Referrer thủ thuật adfoc ngày 50$ vào kiểm chứng nào

Hm... Cái add on thứ nhất là mỗi lần có kết nối sẽ đổi ip cái thứ 2 là tự động reload lại wed . Theo chủ thớt thôi chết thì chết :))

ah mình quên các bạn muốn chơi thì lập 2 acc khác nhau 1 acc ref cho acc chính sau đó chạy 1 acc còn acc kia hưởng ref thì sẽ ok thôi

chả biết thế nào..đã ref cho thớt..!!! cắm máy ngủ trưa..treo đủ minpay xong vứt đấy..cuối tháng nó mới pay..!!! dú sao cũng thank thớt :binhsua14:

- - - Updated - - -

có điều: FF mình có lúc nó báo cần phải xác nhận để chuyển trang và cái flash nó bị " đổ vỡ " :binhsua10:
là sao nhỉ..?:binhsua18:

Caasadspture.PNG là sao nhỉ..? với lại treo cái FF nó load mấy cái video cứ nói lảm nhảm hoài..bực cả mình..ai có cách nào ngắt tiếng FF mà trên GC vẫn có hem.. :binhsua09:

- - - Updated - - -

Caasadspture.PNG là sao nhỉ..? với lại treo cái FF nó load mấy cái video cứ nói lảm nhảm hoài..bực cả mình..ai có cách nào ngắt tiếng FF mà trên GC vẫn có hem.. :binhsua09:

site LOL rồi... treo được 1 lát là nó về 0 hết... AE KHÔNG THAM GIA NỮA NHÉ..!!!

- - - Updated - - -

Có cái addons hay quá..tớ thủ chiến thằng khác xem được không.. !!! :binhsua14:

trời mới share có tí xíu mà giờ nó phát hiện rồi mmo4you ghê quá

- - - Updated - - -

nhétammj thời nó đã diea anh em dừng nhé

Nhắc chủ thớt là ref bị red flag thì chủ cũng k nhận đc tiền đâu nhé :hihi:

Bạn nào thích thì cứ thử, nhưng 99,99% là được nó tặng "cờ đỏ sao vàng" :anti:

Adf.ly vs adfoc.us tớ đã từng chiến, từng cheat, nhưng giờ thì chả con nào ăn đc cả. :binhsua37:

trời mới share có tí xíu mà giờ nó phát hiện rồi mmo4you ghê quá

- - - Updated - - -

nhétammj thời nó đã diea anh em dừng nhé
cái nay trên thebotnet.com có lâu rồi, "share 1 tí " cái gì :))
cái gì mà đã len trang này thì nát dữ lắm rồi mới lên.
vào trang này chủ yếu kiếm site thôi, máy cái trick thì đừng test mất công :)
site này rank <10k quá nổi tiếng rồi :))

hỏi thớt nhé: có cá kiếm đc gì ở site này không.. :binhsua09: hứ 10 tab FF không phải nhẹ đâu..@@ máy cùi mà.. :binhsua10: ếu thớt kiếm đc rồi thỳ cho cái froot nào..!!! :binhsua12:còn nếu chưa đc Pay thỳ bảo là chưa đc Pay..!!! đừng lừa tình mà ăn gạch đá..!!!:binhsua12:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week