc tiền từ hyip,mình biết vài người quen từ thủa 2006 vẫn kiếm đều từ hyip nhưng người ta ko chơi lớn như trc',chỉ bỏ vào hyip tầm 3k đến 5 k thôi,mỗi tháng trung bình kiếm 20 đến 50 tr
2/đã chơi hyip là có tai nạn nhưng phải biết hạn chế nó bằng cách chia vốn ra để chơi
3/chơi hyip dài ngày tốt hơn chơi ngắn ngày( cái này mình đúc kết sâu sắc) vì chơi 1 ngày ăn dc 9 site 1 site scam là vỡ mồm,chơi site dài ngày có thể lỗ nhưng ko mất trắng,ít có tình trạng scam từ ngày đầu mất trắng nếu chọn site đầu tư kĩ
4/hyip là môn nghệ thuật bắt đồng tiền làm việc cho mình chứ mình ko lao động quần quật để làm việc vì tiền
5/có bạn nào bên moneymakervn,vietmaker từ 2006-2007 nhớ ra mình thì chat chít nhé

Trời ơi 20-50tr 1 tháng ........ nghệ thuật của mmo4 là đây !

âm 400$ 1 ngày:dam::binhsua47:

bác nào đào mộ lại ra đảo thế kia =))

Mình tham gia đầu tư mạnh hyip được tròn 2 tháng

tìm hiểu và đầu tư hyip nhỏ được 8 năm

số tiền đầu tư ( bí mật )

lài hàng ngày khoảng 5$-10$

chưa phải ăn cam lần nào

chắc chắn là 1 nghề tay trái

mình tuyển ref toàn được monitor cả ( số hên )

bạn có thể tìm hiểu tại website của mình

lenmanglamgiau.tk

domain free vì chưa thiết kế web thành thạo mong a e đừng ném đá sang năm mới sẽ thay domain là lenmanlamgiau.com hoặc . Net

mình ngày nào cũng cập nhật thông tin cho các site mình tham gia và chia sẻ kinh nghiệm bản thân

a e nào có hứng thú chơi hyip và hợp tác với mình sẽ được sự hỗ trợ tốt nhất

nick yahoo : Anhhungbienca113

sđt 0987445913

thank

âm 400$ 1 ngày:dam::binhsua47:

bác nào đào mộ lại ra đảo thế kia =))

giờ em đã biết tại sao bác lại ra đaoe rồi, mới đầu thấy bác post post mấy bài tí f5 cái thấy bác bị ra đảo mà ko hiểu tại sao?:binhsua45:, thuơng bác quá nên em đi hỏi mọi người sao loimuonnoi lại ra đảo, và em tình cờ đọc đc topic 700$ của last nhưng em nghĩ đào mộ có gì mà ghê gớm đâu, giờ em sợ rồi:binhsua36:, bị 1 tuần, và em thắc mắc sao bác bị 3 ngày mà em bị 1 tuần, thôi em để 1 tuần tu luyện hyip cho để đc 1 phần như bác:binhsua48:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week